Welcome, Guest. Please login or register.
May 18, 2024, 02:53:44 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  เบาะ, หลักอาน & รัดหลักอาน / Seats, Seat posts & Seat Clamps (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  CyclePro Shotgun II NOS
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: CyclePro Shotgun II NOS  (Read 5858 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« on: August 16, 2009, 07:00:04 PM »

เบาะ CyclePro Shotgun II สีดำ ถือเป็นหนึ่งในสองจิ๊กซอว์ชิ้นสุดท้าย
สำหรับโครงการ quadangle freestyler ของผม

จริง ๆ ผมทำใจไว้แล้วว่าคงหมดหวัง เพราะพยายามหามานานพอสมควร ตั้งแต่แรกที่ได้เฟรมมาเมื่อปีกลาย

ผมเองโดยส่วนตัว รู้สึกถูกชะตากับเบาะรุ่นนี้ เพราะรูปทรงแอโร่ที่ปลายเบาะงอนพองาม
รวมไปถึงเส้นสายบนเบาะ ที่ไม่ว่าดูมุมไหนก็สวย (สำหรับผม)

ผมยังเชื่อครับว่า ของถ้ามันจะเป็นของเราแล้ว ซักวันโอกาสนั้นจะมาถึง
ถ้าเรามีความอดทนในการรอคอยที่เพียงพอ

บทจะมา ก็เล่นมาทีเดียว 3 ใบ แบบ NOS ซะด้วย เลยถือโอกาสจับมาชักภาพหมู่ไว้เป็นที่ระลึกซะหน่อย

***เบาะทั้งสามใบตอนนี้มีเจ้าของจับจองเรียบร้อยหมดแล้วนะครับ***   

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #1 on: August 16, 2009, 07:04:20 PM »

ขอแถมอีกซักรูป อย่าเพิ่งหมั่นไส้กันนะครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Jame
AA Pro

« Reply #2 on: August 16, 2009, 07:18:40 PM »

โห....ย.....มาถึงแล้วเหรอครับเนี่ย ว่าแต่คนขายยังพอมีเหลืออีกมั้ยครับ สวยจริงๆครับรุ่นนี้ Wink

For Love Or Money
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #3 on: August 16, 2009, 07:24:13 PM »

หนึ่งในสุดยอดของเบาะเลยครับ....เหมาะสำหรับ Quad คันสวยมากๆครับ

ผมว่าดูไปดูมาเหมือนใช้ mold อันเดียวกันกับเบาะ Jaguar Aero ที่มีขายบ้านเรา..เพียงแต่ลายเส้นด้านเบาะสวยกว่ามากครับ  Wink
« Last Edit: August 16, 2009, 07:27:27 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
guttsu
AA Pro

« Reply #4 on: August 16, 2009, 07:24:21 PM »

มันแวววับจับใจมากเลยพี่

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Red-pio
AA Pro

« Reply #5 on: August 16, 2009, 08:06:55 PM »

***2 ใบน้ำเงิน...ถือ...ว่าโยนเศษให้ผมแล้วกัน!!! Grin Grin
swg
B Pro

Email
« Reply #6 on: August 16, 2009, 08:10:20 PM »

โอ้แม้เจ้า ...
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #7 on: August 16, 2009, 09:59:02 PM »

Grin อยากได้สีน้ำเงินมาลองก้นบ้างจังครับ Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #8 on: August 16, 2009, 10:27:40 PM »

สวยจริงๆครับคุณธนิต...เป็นการรอคอยที่คุ้มค่าจริงๆครับ  Grin
เห็นแล้งหลงเลย...ตาร้อนกระทันหัน 5555  Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #9 on: August 16, 2009, 10:49:58 PM »

สวยมากคับ.. Cheesy

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
KB
AA Pro

« Reply #10 on: August 17, 2009, 04:51:42 AM »

อู้ฮู้  Shocked Shocked Shocked     สวยมาก โดยเฉพาะสีฟ้า

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
wut@bangkae
B Pro

« Reply #11 on: August 17, 2009, 06:07:55 AM »

อยากมีไว้ดูในตู้ที่บ้านสักใบ งามจริงๆครับพี่
poms.
Expert

Email
« Reply #12 on: August 17, 2009, 08:23:28 AM »

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes ฮูว...สวยจริง ๆค่ะ  ไม่หมั่นไส้ค่ะ...แต่อยากได้บ้างค่ะ ..

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley คุณธนิต เนียะ... เท่าที่เคยติดตามชุดแต่ง bmx เป็นบุรุษที่แน่วแน่จริง ๆๆ  คอย...จนได้ใน

ส่งที่มุ่งมั่น แล้วก็ได้จริง ๆ...
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #13 on: August 17, 2009, 10:36:00 AM »

Cool Cool Cool
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #14 on: August 17, 2009, 05:37:00 PM »

เดี๋ยวถ้ามีโอกาส จะจับมาถ่ายรูปคู่ประกบกันให้เห็นกันว่า เหมือนขนาดไหน... Wink

หนึ่งในสุดยอดของเบาะเลยครับ....เหมาะสำหรับ Quad คันสวยมากๆครับ

ผมว่าดูไปดูมาเหมือนใช้ mold อันเดียวกันกับเบาะ Jaguar Aero ที่มีขายบ้านเรา..เพียงแต่ลายเส้นด้านเบาะสวยกว่ามากครับ  Wink

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length