Welcome, Guest. Please login or register.
May 29, 2024, 06:28:00 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ตัวถัง และ ตะเกียบ / Frame & Forks (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  -Orange Juice-
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: -Orange Juice-  (Read 16669 times)
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #45 on: November 07, 2013, 06:44:17 PM »

ไม่ต้องช่วยหาเสียงก็ได้คับ..คิดว่าน่าจะเป็นช่วยหาอะหลั่ยแทนจะดีกว่าคับแอม..555555+ Grin
เสียงหาไม่ยาก..  Grin
                     ขอบคุณนะคร๊าบบบบบ.. Wink

อย่ากระนั้นเลยครับเจม..555555+..ตัวเต็งเลยเหรอ..ตื่นเต้นๆ.. Grin Grin Grin

1 ในตัวเต็งของงานปีนี้เลยครับ Grin

ใช่ครับพี่แต่ถ้าเอาให้ชัวร์ต้องหาเสียงไว้ตั้งแต่เนิ่นๆก็ดีครับถึงวันหย่อนบัตรจะได้สบายใจ Grin

ขนาดนั้นเลยหรอเจม งั่นเราไปช่วยพี่นุชาหาเสียกันแถวไหนดีละคับ Grin

แบบพี่ผมคงต้องให้พี่ช่วยหาแล้วมั้งคับ.. Grin
แต่อะไหล์แปลกเเบบบ้านเราเขาไม่เล่นกันนะคับพี่มีแต่ฝรั่งเขาเล่นกันคับ Grin
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #46 on: November 07, 2013, 06:48:16 PM »

ไม่ต้องช่วยหาเสียงก็ได้คับ..คิดว่าน่าจะเป็นช่วยหาอะหลั่ยแทนจะดีกว่าคับแอม..555555+ Grin
เสียงหาไม่ยาก..  Grin
                     ขอบคุณนะคร๊าบบบบบ.. Wink

อย่ากระนั้นเลยครับเจม..555555+..ตัวเต็งเลยเหรอ..ตื่นเต้นๆ.. Grin Grin Grin

1 ในตัวเต็งของงานปีนี้เลยครับ Grin

ใช่ครับพี่แต่ถ้าเอาให้ชัวร์ต้องหาเสียงไว้ตั้งแต่เนิ่นๆก็ดีครับถึงวันหย่อนบัตรจะได้สบายใจ Grin

ขนาดนั้นเลยหรอเจม งั่นเราไปช่วยพี่นุชาหาเสียกันแถวไหนดีละคับ Grin

แบบพี่ผมคงต้องให้พี่ช่วยหาแล้วมั้งคับ.. Grin
แต่อะไหล์แปลกเเบบบ้านเราเขาไม่เล่นกันนะคับพี่มีแต่ฝรั่งเขาเล่นกันคับ Grin

แต่อะไหล์แปลกแปลกบ้านเราเขาไม่มีเขาไม่เล่นกันนะคับพี่เขาเล่นแบบที่มีในไทยกันคับ Grin
Jame
AA Pro

« Reply #47 on: November 07, 2013, 07:35:13 PM »

จะบอกว่าไม่เล่นกันก็ไม่ถูกนะแอมเรียกว่าไม่มีโอกาสได้ซื้อได้จับต้องจะดีกว่า มั่นใจว่าของแปลกๆที่มีราคาแพงๆสมัยนี้ถ้าเมื่อก่อนบ้านเราเอาเข้ามาขายก็มีคนซื้อนะ อันนีิ้ก็อยู่ที่ความหนักของกระเป๋าแต่ละคนมันเป็นทุกวงการนะที่จะต้องมีคนชอบของแปลกๆไม่มีใครเหมือน อีกอย่างของที่ไม่มีใครเหมือนและมีน้อยนั้นก็มีทั้งแพงและถูกอีกนั่นแหล่ะอยู่ที่ว่ามันจะแพงแบบสากลที่เขาเล่นกันหรือจะแพงแบบเมคประวัติมันขึ้นมาเอง Wink

For Love Or Money
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #48 on: November 07, 2013, 09:38:22 PM »

ผมว่าเป็นสากลคับ.."อุปสงค์-อุปทาน".. Wink

จะบอกว่าไม่เล่นกันก็ไม่ถูกนะแอมเรียกว่าไม่มีโอกาสได้ซื้อได้จับต้องจะดีกว่า มั่นใจว่าของแปลกๆที่มีราคาแพงๆสมัยนี้ถ้าเมื่อก่อนบ้านเราเอาเข้ามาขายก็มีคนซื้อนะ อันนีิ้ก็อยู่ที่ความหนักของกระเป๋าแต่ละคนมันเป็นทุกวงการนะที่จะต้องมีคนชอบของแปลกๆไม่มีใครเหมือน อีกอย่างของที่ไม่มีใครเหมือนและมีน้อยนั้นก็มีทั้งแพงและถูกอีกนั่นแหล่ะอยู่ที่ว่ามันจะแพงแบบสากลที่เขาเล่นกันหรือจะแพงแบบเมคประวัติมันขึ้นมาเอง Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #49 on: November 08, 2013, 10:05:31 AM »

เขาใจผิดมาตั้งนาน พึงจะรู้ว่าความจริงมันเป็นแบบนี่นี่เอง Grin
ผมคิดว่ามันน่าจะเป็นสากลเหมือนพี่นุชาว่าและครับ Grin
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #50 on: November 08, 2013, 09:49:21 PM »

เอาน่าคับแอม..สุดแต่จะปรารถนาคับ..จะซื้อถูกซื้อแพง..ก็ตังค์เรา..สำคัญที่เราคับ..
ชอบก็ทำมีกำลังซื้อก็ซื้อคับ..อาจจะโดนมองในหลายแง่มุม..ก็แล้วแต่เหตุสนับสนุนการกระทำของแต่ละคนคับไม่ล้ำเส้นกันก็จบ.. Wink
ที่เห็นแน่ๆนะ..จะซื้อถูกหรือซื้อแพงนะผมก็ไม่เห็นมีคนไหนมันจะเอาของดีๆถูกมาเลยว่ะ..555555555 Wink

เขาใจผิดมาตั้งนาน พึงจะรู้ว่าความจริงมันเป็นแบบนี่นี่เอง Grin
ผมคิดว่ามันน่าจะเป็นสากลเหมือนพี่นุชาว่าและครับ Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length