Welcome, Guest. Please login or register.
May 16, 2024, 07:07:49 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  Before & After (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ็Haro จากเมืองไทย รถปลอมหรือป่าวไม่รู้สั่งซื้อในเน็ตมาอะ...
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: ็Haro จากเมืองไทย รถปลอมหรือป่าวไม่รู้สั่งซื้อในเน็ตมาอะ...  (Read 14073 times)
Dirty old man
Expert

« on: March 03, 2009, 12:24:09 PM »

ของมาถึงเเล้วครับ..จากเมืองไทย..สั่งของจากเมืองไทยในเวปขายของมาอะ ซ้อปปิ่งทางอินเตอรเน็ตมาครับ Grin
 โหกล่องเท่หมากๆกล่องรถHaro ,,สะด้วย  :oมากะกล่อง สกายเวย์ มาด้วยบริการรักคุณเท่าฟ้าการบินไทย...ล้อสกายเวย์สั่งจากเมืองไทยมาครับ ..เออที่ญี่ปุ่นไม่มีครับเเละที่ร้าน จัมส์สปอรตราคาดีที่สุดเเล้วครับ. Cheesy
ขอบคุณที่ให้ผมได้เสียเงินคับ..บริการรวดเร็วทันใจมากครับ...

เปิดกล่องดูกันก่อนสิว่ามาตามกล่องหรือป่าว....vอ้าวไหนเป็นตราธงช่าติระอาทิตย์ไปสะหละ ไม่ได้ตรงตามกล่องเลยนี้หน่า Shocked
เดี๋ยวต้องไปคอมเพนสกันหน่อยละคับว่าทำไมไม่ได้ส่ง ฮ่าโร่ให้ผมเอารถญี่ปุ่นมาส่งเเทนนี้..ต้องพ่้องกระทรวงอยุติธรรม ดีไหมเนี่ย..
ทำไมไม่มีฮ่าโร่ เเต่ดันเป็นคูว่าฮ่าร่าไปสะอีกครับ.. Grin
ไหนๆๆมาเเล้วเดี๋ยวมาประกอบร่างกันอีกทีครับ....เเท้ไม่เเท้ไม่รู่เเต่เป็น Kuwahara KZ-1ที่ผมอยากได้ตอนเด็กๆครับ...

จบก่อนเดี๋ยวรอว่างๆจะรื้อเจ้า Ouad 08จับมาใส่ล้อเเม็กซสีขาวไปเเทนครับ... :)เเล้วมาต่อกันค่อไปครับ
ขอตัวไปทำงานต่อก่อนครับ...
« Last Edit: March 03, 2009, 02:00:58 PM by Dirty old man » Logged
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #1 on: March 03, 2009, 12:37:13 PM »

เข้าแถวรอชมครับพี่หรั่ง....ตีตั๋วก่อนเลยผม  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
chao chao
AA Pro

« Reply #2 on: March 03, 2009, 01:21:11 PM »

สุดๆเลยครับพี่หรั่ง   Wink
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #3 on: March 03, 2009, 05:36:06 PM »

สั่งจากwebไทยที่ไหนครับ มี kz 1 ด้วย Huh โดนค่าส่ง กับภาษีแพงไม๊ครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
tongCM
B Pro

Email
« Reply #4 on: March 03, 2009, 05:41:08 PM »

สั่งจากwebไทยที่ไหนครับ มี kz 1 ด้วย Huh โดนค่าส่ง กับภาษีแพงไม๊ครับ Cheesy

อ๋อ คันนี้ถ้าผมจำไม่ผิดนะคับ คือว่า คันที่ลงขายคู่กับ เฟรสสันคับ ที่เจ้าของบอกว่าขายทั้งคู่ เพราะว่าจะไปเรียนนอกคับ คุวาคันนี้ตอนนั้นลงขายหลักหมื่นคับ ผมจำไม่ได้นะว่ากี่คับ แต่เฟรมสัน8000 คับ เฟสสันตัวที่เป็นสีดำลงอ่ะไหล่ทองคับ ใครซื้อไปช่วยลงให้ดูหน่อยคับ แต่คุวาคันนี้ พี่ๆชาวเชียงใหม่ซื้อมาคับพี่ต้น ผมเคยเห็นจอดหน้าร้าน วอมอัพคับพี่ อิอิ หรือว่าเป็นพี่หลุยรึป่าว ไม่งั้นก้อเพื่อนๆรุ่นพี่ รุ่นน้อง ของพี่หลุยนั่นแหละคับพี่  Cheesy
« Last Edit: March 03, 2009, 05:54:03 PM by tongCM » Logged
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #5 on: March 03, 2009, 05:46:45 PM »

คันนี้นี่เอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
tongCM
B Pro

Email
« Reply #6 on: March 03, 2009, 05:49:02 PM »

เสียดายคับ ที่กระทู้เก่าที่ขายประกบคู่ ไม่มีแล้วนะคับ ถ้ากระทู้เก่าอยู่ พี่ๆทุกคนก้อจะไปถึง บางอ้อ คับ Grin Grin Grin
« Last Edit: March 03, 2009, 05:52:05 PM by tongCM » Logged
โกเสือไชยปราการ
Expert

free-co@hotmail.com
Email
« Reply #7 on: March 03, 2009, 06:07:49 PM »

เฟรสสันผมซื้อเองครับ  ส่วนKZ-1 ผมไม่ได้ซื้อ ยังคิดเสียใจอยู๋ทุกวันนี่เลย
(เพราะวันนั้นผมคิดนานไปนิด กับไปอีกทีเขาไปแล้ว) ให้พี่หลุยไป เสียดายจริงๆๆๆๆ

เบอร์ครับ 0812887312
เลขที่บัญชี  5456002752  นายสุพจ เศรษฐ์ชัยยันต์  ธนาคารกรุงไทย
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #8 on: March 03, 2009, 06:30:05 PM »

จำได้ครับ KZ-1 คันนี้ ลงขายพร้อมเฟสสันที่คุณโกเสือฯ รับไป
แค่ 1-2 ชั่วโมงก็ขายได้แล้วมั้งครับ ตอนนี้ผมออนไลน์อยู่พอดี
นี่ถ้าผมมัก KZ-1 ล่ะก็เสร็จผมไปแล้ว...

แต่ยังดีใจครับที่ถูกขายกลับไปที่เจ้าของเดิม แล้วสุดท้ายก็มาอยู่กับคุณหรั่งแบบครบคัน
ไม่ถูกขายไปให้ต่างชาติ หรือตกไปอยู่ในมือพวกพ่อค้าหัวใส เอาจับไประเบิดขายหากำไรอีกต่อนึง...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #9 on: March 03, 2009, 07:52:36 PM »

ขอโทษครับส่งไปผิดคันครับ กรุณาส่งกลับมาที่ผมด่วนครับ Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #10 on: March 03, 2009, 07:56:20 PM »

ตอนแรก งงเลย สั่ง ฮาโร่ ไปทำไม .....
ใช่คันนี้ หรือเปล่า นะครับ สวยสุดๆ ครับ .......... โค๊ด ชัด มากครับ 

http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=261.0

« Last Edit: March 03, 2009, 08:08:53 PM by knuun » Logged

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Expert

« Reply #11 on: March 03, 2009, 09:36:38 PM »

เวปวอรมอัฟเจียงใหม่อะ... Cheesy ภาษีไม่โดนถ้าหิ้วมาเองคับ.ผมให้ลูกชายผมหิ้วกลับมาฝากครับ..
บังเอิญปิดเทอมเเล้วก็หิ้วกลับมาให้ผมคครับ...ภาษีไม่โดนครับเมืองไทยถ้าหิ้วจากต่างประเทศมาคนละ1คันก็ไม่โดนภาษีครับ..
บอกว่ามาใช้เเข่งส่วนใหญ่จะผ่านครับ Grin
Expert

« Reply #12 on: March 03, 2009, 09:39:13 PM »

อ๋อ คันนี้ถ้าผมจำไม่ผิดนะคับ คือว่า คันที่ลงขายคู่กับ เฟรสสันคับ ที่เจ้าของบอกว่าขายทั้งคู่ เพราะว่าจะไปเรียนนอกคับ คุวาคันนี้ตอนนั้นลงขายหลักหมื่นคับ ผมจำไม่ได้นะว่ากี่คับ แต่เฟรมสัน8000 คับ เฟสสันตัวที่เป็นสีดำลงอ่ะไหล่ทองคับ ใครซื้อไปช่วยลงให้ดูหน่อยคับ แต่คุวาคันนี้ พี่ๆชาวเชียงใหม่ซื้อมาคับพี่ต้น ผมเคยเห็นจอดหน้าร้าน วอมอัพคับพี่ อิอิ หรือว่าเป็นพี่หลุยรึป่าว ไม่งั้นก้อเพื่อนๆรุ่นพี่ รุ่นน้อง ของพี่หลุยนั่นแหละคับพี่  Cheesy
ก็มาจากหลุยสเเหละอ้ายไปเเซะที่หลุยสเองอะ...เพราะเป็นกลุ่มเพื่อนน้องชายผมคับ  ;Dเห็นเลขเเล้วซื้อเลยคับ ราคาไม่ต้องถามเน่อ
เพราะไม่ได้ถูกๆเเต่ถูกสำหรับผมเพราะผมหาไม่ได้เเล้วคับในญี่ปุ่น ไปเเซะร้านโดเรม่อนก็ไม่ยอมขายอีกครับ.. Cry
Expert

« Reply #13 on: March 03, 2009, 09:41:03 PM »

เฟรสสันผมซื้อเองครับ  ส่วนKZ-1 ผมไม่ได้ซื้อ ยังคิดเสียใจอยู๋ทุกวันนี่เลย
(เพราะวันนั้นผมคิดนานไปนิด กับไปอีกทีเขาไปแล้ว) ให้พี่หลุยไป เสียดายจริงๆๆๆๆ
ผมดูเเลต่อเองครับ อยู่กะผมไม่มีใครมาเเซะได้คับ.. :Dตอนน้ี้ว่าจะริ้อซ่อมสนิมเเละไปชุปโครเมื่ยมใหม่ที่ในญี่ปุ่นครับ
Expert

« Reply #14 on: March 03, 2009, 09:47:41 PM »

ขอโทษครับส่งไปผิดคันครับ กรุณาส่งกลับมาที่ผมด่วนครับ Grin
เอาเพรมอื่นไปเเทนได้ป่าวอะ.. Cheesy ผิดเเล้วผิดเลยไม่คืนครับ...ชอบเลขกระโหลกครับ K1 0J713
เท่ากะระหัสปีที่ผลิตมาครับตามนี้คับ Kuwahara KZ frame, 1981 model,October lot, serial no. 0713 คับ
เก่าได้สะใจผมเลยครับ ออกมาได้ 28 ปีที่ออกมาครับกะสภาพที่ผมยอมรับได้ครับ... .... Cheesy
ไปเช็ดในเวปตามนี้ ตามข้อมูลที่ยืนยันมาครับ...
http://www.dreamgate.ne.jp/kuwahara/history/kz1.html

« Last Edit: March 03, 2009, 09:50:10 PM by Dirty old man » Logged
Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length