Welcome, Guest. Please login or register.
May 18, 2024, 08:47:03 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  back pack bmx go to CHAING MAI
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 26 Print
Author Topic: back pack bmx go to CHAING MAI  (Read 134968 times)
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #195 on: August 16, 2010, 11:03:54 PM »

ไม่ต้องห่วงนะครับ เราไปท่องเที่ยวครับ ไม่ได้ไปแข่งตรูเดอฟรองซ์ หรือแข่งดาวน์ฮิวล์
มีน้องๆที่พึ่งจาเคยออกทริปครั้งแรกในชีวิตมากกว่าครึ่งครับ ที่คุยกันนะแค่แซวกันเล่นๆครับ
ทริปนี้หลักๆคือการท่องเที่ยวโดยการปั่น BMX ครับ เราจึงเน้นปลอดภัยไว้ก่อนครับ
มีหลายท่านที่จาไปแบบครอบครัว หลายท่านพาหวานใจไปด้วย หลายท่านมีตำรวจบ้านมาคุม
หลายท่านตำรวจบ้านไม่มาแต่ส่งสายสืบตัวเล็กมาแทน เพราะฉะนั้นเราจึงให้ความสำคัญ
แก่ทุกท่านมากๆ ก็เรามันครอบครัว OSBMX นี่ครับ  Grin Grin Grin
วันเสาร์ ที่ 23 ก็ปั่นเที่ยวตามสถานที่สำคัญๆในตัวเมือง วัดสวยๆก็เยอะจนเที่ยวไม่ทั่วเลยครับ
วันอาทิตย์ ที่ 24 ก็ปั่นเที่ยวนอกเมืองที่เดินทางไม่ลำบากเกินไปนัก เพราะเดี๋ยวเหนื่อยครับ
เน้นชมชมทิวทัศน์ครับ ไม่เน้น power เพราะเราไม่มีเกียร์ครับ ขา กะ ใจ ล้วนๆเลยอะครับ
ทริปนี้ ชิว ชิว ทัวร์ครับ พ่อ แม่ พี่ น้อง ปู่ ย่า ตา ยาย ลูก หลาน เหลน โหลน  Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #196 on: August 17, 2010, 01:48:46 AM »

เยี่ยมเลยครับ น่าสนุกแน่ๆ มากันเยอะๆน่ะครับ บรรยากาศไม่ต้องพูดถึง สุดยอดจริงๆ ครับฟันธง Grin Cheesy Wink

mewmew
Novice
**

ขาอ่อนๆ + stepต่ำๆ

« Reply #197 on: August 17, 2010, 09:20:34 AM »

ไม่ต้องห่วงนะครับ เราไปท่องเที่ยวครับ ไม่ได้ไปแข่งตรูเดอฟรองซ์ หรือแข่งดาวน์ฮิวล์
มีน้องๆที่พึ่งจาเคยออกทริปครั้งแรกในชีวิตมากกว่าครึ่งครับ ที่คุยกันนะแค่แซวกันเล่นๆครับ
ทริปนี้หลักๆคือการท่องเที่ยวโดยการปั่น BMX ครับ เราจึงเน้นปลอดภัยไว้ก่อนครับ
มีหลายท่านที่จาไปแบบครอบครัว หลายท่านพาหวานใจไปด้วย หลายท่านมีตำรวจบ้านมาคุม
หลายท่านตำรวจบ้านไม่มาแต่ส่งสายสืบตัวเล็กมาแทน เพราะฉะนั้นเราจึงให้ความสำคัญ
แก่ทุกท่านมากๆ ก็เรามันครอบครัว OSBMX นี่ครับ  Grin Grin Grin
วันเสาร์ ที่ 23 ก็ปั่นเที่ยวตามสถานที่สำคัญๆในตัวเมือง วัดสวยๆก็เยอะจนเที่ยวไม่ทั่วเลยครับ
วันอาทิตย์ ที่ 24 ก็ปั่นเที่ยวนอกเมืองที่เดินทางไม่ลำบากเกินไปนัก เพราะเดี๋ยวเหนื่อยครับ
เน้นชมชมทิวทัศน์ครับ ไม่เน้น power เพราะเราไม่มีเกียร์ครับ ขา กะ ใจ ล้วนๆเลยอะครับ
ทริปนี้ ชิว ชิว ทัวร์ครับ พ่อ แม่ พี่ น้อง ปู่ ย่า ตา ยาย ลูก หลาน เหลน โหลน  Grin Grin Grin

ขอบคุณครับแบบนี้กระจ่างเลย งั้นถ้าจะไปแบบไปรถไฟก็ต้องรีบไปจับจองตั๋วล่วงหน้ากันได้เลยซิครับ เพราะช่วงเวลาที่จะไปกันเป็นวันหยุดยาว เดี๋ยวจะหาตั๋วรถไฟไม่ได้พาลอดไปซะงั้น Grin

Grin  BMXนอกแค่สะใจ BMXไทยอยู่ในสายเลือด  Grin
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #198 on: August 17, 2010, 05:18:34 PM »

เรื่องการเดินทางเร็วๆนี้จะเริ่มลงชื่อกันแล้วนะครับ เพราะจะต้องจองตั๋วรถไฟ และที่พักแล้วครับ
รบกวนท่านที่จะร่วมทริปนี้ ที่จะต้องเดินทางจาก กทม พร้อมกัน จะลงชื่อ จำนวนกี่ท่าน
ไว้ก่อนเลยก็จะยิ่งดีเลยครับ ทางป้อเลี้ยงเจี๊ยบจะนัดวันจองตั๋วรถจักรรางเหล็กให้นะครับ
จะได้รวมกันไปตู้เดียวกัน เพื่อความอบอุ่นครับ อาจจามีกิจกรรมเล็กๆน้อยๆระหว่างเดินทางครับ
 Smiley Smiley Smiley Wink Wink Wink Cheesy Cheesy Cheesy Grin Grin Grin
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #199 on: August 17, 2010, 05:27:17 PM »

รายชื่อผู้ร่วมทริป เจียงใหม่ นะกร้าบ  Grin Grin Grin
1...ป้อเลี้ยงเจี๊ยบ jr101
2...ป๊อก OS-VB
3...เอเต้ baaBMX
ผู้ที่พร้อมจะลงชื่อร่วมทริปนี้ ลงชื่อได้เลยครับ  Grin Grin Grin
jimjan
AA Pro

« Reply #200 on: August 17, 2010, 05:56:54 PM »

ถ้าผมว่างผมไปแน่ ไม่รับปาก น่ะครับ

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
AIRCADET
Expert

Email
« Reply #201 on: August 17, 2010, 06:04:17 PM »

น่าสนใจมาก

ผมอาจจะร่วมเดินทางไปด้วยนะครับ

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #202 on: August 17, 2010, 07:00:36 PM »

น่าสนใจมาก

ผมอาจจะร่วมเดินทางไปด้วยนะครับ

ขับ ฮ ตามไปก็ได้นะพี่ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
AIRCADET
Expert

Email
« Reply #203 on: August 17, 2010, 07:11:34 PM »

น่าสนใจมาก

ขับ ฮ ตามไปก็ได้นะพี่ Grin Cheesy Wink

ผมขับเจ็ท...(จะย่อง) ครับพี่เจี๊ยบ

eq ride
B Pro

« Reply #204 on: August 17, 2010, 07:15:44 PM »

4.EQ Rideไปครับ ลงชื่อด้วยคน รถพร้อมคนพร้อม
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #205 on: August 17, 2010, 07:50:16 PM »

น่าสนใจมาก

ผมขับเจ็ท...(จะย่อง) ครับพี่เจี๊ยบ
ผมขอ ย่อง ตามไปด้วยนะ พี่ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #206 on: August 18, 2010, 11:40:20 AM »

:oมุขลึกล้ำจัง  ผมนั่งคิดตั้งนาน  Grin 

เอ้าไปด้วยๆๆครับ  งานนี้เรียกว่ามหกรรม เลย  ลางานลาลูกลาเมีย เลย
กลับมาบ้านค่อย รับไม้เรียว แบบเด็กๆๆ Grin Grin Grin
Gimmie
B Pro

Old's Cool

Email
« Reply #207 on: August 18, 2010, 01:20:03 PM »

ขอโผมไปด้วยโคน

ไว้ใกล้ๆจะยืนยันอีกทีนะครับบ... Grin

BMX ให้มากกว่าคำว่าจักรยาน...
www.facebook.com/gimmie.chavin
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #208 on: August 19, 2010, 01:52:16 PM »

มีข่าวใหม่ครับ เนื่องจากมีหลายท่านเสนอมาว่าทริปนี้อยากให้มีจัดประกวดรถด้วยครับ
 1.รถนอกแต่งโดนใจสุด
 2.รถไทแต่งโดนใจสุด
 3.รถไทเดิมๆแห้งๆโดนใจสุด
โดยผู้ร่วมทริปนี้จะเป็นผู้ร่วมลงคะแนนโหวตครับ ยังงัยขอความคิดเห็นด้วยนะครับ
                    Grin Grin Grin Grin Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #209 on: August 19, 2010, 02:09:18 PM »

มีข่าวใหม่ครับ เนื่องจากมีหลายท่านเสนอมาว่าทริปนี้อยากให้มีจัดประกวดรถด้วยครับ
 1.รถนอกแต่งโดนใจสุด
 2.รถไทแต่งโดนใจสุด
 3.รถไทเดิมๆแห้งๆโดนใจสุด
โดยผู้ร่วมทริปนี้จะเป็นผู้ร่วมลงคะแนนโหวตครับ ยังงัยขอความคิดเห็นด้วยนะครับ
                    Grin Grin Grin Grin Grin

ไม่ยอมครับ ต้องมี รถนอกแห้ง โดนใจ ด้วยยยยย  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Pages: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 26 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length