Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 07:48:57 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ร่วมบันทึกสถิติโลก ขบวนจักรยานที่ใหญ่ที่สุดในโลก....
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: ร่วมบันทึกสถิติโลก ขบวนจักรยานที่ใหญ่ที่สุดในโลก....  (Read 11818 times)
barbies69
Expert

Email
« Reply #30 on: April 25, 2010, 04:21:46 PM »

สนุกมากครับงานนี้ ไว้จะมาลงรูปเต็มๆ อีกทีครับ  Grin
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #31 on: April 27, 2010, 11:40:19 PM »

ภาคภูมิใจหรือปล่าวครับสำหรับคนที่ไปร่วมงาน และได้ป็นหนึ่งในรถจักรยาน 3,515 คัน ร่วมสร้างสถิติโลกครั้งยิ่งใหญ่ จนได้รับการบึกทึกเป็นสถิติโลก“ขบวนจักรยานที่ใหญ่ที่สุดในโลก (Largest parade of bicycles)”  โดย GUINNESS WORLD RECORDS

หวังว่าทุกๆคนที่ไปคงได้รับประกาศนียบัตรกันทุกคน... มีการพิมพ์ยศ.-ชื่อ-นามสกุล พร้อมด้วย ริสแบนด์สีขาว และของที่ระลึก...ผมเชื่อว่าถ้าในเรื่องทุกๆ อย่าง หากคนไทยรวมไทยเป็นหนึ่ง เราก็สามารถทำอะไรต่างๆ ได้สำเร็จอย่างแน่นอน อย่างชื่องานจริงมั๊ยครับ Wink

ปล. ใครลงทะเบียนที่หน้างาน...ตามเรื่อง ประกาศนียบัตร ต่อด้วยนะครับ Smiley

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
barbies69
Expert

Email
« Reply #32 on: April 28, 2010, 12:02:15 PM »

ภาคภูมิใจหรือปล่าวครับสำหรับคนที่ไปร่วมงาน และได้ป็นหนึ่งในรถจักรยาน 3,515 คัน ร่วมสร้างสถิติโลกครั้งยิ่งใหญ่ จนได้รับการบึกทึกเป็นสถิติโลก“ขบวนจักรยานที่ใหญ่ที่สุดในโลก (Largest parade of bicycles)”  โดย GUINNESS WORLD RECORDS

หวังว่าทุกๆคนที่ไปคงได้รับประกาศนียบัตรกันทุกคน... มีการพิมพ์ยศ.-ชื่อ-นามสกุล พร้อมด้วย ริสแบนด์สีขาว และของที่ระลึก...ผมเชื่อว่าถ้าในเรื่องทุกๆ อย่าง หากคนไทยรวมไทยเป็นหนึ่ง เราก็สามารถทำอะไรต่างๆ ได้สำเร็จอย่างแน่นอน อย่างชื่องานจริงมั๊ยครับ Wink

ปล. ใครลงทะเบียนที่หน้างาน...ตามเรื่อง ประกาศนียบัตร ต่อด้วยนะครับ Smiley

ผมไปลงทะเบียนหน้างานไม่รู้จะตามเรื่องยังไงต่อครับ หรือว่ารอเค้าติดต่อมาเอง
baaBMX
B Pro

Email
« Reply #33 on: April 28, 2010, 03:03:45 PM »

ผมก็ลงทะเบียนหน้างานครับ ได้เสื้อเดอะวันก็โอแล้วครับ สำคัญที่ใจ
ถ้าจำไม่ได้ของผมสกายเวย์สีขาวครับ  Grin Grin Grin
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #34 on: April 28, 2010, 10:51:55 PM »

เดี๋ยวผมจะดูให้นะครับ ว่าตามที่ใคร Cheesy

ผมไปลงทะเบียนหน้างานไม่รู้จะตามเรื่องยังไงต่อครับ หรือว่ารอเค้าติดต่อมาเอง

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length