Welcome, Guest. Please login or register.
May 07, 2024, 12:28:02 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  อยากได้แบบเสื้องาน OSBMX Thailand ครั้งที่ 2 เดือน พ.ย. นี้ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 4 Print
Author Topic: อยากได้แบบเสื้องาน OSBMX Thailand ครั้งที่ 2 เดือน พ.ย. นี้ครับ  (Read 15675 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: September 24, 2009, 07:16:51 AM »

เพื่อไม่เป็นการเสียเวลาครับ....ท่านใดมีความสามารถในการออกแบบเสื้อ หรือไปเป็นแบบที่ไหนเข้าตา และอยากให้เป็นแบบเสื้อของงาน OSBMX Thailand ครั้งที่ 2 ที่จะจัดขึ้นในเดือน พ.ย. นี้ สนใจรวมนำเสนอได้นะครับ

ลงในกระทู้นี้เลยครับ......ปิดรับข้อเสนอภายในวันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม นี้ครับ

เมื่อได้แล้วจะลงให้โหวตกันอีกรอบครับ  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Aon
Expert

"สุขสันต์เมื่อได้ขี่...สุขขีทุกทีที่ได้ปั่น "

somkaney1828@hotmail.com
Email
« Reply #1 on: September 24, 2009, 04:23:23 PM »

ในความคิดผมอยากได้เป็นแบบเสื้อใส่แข่งแขนยาวผ้าเป็นรู ๆ ระบายอากาศ ปลายแขนจั๊มพ์ มีเย็บหนุนตรงหัวไหล่กับข้อศอกหรือจะเป็นแขนสั้นก็ดีครับ  แต่เนื้อผ้าเป็นแบบที่กล่าวมาครับ  Grin Grin Grin

รักตัว กลัวเนิน เชิญนั่งชม
รักตัว ไม่กลัวเนิน เชิญโดด
Red-pio
AA Pro

« Reply #2 on: September 24, 2009, 05:10:25 PM »

***สั่งเด็ก....ขีดๆ เขียนๆ ให้ชมเป็นตัวอย่างครับ
แต่ไม่รู้รับได้กันป่าว...เห็นมีแต่คน...แก่ๆ (รวมทั้งผม)  Grin Grin Grin

chao chao
AA Pro

« Reply #3 on: September 24, 2009, 05:21:16 PM »

ชอบทุกแบบเลยครับพี่หนุ่ย  55+

ผมขอทุกแบบเลยนะๆ 

เอาไปใส่เดินสยามอินเทรนเลย   Grin
Jame
AA Pro

« Reply #4 on: September 24, 2009, 07:31:22 PM »

แบบที่ 3 Emo มากเลยพี่หนุ่ย Grin

For Love Or Money
gunvespa~
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #5 on: September 24, 2009, 09:25:05 PM »

แบบที่ 2 สวยครับ
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: September 25, 2009, 07:09:14 AM »

เข้าท่าๆครับคุณหนุ่ย...ขอบคุณหลายๆครับ....เอาแบบรูปจักรยานแบบเก่าๆพอมีม่ะ

มีท่านใดอีกมั้ยครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
KB
AA Pro

« Reply #7 on: September 25, 2009, 07:12:54 AM »

ออกแบบได้สวยทุกแบบเลยครับ ผมชอบแบบที่2ครับ แต่เดี๋ยวรอท่านอื่นๆด้วยครับ

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
sakabmx
B Pro

« Reply #8 on: September 25, 2009, 07:30:45 AM »

อยากได้เป็นแบบ เสื้อ คอ ปก  สีดำ   ตัวหนังสือ หรือ โลโก้ เป็นแบบ ปัก  Grin

ท่าทางจะสวยดีครับ ผม   Wink
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #9 on: September 25, 2009, 08:07:07 AM »

สวยทุกแบบเลยคุณหนุ่ย ผมชอบ

แต่แบบที่ 3 สงสัยผมจะถูกห้ามใส่ เพราะอายุเกิน... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Arrowhead
Novice
**

"RIDER HENSHIN"

« Reply #10 on: September 25, 2009, 10:39:46 AM »

จาอาวแบบนี้ก๊าบบบ  Grin Grin Grin

นายแบบสุดเท่ห์มั๊กๆ  Cool Cool Cool

ปั่นBMXย้อนสู่ ความทรงจำในอดีต
Arrowhead
Novice
**

"RIDER HENSHIN"

« Reply #11 on: September 25, 2009, 10:40:55 AM »

จาอาวแบบนี้ก๊าบบบ  Grin Grin Grin

นายแบบสุดเท่ห์มั๊กๆ  Cool Cool Cool

ปั่นBMXย้อนสู่ ความทรงจำในอดีต
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #12 on: September 25, 2009, 11:08:01 AM »

ถ้าทำได้ อยากได้เหมือนไอเดียคุณอ้น (เนื้อผ้าเป็นรู ๆ)
ขอเป็นแขนสั้น ไม่ต้องมีหนุนอะไร จะได้ประหยัด และใส่ได้หลายโอกาส

แต่อาจจะไม่เหมาะกับ สมาชิกที่เป็นสุภาพสตรี หรือ ผบ.ทบ.ของสมาชิก เท่าไหร่นัก...

ในความคิดผมอยากได้เป็นแบบเสื้อใส่แข่งแขนยาวผ้าเป็นรู ๆ ระบายอากาศ ปลายแขนจั๊มพ์ มีเย็บหนุนตรงหัวไหล่กับข้อศอกหรือจะเป็นแขนสั้นก็ดีครับ  แต่เนื้อผ้าเป็นแบบที่กล่าวมาครับ  Grin Grin Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Red-pio
AA Pro

« Reply #13 on: September 25, 2009, 11:55:07 AM »

เข้าท่าๆครับคุณหนุ่ย...ขอบคุณหลายๆครับ....เอาแบบรูปจักรยานแบบเก่าๆพอมีม่ะ

มีท่านใดอีกมั้ยครับ

***ก็ผมวัยรุ่นนี่พี่!!!   Grin Grin Grin
อย่าจริงจังอะไรครับพี่...ผม...ก็เห็นใจคนแก่ ซึ่งเป็นกลุ่มใหญ่ใน os เรา (รวมทั้งผม)
เดี๋ยววววว...น้อง...แนวๆ ก็คงเข็นแบบใหม่ๆ ออกมาครับ  Grin Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #14 on: September 25, 2009, 07:39:08 PM »

..อาจารย์ปืนฝากให้มาลงครับ....เข้าท่าดีเหมือนกัน... Grin

Pages: [1] 2 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length