Welcome, Guest. Please login or register.
May 06, 2024, 06:13:14 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  ขาย / Sale Items
| | |-+  ร้าน แว่น (งี่ฮง) (Moderator: แว่น)
| | | |-+  ในงาน OS BMX Thailand gathering #2 มีการประมูลตะเกียบ Tange กะโซ่ DID ด้วยนะครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: ในงาน OS BMX Thailand gathering #2 มีการประมูลตะเกียบ Tange กะโซ่ DID ด้วยนะครับ  (Read 4713 times)
แว่น
Moderator
Expert

Email
« on: October 22, 2008, 05:03:49 PM »

ในงาน OS BMX Thailand gathering #2 (วันที่ 25 ตุลาคม) นี้ จะมีการนำตะเกียบ Tange TRX สีโครเมี่ยม กะโซ่ DID สีโครเมี่ยมดำ มาทำการประมูลเพื่อนำเงินไปมอบให้ทหาร-ตำรวจภาคใต้และสถานสงเคราะห์เด็กอ่อนพญาไท

ตะเกียบ Tange ราคาประมูล เริ่มต้นที่ 2,000 บาท
โซ่ DID ราคาประมูล เริ่มต้นที่ 500 บาท

ทั้ง 2 ชิ้นเป็นของแท้และเป็นของใหม่ไม่เคยใช้

แล้วก็มีนวมเน่าๆมาขายในงานด้วยครับ 20-30 บาท เงินเข้าการกุศลเช่นเคย

มากันให้ได้นะครับ   Cheesy
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #1 on: October 22, 2008, 05:05:24 PM »

noted ! Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Spammer
AA Pro

« Reply #2 on: October 22, 2008, 08:48:02 PM »

เฮียแว่นตัวจริงเลยเหรอครับเนี่ย ว้าว!ว้าว!ว้าว!  Shocked
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #3 on: October 22, 2008, 09:09:02 PM »

ช่วงนี้ฝนฟ้าก็ตกทุกวัน...พี่ขี่รถมาระวังๆหน่อยนะครับเป็นห่วง (ตะเกียบ)นะครับ... Grin อ่ะล้อเล่งๆ
ถ้าจะให้ผมไปรับก็ยินดีนะครับผม...ก็มอไซด์เหมือนกันนิ... อิอิ;D

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length