Welcome, Guest. Please login or register.
May 10, 2024, 08:21:16 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ภาพงาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 9 10 [11] 12 Print
Author Topic: ภาพงาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1  (Read 60126 times)
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #150 on: October 27, 2011, 08:52:47 AM »

รางวัลที่ 1 ประกวดรถ งาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1

ได้แก่ คุณ osbmx_tik กับรถ pk ripper สีแดงขาว

ที่ 1 รถแห้ง คุณ osbmx_tik[/b]

กวาดรางวัลหมดเลยนะ Grin Cheesy Wink แต่ถ้าน้ำไม่ท่วม คงอดแน่นอนนนนนนนนนน Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
osbmx_tik
Expert

OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI

Email
« Reply #151 on: October 27, 2011, 12:06:25 PM »

รางวัลที่ 1 ประกวดรถ งาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1

ได้แก่ คุณ osbmx_tik กับรถ pk ripper สีแดงขาว

ที่ 1 รถแห้ง คุณ osbmx_tik[/b]

กวาดรางวัลหมดเลยนะ Grin Cheesy Wink แต่ถ้าน้ำไม่ท่วม คงอดแน่นอนนนนนนนนนน Grin Cheesy Wink

Grin Grin 5555  สงสัยจะจริงครับพี่  แต่ปีนี้น้องขอก่อน.555  ปีหน้าอย่าพลาดนะครับพี่อดดูตัวเด็จเลย..  Wink Wink Grin Grin

fluk tattoo
Expert

Fluk Tattoo Chiang - mai

Email
« Reply #152 on: October 27, 2011, 04:24:32 PM »

moo_adisak
Re: ภาพงาน OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI MEETING ครั้งที่ 1
« Reply #82 on: October 25, 2011, 02:55:45 PM »    Reply with quote
...ชอบคันนี้มากครับ Wink  สวยเนียนจริง จริง Grin Grin

Grin Wink Smiley Grin Cheesy Wink Smiley  ขอบคุณคับแต่ไม่ได้เข้ารอบการประกวดเลย
ruj
Expert

Email
« Reply #153 on: October 28, 2011, 01:26:26 PM »

ยังมั่ยหายเจ็บคร้าบผม แต่ก้อดีขึ้นแร้ว.... Cheesy Wink Smiley

ติดต่อรุตครับ 091-2720284
เลขที่บัญชี นส.พิชญ์สินี ไชยวงค์ 6642473330 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาสี่แยกสันกำแพง(หนองป่าครั่ง) เชียงใหม่
fluk tattoo
Expert

Fluk Tattoo Chiang - mai

Email
« Reply #154 on: October 28, 2011, 05:16:31 PM »

หายเร็วๆๆๆๆๆๆเน้ออ้ายรุจ Grin Grin Grin
osbmx_tik
Expert

Email
« Reply #155 on: October 29, 2011, 01:32:23 PM »

Grin Grin Grin  รูปแข่งแรลลี่มาแล้วจ้าาา

ประเดิมด้วยคนบ้าพลังก่อนเลยจ้าา.55  Grin Grin Wink Wink

Grin Grin Grin  ออกตามล่าหา RC.. Wink Wink

Grin Grin Grin  แก๊งสาวห้าววว  Grin Wink Wink

Grin Grin Grin   หยุดพักกันก่อนเหนื่อยๆๆ  Wink Wink Grin Grin

Grin Grin Grin  มีคนสวยคอยบอกทางครับผมม  Grin Grin Cheesy Wink

Grin Grin Grin งานนี้แม็กเป็นเซอวิสปั่นตามครับคอยเก็บอะไหล่.555 ผมถ่ายรูปเอาเท่เฉยๆครับ ขับรถตามดีก่าเหนื่อย.555  Grin Grin Grin Wink Grin Cheesy Wink Wink

Grin Grin Grin  ส่วนคู่นี้ ติ๊กและเกี๊ยกคันหู...รั่วใด้ถ้วยครับคุยกันเองจะไม่รู้เรื่องอยู่แล้วครับ...เอิ๊กกๆๆ..555  Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy

Grin Grin Grin Grin  งานนี้ใครจะมีความสุขเท่าผมบ้าง ใด้อยู่ท่ามกลางสิ่งที่รักพร้อมคนที่รัก..อิอิ คันหู.555   Wink Wink

Smiley Smiley Smiley Smiley ..... สุดท้ายนี้ขอกล่าวอะไรซักนึดครับผม

Smiley Smiley   ต้องขอขอบคุณทุกท่านด้วยนะครับที่ทำให้งานนี้ออกมาดีเกินความคาดหมากและสนุกกันสุดเหวี่ยง

ขอบคุณทุกคนจริงๆครับ โดยเฉพาะ คนคนี้ครับ พี่บอย.Playboy งานนี้คงไม่เกิดและไม่ประสบความสำเร็จแน่นอนครับถ้าขาดพี่บอยงานนี้พี่บอยทำทุกอย่าง

จริงๆครับ ตั้งแต่ วางแผนงาน หาสถานที่ หาของรางวัล จัดเวที่ ติดต่องานต่างๆ ต้องขอขอบคุณพี่บอยจากใจอีกที่ครับผม..และมีอีกรางวัลที่ยังไม่ใด้ตัดสินครับผมนั่นคือ

ขวัญใจ OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI รางวัลนี้ผมขอมอบให้พี่บอย Playboy สุดยอดขวัญใจของผมครับ...

Smiley Smiley   นี่แหละครับ บอย Playboy  สุดยอดขวัญใจ OS ของผม

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #156 on: October 29, 2011, 01:53:05 PM »

Grin Grin Grin Grin  งานนี้ใครจะมีความสุขเท่าผมบ้าง ใด้อยู่ท่ามกลางสิ่งที่รักพร้อมคนที่รัก..อิอิ คันหู.555   Wink Wink

มีเมียแล้วเหรออออออออออ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Playboy
B Pro

I'm Teeravot

« Reply #157 on: October 29, 2011, 04:34:56 PM »

Smiley Smiley Smiley Smiley ..... สุดท้ายนี้ขอกล่าวอะไรซักนึดครับผม

Smiley Smiley   ต้องขอขอบคุณทุกท่านด้วยนะครับที่ทำให้งานนี้ออกมาดีเกินความคาดหมากและสนุกกันสุดเหวี่ยง

ขอบคุณทุกคนจริงๆครับ โดยเฉพาะ คนคนี้ครับ พี่บอย.Playboy งานนี้คงไม่เกิดและไม่ประสบความสำเร็จแน่นอนครับถ้าขาดพี่บอยงานนี้พี่บอยทำทุกอย่าง

จริงๆครับ ตั้งแต่ วางแผนงาน หาสถานที่ หาของรางวัล จัดเวที่ ติดต่องานต่างๆ ต้องขอขอบคุณพี่บอยจากใจอีกที่ครับผม..และมีอีกรางวัลที่ยังไม่ใด้ตัดสินครับผมนั่นคือ

ขวัญใจ OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI รางวัลนี้ผมขอมอบให้พี่บอย Playboy สุดยอดขวัญใจของผมครับ...

Smiley Smiley   นี่แหละครับ บอย Playboy  สุดยอดขวัญใจ OS ของผม

ขอบคุณครับ

แต่จริงๆแล้วผมต้องขอขอบคุณ ทีมงานทั้งหมดที่ช่วยกัน

nut1do
AA Pro

Email
« Reply #158 on: October 29, 2011, 04:38:00 PM »

ปากหวานซะขนาดนี้.....พี่บอยของผม ก็หายเหนื่อยแล้ว...  Grin
  พี่บอยเนี่ย ขวัญใจ OS เชียงใหม่ ยัน OS เมืองนนท์เลย...รู้ปะ...คุณติ๊ก กลิ่นจาราบี.... Grin

Playboy
B Pro

I'm Teeravot

« Reply #159 on: October 29, 2011, 04:42:44 PM »

ปากหวานซะขนาดนี้.....พี่บอยของผม ก็หายเหนื่อยแล้ว...  Grin
  พี่บอยเนี่ย ขวัญใจ OS เชียงใหม่ ยัน OS เมืองนนท์เลย...รู้ปะ...คุณติ๊ก กลิ่นจาราบี.... Grin

ว่าแต่คุณติ๊กที่ปากหวาน........ คุณพี่นัท...ก็หวานจนมดขึ้นเลย....... Grin Grin
osbmx_tik
Expert

Email
« Reply #160 on: October 29, 2011, 05:46:58 PM »

มีเมียแล้วเหรออออออออออ Grin Cheesy Wink

Grin Grin Grin เด็กในเครื่อพี่.5555เอิ๊กๆๆ... เมื่อไหร่จะมาเชียงใหม่ซักทีพี่555 Grin Grin Grin Grin Grin

osbmx_tik
Expert

Email
« Reply #161 on: October 29, 2011, 05:49:47 PM »

Grin Grin Grin Grin แหมพี่นัด.. มาเจียงใหม่อย่าลืมฮ้องกันเน่อเอาฝอยทองมาตวยเน่ออ้ายเน่อ..เอิ๊กๆๆ.55 Grin Grin Grin Grin Grin Grin

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #162 on: October 29, 2011, 06:06:51 PM »

Grin Grin Grin เด็กในเครื่อพี่.5555เอิ๊กๆๆ... เมื่อไหร่จะมาเชียงใหม่ซักทีพี่555 Grin Grin Grin Grin Grin

เด็กในเครือ ทั้งปี Grin Cheesy Wink

หลังน้ำลด ได้เจอกันแน่ Grin Cheesy Wink

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #163 on: October 29, 2011, 06:08:37 PM »

Grin Grin Grin Grin แหมพี่นัด.. มาเจียงใหม่อย่าลืมฮ้องกันเน่อเอาฝอยทองมาตวยเน่ออ้ายเน่อ..เอิ๊กๆๆ.55 Grin Grin Grin Grin Grin Grin

นัดเอา ฝอยทอง ไป ผมเอา กัญชา ไป แจ่มเลย Grin Cheesy Wink

nut1do
AA Pro

Email
« Reply #164 on: October 29, 2011, 06:35:19 PM »

นัดเอา ฝอยทอง ไป ผมเอา กัญชา ไป แจ่มเลย Grin Cheesy Wink

ได้เลยพี่...แต่ผมไม่ไปเที่ยวเดียวกะ พี่นะ....เดี๋ยวจะ ขังคู่...จะตามไปประกัน พี่เอง...เอาฝอยทองไปเยี่ยมด้วย.. Roll Eyes
Pages: 1 ... 9 10 [11] 12 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length