Welcome, Guest. Please login or register.
June 02, 2024, 09:44:20 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  back pack bmx go to CHAING MAI
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] 5 6 ... 26 Print
Author Topic: back pack bmx go to CHAING MAI  (Read 135262 times)
tongsu
A Pro

Love to Ride

Email
« Reply #45 on: June 04, 2010, 08:39:19 PM »

ใจ อ่ะ อยาก ไป ไม่ รู้ ลา งาน ได้ ป่ะ .....

เพราะ บ้าน ผม อยู่ ที่ เชียงใหม่ คับ

Old School .....................Never Die 88888888

ขายรถแปลก ๆ bmx  เก่า คลิ๊กที่ Link ได้เลยครับ http://www.facebook.com/pages/Tongsu-Bike/201339656647760

เลขที่บัญชีสำหรับการโอนเงินน่ะครับ
ชื่อ สยมภู ธนาคาร กรุงไทย เลขที่บัญชี 5190204235
เบอร์ติดต่อ 086 - 9215967 Top ครับ
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #46 on: June 06, 2010, 06:58:21 PM »

ได้คุยกันบ้างแล้วเรื่องเดินทาง ประมาณว่าจะขึ้นรถไฟที่สถานีบางซื่อ รถไฟชั้น2พัดลม ค่ำวันศุกร์2ทุ่มอาจจะจองตั๋วพร้อมกันจะได้นั่งตู้เดียวกันครับ
เช้าวันเสาร์ถึงเจียงใหม่ ก็กินแรงกันก่อนละกันพร้อมแล้วก็ไปไหว้พระที่วัดพระสิงห์ก่อนเพื่อเป็นศิริมงคลก่อนละกัน หลังจากนั้นคงจะให้เจ้าบ้านพาทัวร์
นะครับแต่ตอนเย็นให้เป็นหน้าที่ของ art กะ พี่เจี๊ยบ รับจัดความสำราน ฮึฮึฮึฮึฮึ ส่วนวันอาทิด ผมขอให้ช่วยกันแนะนำที่เที่ยวอีกทีนะครับ
แบบมาเจียงใหม่ทีไรก็มาทำงานทุกทีไม่เคยได้เที่ยวเลย ไปไหนไม่เป็นอะหลงทุกที  Grin Grin Grin
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #47 on: June 07, 2010, 10:53:21 AM »

Grin Grin ;Dสมาชิกชาวเหนือนัดคุยกันเมื่อไหร่..แจ้งมาได้น่ะครับ..ถ้าว่างจะไปร่วมด้วยครับผม.. Grin Grin Grin
ได้คุยกันบ้างแล้วเรื่องเดินทาง ประมาณว่าจะขึ้นรถไฟที่สถานีบางซื่อ รถไฟชั้น2พัดลม ค่ำวันศุกร์2ทุ่มอาจจะจองตั๋วพร้อมกันจะได้นั่งตู้เดียวกันครับ
เช้าวันเสาร์ถึงเจียงใหม่ ก็กินแรงกันก่อนละกันพร้อมแล้วก็ไปไหว้พระที่วัดพระสิงห์ก่อนเพื่อเป็นศิริมงคลก่อนละกัน หลังจากนั้นคงจะให้เจ้าบ้านพาทัวร์
นะครับแต่ตอนเย็นให้เป็นหน้าที่ของ art กะ พี่เจี๊ยบ รับจัดความสำราน ฮึฮึฮึฮึฮึ ส่วนวันอาทิด ผมขอให้ช่วยกันแนะนำที่เที่ยวอีกทีนะครับ
แบบมาเจียงใหม่ทีไรก็มาทำงานทุกทีไม่เคยได้เที่ยวเลย ไปไหนไม่เป็นอะหลงทุกที  Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #48 on: June 14, 2010, 09:33:14 AM »

นะบัดนาว พี่เจี๊ยบติดต่อห้องสูทไว้ให้แล้วนะครับ ห้องสูทจิงนะ พี่เจี๊ยบเขาก้างขวางเลยได้ราคาพิเศษครับ พักได้ห้องละ5-6คนอเมริกันแชร์ครับ
ท่านใดที่ต้องการไปmeetingแบบครอบครัว ต้องการห้องสูทคืนละ1พัน ลงแจ้งไว้เลยครับหรือติดต่ดพี่เจี๊ยบได้เลยนะครับ
เราจะเริ่มลงชื่อกันละนะ เพราะจะต้องเตรียมการจองห้องและจองตั๋วรถจักรแล้วนะ อย่าลืมมมมม วันที่จะไปเป็นวันหยุดholidayนะครับ
จะลงรายละเอียดให้ทราบเป็นยะระ ยะระ นะครับ  Grin Grin Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #49 on: June 14, 2010, 10:48:58 AM »

นะบัดนาว พี่เจี๊ยบติดต่อห้องสูทไว้ให้แล้วนะครับ ห้องสูทจิงนะ พี่เจี๊ยบเขาก้างขวางเลยได้ราคาพิเศษครับ พักได้ห้องละ5-6คนอเมริกันแชร์ครับ
ท่านใดที่ต้องการไปmeetingแบบครอบครัว ต้องการห้องสูทคืนละ1พัน ลงแจ้งไว้เลยครับหรือติดต่ดพี่เจี๊ยบได้เลยนะครับ
เราจะเริ่มลงชื่อกันละนะ เพราะจะต้องเตรียมการจองห้องและจองตั๋วรถจักรแล้วนะ อย่าลืมมมมม วันที่จะไปเป็นวันหยุดholidayนะครับ
จะลงรายละเอียดให้ทราบเป็นยะระ ยะระ นะครับ  Grin Grin Grin

ว่าไปนั่น ไม่ได้กว้างขวางอะไรหรอก แต่เผอิญน้องๆเขารู้จักกับเจ้าของครับ เลยขอใช้บริการหน่อย (ลองของ)
เท่าที่คุยกับน้องเขา ที่พักแห่งนี้ อยู่ห่างจากสถานนีรถไฟ ประมาณ 1 กม. Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
OS-VB
AA Pro

Email
« Reply #50 on: June 14, 2010, 10:49:30 AM »

ตกกลาง คืน มีหน่วย SWAT ออก กระชับพื้นที่ ป่าว.....

Old  School      Vintage  Bmxing   ไม่ ใช้ ก็ ขาย...  ไม่  มี ก็  ซื้อ...
wnccdr
AA Pro

« Reply #51 on: June 14, 2010, 11:27:27 AM »

Grin Grin ;Dกลางคืนไปทำบุญ2วัด..วัดซา(ยูริ)กับวัดเชียง(ใหม่คาเฟ่).. Grin Grin Grin
ตกกลาง คืน มีหน่วย SWAT ออก กระชับพื้นที่ ป่าว.....

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #52 on: June 14, 2010, 09:54:25 PM »

หน่วยSWATไม่มีครับ มีแต่SNIPERพลซุ่มยิงอะคับ Grin Grin Grin
กลุ่มบางนาและกล่นอื่นไปด้วยกันมั้ยครับ ต้องตามเป็นรายบุคคล  Cheesy Cheesy Cheesy
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #53 on: June 14, 2010, 10:06:55 PM »

Grin Grin ;Dกลางคืนไปทำบุญ2วัด..วัดซา(ยูริ)กับวัดเชียง(ใหม่คาเฟ่).. Grin Grin Grin
น่าไปชมัด ล้อเล่นครับ ได้ก็ดี  Cheesy Cheesy Cheesy

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #54 on: June 15, 2010, 02:00:05 AM »

ผมเข้าวัดไม่ได้ ร้อนหลังครับบบบบบบบบบบ Grin Cheesy Wink

ขอนิมนต์ชี มาที่ห้องแล้วกานนนนนนนนนนนนนน Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #55 on: June 17, 2010, 02:17:40 AM »

ผมเข้าวัดไม่ได้ ร้อนหลังครับบบบบบบบบบบ Grin Cheesy Wink

ขอนิมนต์ชี มาที่ห้องแล้วกานนนนนนนนนนนนนน Grin Cheesy Wink
คิว 2 อ้าวอะไรเนี่ย  Cheesy Cheesy พี่เจี๊ยบนำทางลุย  Wink

Oriso
Expert

Email
« Reply #56 on: June 17, 2010, 01:29:41 PM »

กลางคืนไปแถวถนนนิมมานเหมินทร์ ซิครับ ร้านอาหาร ผับ หญิง เด็ดๆทั้งน้าน
wnccdr
AA Pro

« Reply #57 on: June 17, 2010, 03:46:07 PM »

Grin Grin ;Dใช่คร๊าบบบ..ไฮโซม๊ากกก..กลางคืนอย่าลืมแวะเที่ยวหาสมาชิกที่"กาดโฮะ"ด้วยครับ..ได้ข่าวว่าพวกเราอยู่ที่นั่นเพียบ.. Grin Grin Grin

กลางคืนไปแถวถนนนิมมานเหมินทร์ ซิครับ ร้านอาหาร ผับ หญิง เด็ดๆทั้งน้าน

tongsu
A Pro

Love to Ride

Email
« Reply #58 on: June 17, 2010, 09:35:24 PM »

ที่ กาด โฮ๊ะ  มี ขาย ของ แต่ง BMX เยอะ เลย คับ

ลอง ไป ดู กัน คับ .....

Old School .....................Never Die 88888888

ขายรถแปลก ๆ bmx  เก่า คลิ๊กที่ Link ได้เลยครับ http://www.facebook.com/pages/Tongsu-Bike/201339656647760

เลขที่บัญชีสำหรับการโอนเงินน่ะครับ
ชื่อ สยมภู ธนาคาร กรุงไทย เลขที่บัญชี 5190204235
เบอร์ติดต่อ 086 - 9215967 Top ครับ
wnccdr
AA Pro

« Reply #59 on: June 17, 2010, 09:59:27 PM »

Grin Grin ;Dวันที่เพื่อนๆสมาชิกไป..ขอราคาลดพิเศษสุดๆหน่อยน่ะครับ..หมู่เฮาจาวเหนือ..เย้... Grin Grin Grin
ที่ กาด โฮ๊ะ  มี ขาย ของ แต่ง BMX เยอะ เลย คับ

ลอง ไป ดู กัน คับ .....

Pages: 1 2 3 [4] 5 6 ... 26 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length