Welcome, Guest. Please login or register.
May 10, 2024, 09:29:01 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ลงรายชื่อ***ทริปตลาดระแหง ภาค๒ เสาร์ ๓๐มกราคม๕๒ ***
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 15 16 [17] 18 Print
Author Topic: ลงรายชื่อ***ทริปตลาดระแหง ภาค๒ เสาร์ ๓๐มกราคม๕๒ ***  (Read 75790 times)
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #240 on: February 01, 2010, 08:45:39 AM »

ชอบแรลลี่มากครับ ได้โกง หนุกดี  Grin Grin Grin
ขอบคุณทุกท่านมากครับ  Grin Grin Grin
Aon
Expert

"สุขสันต์เมื่อได้ขี่...สุขขีทุกทีที่ได้ปั่น "

somkaney1828@hotmail.com
Email
« Reply #241 on: February 01, 2010, 10:16:48 AM »

ขอบคุณ คณะเจ้าบ้าน (พี่ประเสริฐ+คุณประศิษฏ์และครอบครัว), คุณเป็ด (กิจกรรมแรลลี่/ ผมเลี้ยวหลงเข้าสวนไปเจอขนุนลูกใหญ่ ๆ กับฝรั่งดกเด็มต้น), พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ จากแดนไกล (ชลบุรี, แปดริ้ว, พระประแดง) และ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ลูกหลานทุก ๆ คนครับ.. Grin Grin
และขอบคุณตัวเองครับ ที่มีเวลาว่างมางานนี้ได้ แม้จะอยู่ได้ไม่ถึงเย็น  Grin Grin Grin

รักตัว กลัวเนิน เชิญนั่งชม
รักตัว ไม่กลัวเนิน เชิญโดด
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #242 on: February 01, 2010, 10:58:29 AM »

Grin ขอบคุณครับ คุณ.ประสิทธิ์ และ น้าเป็ด..เจ้าบ้านที่แสนใจดี เป็นครั้งแรกที่ได้แข่งแรลลี่แบบหา RC(เมือก่อนไม่รู้หรอกว่ามันคืออะไร) ขอบคุณเจ้าของไอเดีย..แรลลี่ ขอบคุณเจ้าของไอเดีย..เส้นทาง...และที่ขาดไม่ได้เจ้าของไอเดีย..ลานดินที่มีความมันส์..มากๆ..ใส่ซะหมดแรง....นับถือความอึดของ..น้องๆตัวเล็กหลายคน(จำชื่อไม่ได้ Grin)..และที่น่าทึ่ง ผบของหมอเอ ที่พาน้องโอ๊ค ไปตลอดเส้นทาง..นับถือ..นับถือ ;ขอบคุณอีครั้งครับ Grin

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #243 on: February 01, 2010, 11:07:51 AM »

Shocked  น้องโอ๊ค  Cool ...อายุแค่ 2 ขวบ...แต่ลุยกับพวกเราจนจบทริป...แจ๋วจริงๆเลย...ไม่มีงอแงเลย Cheesy...อายเด็กมั๊ยล่ะ Grin

Grin ขอบคุณครับ คุณ.ประสิทธิ์ และ น้าเป็ด..เจ้าบ้านที่แสนใจดี เป็นครั้งแรกที่ได้แข่งแรลลี่แบบหา RC(เมือก่อนไม่รู้หรอกว่ามันคืออะไร) ขอบคุณเจ้าของไอเดีย..แรลลี่ ขอบคุณเจ้าของไอเดีย..เส้นทาง...และที่ขาดไม่ได้เจ้าของไอเดีย..ลานดินที่มีความมันส์..มากๆ..ใส่ซะหมดแรง....นับถือความอึดของ..น้องๆตัวเล็กหลายคน(จำชื่อไม่ได้ Grin)..และที่น่าทึ่ง ผบของหมอเอ ที่พาน้องโอ๊ค ไปตลอดเส้นทาง..นับถือ..นับถือ ;ขอบคุณอีครั้งครับ Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #244 on: February 01, 2010, 08:03:04 PM »

นับวันโลกก็ยิ่งร้อนขึ้น ทริปหน้า คิดคอนเซ็ปใหม่ดีมั๊ยครับ หลังจากได้คุยกับพี่โจแกให้ไอเดียใว้ครับ
สิ่งแรกที่ต้องขอขอบคุณพี่น้องๆ ลูกๆหลานๆสมาชิกทุกๆท่านที่สละเวลาอันมีค่า และให้เกียรติมาร่วมทำกิจกรรมด้วยกันในครั้งนี้เป็นอย่างสูงและ รู้สึกซาบซึ้งใจเป็นอย่างยิ่งครับ

ขาดตกบกพร่องสิ่งใดต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

ขาดตกบกพร่องเพียบเลย เช่น อาหารอร่อยเกินเหตุ จัดงานได้ดีเกินไป
จะอภัยให้ก็ต่อเมื่อ จัดทลิปหน้าให้ดีน้อยกว่านี้หน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยย Grin

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #245 on: February 01, 2010, 08:05:47 PM »

Shocked  น้องโอ๊ค  Cool ...อายุแค่ 2 ขวบ...แต่ลุยกับพวกเราจนจบทริป...แจ๋วจริงๆเลย...ไม่มีงอแงเลย Cheesy...อายเด็กมั๊ยล่ะ Grin

ปิ๋มก็ใช่ย่อย เด็กอะไร ทนทายาทจริงๆ  Shocked

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #246 on: February 01, 2010, 08:18:50 PM »

Grin Grin ;Dมาติดตามชม..หนุกหนานจริงๆทริปนี่..แม้จะได้ดูแต่รูป..แต่ก็ได้รู้ว่ามิตรภาพ..เหล่าชาวOSBMX..มิเคยจางหาย..สักวันเจอกันครับ.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #247 on: February 01, 2010, 08:33:09 PM »

ขอบคุณพ่องาน และแม่ครัว ครับ งานมันส์ อาหารอร่อย  หนุกมากๆครับ
เจ็บตูดมากๆ ทั้งผม และ ผบ ตื่นมาเมื่อบ่นอุบเลย ว่าเจ็บตูด  แต่ไม่เข็ด งานหน้าเอาอีก ผมละเซ็งเลย ไหนคราบบอกว่าพาไปครั้งเดียวก้อเข็ดไง ที่ไหนได้ จะเอาอีก  ตาเจี๊ยบ JR รับผิดชอบด้วย เห็นไหมไม่น่าพาไปเลย ติดใจอีกต่างหาก เนี่ยตอนขับรถกลับบ้าน บอกว่าขันที่ขี่ไม่ลื่น ให้ทำคันไหม่อีก กูละเซงๆๆๆๆ  อิอิ....................
ซวยหละตู แผนการณ์ไม่สำเร็จ Shocked (ผมก็นึกว่า แฟนพี่ไม่ชอบแบบลุยๆ ไม่เป็นไร คราวหน้าเพิ่มระยะทาง) Grin
กระผมขอรับผิดชอบ โดยการ ขอรับเบาะ ET สีดำ มาดูแลคร๊าบบบบบบบบบ Wink

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #248 on: February 01, 2010, 09:50:33 PM »

เนี่ยเอาอีกคนแล้วอุตสาห์หนีเจ้าแจมส์มาเจอเจ้าเจี๊ยบอีก ไปดีก่า  เที่ยวหน้า หาRC เอาไกลกว่านี้หน่อยนะ เหงื่อไม่มันตกเลย เด็กๆ(หอบแทบแดกเลย)
4TbyTEE
Novice
**

MAHASIN_JR.BIKE@HOTMAIL.COM
Email
« Reply #249 on: February 01, 2010, 09:55:14 PM »

สนุกมากๆๆๆครับ..งานหน้าเอาแรลลี่อีก..ตอนแรกยังงงๆ กับพี่นุ..พอเข้าใจแล้วก็มันส์ดีครับ..งานนี้ได้ฝากรอยแผลเอาไว้ที่หน้าแข้งด้วย.. Grin..
ขอบคุณทุกๆคนครับ..อาหารอร่อย (กินไปสามจาน Grin)..บรรยากาศดี..คุยสนุก..แล้วก็มึน..เจอกันทริปหน้าครับผม....รักทุกคน Kiss Kiss Kiss

อุ๊คับกินเกาเหลาเลือดหมูแถวบ้านเลือดที่ร้านพอดีหมดขอหน่อย (ล้อเล่นหน่า)

Jame
AA Pro

« Reply #250 on: February 01, 2010, 09:59:32 PM »

เนี่ยเอาอีกคนแล้วอุตสาห์หนีเจ้าแจมส์มาเจอเจ้าเจี๊ยบอีก ไปดีก่า  เที่ยวหน้า หาRC เอาไกลกว่านี้หน่อยนะ เหงื่อไม่มันตกเลย เด็กๆ(หอบแทบแดกเลย)

เจอพลัง 2J แรงดีมั้ยครับพี่ดำ

ปล.รอบหน้าว่าจะทำแรลลี่สัก 10 กิโล

For Love Or Money
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #251 on: February 01, 2010, 10:52:59 PM »

จัดเลย บายอยู่แล้น เตรียบเบาะแล้ว โคตะระนิ่มเลย แถมมีสะปิงด้วย ไม่พอเอาหมอนรองก้นอีก เอาซิ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #252 on: February 02, 2010, 01:27:30 PM »

จัดเลย บายอยู่แล้น เตรียบเบาะแล้ว โคตะระนิ่มเลย แถมมีสะปิงด้วย ไม่พอเอาหมอนรองก้นอีก เอาซิ
ผมว่า พี่นอนรออยู่บ้าน ก็ได้นะ Grin

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #253 on: February 02, 2010, 01:32:23 PM »

ขอเข้ามาขอบคุณ คุณ prasith สำหรับของที่ระลึกทั้งสองภาค ที่มอบให้
ถึงแม้ผมจะไม่ได้ไปปั่นด้วยเลย (ต้องมีซักวันครับ ที่ผมมีโอกาส)

อบอุ่นดีครับสำหรับการต้อนรับของเจ้าบ้าน และทีมงาน ทำให้อยากไปจอยด้วยทุกครั้งที่จัด

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #254 on: February 02, 2010, 01:50:37 PM »

นอนที่รอก้อไม่มันส์ซิน้องรัก ต้องขี่เองซิถึงใจกว่า
Pages: 1 ... 15 16 [17] 18 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length