Welcome, Guest. Please login or register.
May 03, 2024, 05:53:33 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ข่าวสารงาน OS BMX THAILAND GATHERING #1 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  **ภาพบรรยากาศOS BMX THAILAND GATHERING ครั้งที่ 1 อันแสนประทับใจ ***
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 6 Print
Author Topic: **ภาพบรรยากาศOS BMX THAILAND GATHERING ครั้งที่ 1 อันแสนประทับใจ ***  (Read 85157 times)
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #15 on: October 26, 2008, 07:56:41 PM »

Shocked Shocked Shocked แจ่มเลยครับคุณประสิทธิ์...เล่าเรื่องด้วยภาพ... Grin สำหรับผู้ที่พลาดโอกาสไม่ได้ไปงานนี้..ได้ชมภาพแล้ว...หวังว่างานหน้าคงได้พบกันนะครับ..ขาเก่างานหน้าก็ต้องพบกันอีกนะครับ(อย่าเพิ่งเบื่อหน้ากันก่อนล่ะ) Grin ขอบคุณมากๆเลยครับคุณประสิทธิ์  Cool

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #16 on: October 26, 2008, 09:44:13 PM »

พี่ประสิทธิ์เก็บรูปแทบทุกชอตเลย...เสียดายที่ผมไม่มีกล้องไปเสียดายๆ  Cry

รอชมรูปจากสมาชิกท่านอื่นๆ อยู่ครับ  Cheesy

For Love Or Money
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #17 on: October 26, 2008, 10:07:12 PM »

ชอบครับ รูปหล่อ พอกับตัวจริงเลย  Cheesy

บรรยากาศในงานสบาย และเป็นกันเองดีครับ ชอบครับ Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #18 on: October 26, 2008, 10:18:59 PM »

โอ้..ว จอร์จ...มันยอดมากเลย... Grin Grin Grin

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #19 on: October 26, 2008, 11:25:45 PM »

รูปสวยครับพี่...แหมผมเสียดายไม่ค่อยได้เก็บภาพเท่าไหร่... Grin
เอากล้อง vdoไปก็ถ่ายได้หน่อยเดียวแบตหมดซะงั้นครับ... Grin
เมื่อวานรู้สึกสนุกมากๆครับและไม่รู้สึกว่าเพิ่งรู้จักกันกับหลายๆคน...เพราะพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆทุกๆคนให้ความเป็นกันเองอย่างมากเลยครับ... Grin
.................ผมเองต้องขอขอบคุณทุกๆท่านมากๆเลยครับที่เสียสละเวลามาในงานครั้งนี้.................
และต้องขออภัยในเรื่องของเสื้ออีกครั้งครับ....แล้วจะรีบจัดการจัดส่งให้โดยด่วนเลยครับ.... Grin
........................ขอย้ำเลยครับว่ามันส์และมึนมากๆๆๆ...........................
« Last Edit: October 27, 2008, 08:53:30 PM by nucha » Logged

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
petchy
Intermediate

Mahasarakham OS-BMX Club

f.fann@msn.com
Email
« Reply #20 on: October 27, 2008, 01:04:12 AM »

ย้อนเวลาได้ไหม อยากไป !!;)

MSN : f.fann@msn.com
Tel : 084-0308720
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #21 on: October 27, 2008, 07:10:05 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin รู้สึกเช่นเดียวกับคุณ prasit p ครับ ปลื้มอกปลื้มใจจริงๆ อยากให้ bmx กลับมาเป็นกีฬาในใจวัยรุ่น
 Grin Grin Grin เหมือนในอดีต เยาวชนจะได้ไม่หลง วนเวียนอยู่กับ สิ่งมอมเมา ยาเสพติด การพนัน เอ.....ชักไปกันใหญ่
 Grin Grin Grin ถ้ามีโอกาสไปขี่จักรยานที่สระบุรี ผมโทรหาคุณ prasit p ให้พาไปที่สนามของพี่คุณ prasit p ได้มั๊ยครับ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #22 on: October 27, 2008, 07:44:10 AM »

รูปสวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับคุณประสิทธิ์
ยินดีมากที่ได้มีโอกาสเจอะเจอกัน
งานสนุกและเป็นกันเองมาก...

...ขอย้ำเหมือนกันว่า งานนี้มันส์ และเมามาก ๆ เกือบกลับบ้านไม่ถูกเลยครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #23 on: October 27, 2008, 08:33:55 AM »

ถ้ามีอีกเอามาลงอีกนะครับพี่ ประสิทธ์  ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลย...
คุณ spammer ไม่มาอีกแล้วงานนี้  ครั้งหน้าห้ามพลาดนะครับ  Wink
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #24 on: October 27, 2008, 08:36:49 AM »

เริ่มกันเลยคับ กับแก๊งหน้าห้องน้ำ เวลาขณะนั้นประมาณ 10.30 น. ซัดกันแต่หัววัน  Grin

พี่ปกรณ์กับพี่ phawee รู้สึกว่าจะไม่สนใจรถกันเลย 555+

คู่นี้ต้องยกนิ้วให้ครับ พี่เก๋ กับพี่ wut_merida ขยันมากๆ

พี่poch กับพี่ jate

ช่วงประมูล ชิ้นแรกแฮนด์บุ๊คเฟสสัน พี่ท่านนี้ได้ไป(แย่งผมไป 555+) ขอโทษที่จำชื่อไม่ได้ครับ

ชิ้นที่2 กับหนังสือ bmx actions ท่านadmin คว้าไปครับ

ตะเกียบtange พี่นุ่นคว้าไปครับ
ช่วงรับรางวัลประเภทต่างๆครับ จำไม่ค่อยได้ว่าใครประเภทไหนบ้างเริ่มมึน  Grin

After Party  ใครเป็นใครดูกันเอาเองเลยคร้าบบบบบ

ที่เด็ดของงานมาอยู่เอาตอนมืดนี่แหละครับ เมื่อพี่poch กับพี่ ton แลกคู่สวิงกิ้งกันซะงั้น เป็นที่ฮือฮา  Shocked Shocked

Grin Grin Grin งานนี้ได้รับความประทับใจกันไปถ้วนหน้าครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่าน และทุกท่านที่มาร่วมงาน โอกาสหน้าฟ้าใหม่คงได้พบกันอีก
ขอบคุณพี่แย้สำหรับ ชุดนวมเฟสสันครับ นึกว่าจะกลับบ้านมือเปล่าซะแล้ว  Grin Grin Grin
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
ขอบคุณ osbmx-thailand มากๆครับ Grin
« Last Edit: October 27, 2008, 09:08:52 AM by อั้น » Logged
TAR_FFBC
Looking Over the Fence
*

BACK TO THE BASIC

lonetarr@hotmail.com
« Reply #25 on: October 27, 2008, 10:02:51 AM »

ขอบคุณพี่่ๆทุกท่านที่บันทึกภาพสวยๆ บันทึกความทรงจำดีๆมาให้ชมกันครับ
สำหรับกล้องของทางคณะผมเดี๋ยวจะนำมาลงให้นะครับ

เสียดายจริงๆรอบค่ำกลับไปดื่มด่ำด้วยไม่ทัน ฝนดันตกตอนเอารถไปเก็บที่หอ
ไม่งั้นคงได้เห็นพี่พจน์กับพี่ต้นสวิงกันสดๆ ไปเลย หุหุหุ Shocked Shocked Shocked Shocked

BOOF.
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #26 on: October 27, 2008, 10:54:17 AM »

แต่ละรูปเด็ดๆทั้งนั้น รูปสุดท้ายยิ่งเด็ดเลยครับ ไม่รู้จะออกลูกมาเป็นอะไร อิอิ  Grin
LoLaY
Novice
**

« Reply #27 on: October 27, 2008, 11:40:38 AM »

เด๋วขอย่อรูปก่อน
จะมาลงให้ดูกันนะคับ
« Last Edit: October 27, 2008, 11:43:35 AM by LoLaY » Logged
MU
Looking Over the Fence
*

« Reply #28 on: October 27, 2008, 06:43:21 PM »

ขอบคุณพี่ๆ สำหรับงานดีๆ อย่างนี้ครับ เสียดายอย่างแรงครับติดฝนไม่ได้ไปดื่มเลย ออกทริปเมื่อใหร่ไปด้วยครับ

ดีใจครับ ได้เจอเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนรถสวยทุกคันเลยครับ ลูกพี่หัวหมากจ็าบเหมือนเดิม ทำให้คิดถึงวันเก่าๆ หน้าสระว่ายน้ำ

Long Live Os-Bmx Thailand. Grin Grin Grin

"City Of Cranks"
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #29 on: October 27, 2008, 07:02:39 PM »

ขอขอบพระคุณ มากๆครับ ทุกๆท่านที่มาร่วมงาน โดยเฉพาะผู้จัดทุกท่านที่ต่างร่วมแรงใจเป็น 1 จนผลงานออกมาได้ประทับใจผู้ร่วมงานทุกท่าน รวมถึงสื่อทุกท่านที่ถ่ายทอดบรรยากาศภายในงานทุกเม็ด อยากจะบอกว่าผู้ที่ไม่ได้มา โอกาสหน้าต้องมาให้ได้ครับ แล้วจะรู้ว่ามีอะไรอีกมากมายกว่าที่คิด

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
Pages: 1 [2] 3 4 ... 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length