ชุดเบรคหน้า Dia Compe MX-1000 สีดำ - มกราคม 2558

(1/11) > >>

Thanit:

รับฝากซื้อชุดเบรค Dia Compe MX-1000 สีดำ เป็นเบรคหน้า มาพร้อมมือเบรคและสายเบรค ตามรูป
เป็นงานเก่าผลิตประมาณปี 1986 ดูจากสายเบรค ไม่ใช่งานรีโปร สภาพใหม่ nos nos
(ล็อตแรกผมได้ของมาจำนวนนึงแล้ว และทุกชุด ก็มีเจ้าของใหม่กันหมดเรียบร้อยแล้ว)

ราคาของที่เห็น ชุดละ 2,800 บาท แต่ต้องมารับเอง หรือฝากใครมารับ
สถานที่รับของสะดวกสุดก็ SCB Park Plaza (ธ.ไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่) สี่แยกรัชโยธิน

จะซื้อไปใช้งาน, เก็บสะสม, เอาไปขายต่อทำกำไร, ไปถมที่ หรือไปปาหัวหมา ซักกี่ชุด ก็สุดแล้วแต่เลยครับ

สำหรับคนที่อยู่ไกล อยู่ต่างจังหวัด หรือไม่สามารถมารับของได้จริง ๆ ต้องการให้ผมส่งให้
ผมขอคิดราคาชุดละ 2,950 บาท รวมค่าจัดส่ง ปณ. ลงทะเบียน
จะซื้อชุดเดียว, ห้าชุด หรือสิบชุด ผมก็คิดชุดละ 2,950 บาท สำหรับส่งทาง ปณ.
(เหตุผลหลักคือ ผมไม่อยากส่งให้ครับ มันเสียเวลาทำงานผม)

โพสต์แจ้งจำนวนที่ต้องการได้ในกระทู้นี้ หรือทาง pm แล้วแต่ท่านสะดวกใจ
ขอภายในวันศุกร์ที่ 30 มกราคม นี้เลยนะครับ ใช้เวลาสั่งของ รอของประมาณ 15 วัน
หากไม่มีอะไรผิดพลาด ผมน่าจะได้รับของไม่เกินกลางเดือนหน้า (กุมภาพันธ์) ครับ

ออปชั่นเสริม ใครที่จะเอาไปใช้เป็นเบรคหลัง ผมมีชุดแกนเบรคหลังแบบในรูปนี้ขายให้
ชุดละ 100 บาท ลดเหลือ 50 บาท ใครต้องการรับก็รบกวนระบุให้ชัดเจนด้วยนะครับ (ต้องสั่งของเข้ามาเหมือนกัน)

คิดให้ดี ๆ หาข้อมูลให้เยอะ ๆ หัดวิเคราะห์และแยกแยะ ก่อนที่จะตัดสินใจสั่งซื้อของ
ความเห็นคนอื่นรับฟังได้ แต่ไม่จำเป็นต้องเชื่อและทำตาม เพราะเงินที่ซื้อ มันเป็นเงินของคุณเอง

มีข้อสงสัยรบกวนสอบถามทาง pm สะดวกสุดครับ

ขอบคุณครับ / ธนิต 

pom:
2 อันครับพี่ รับเอง SCB ครับ :)

(ของผม 1  อัน ของพี่ โอ ภาดล 1อันครับ)

Ride the Lightning:
รบกวนพี่ธนิตครับ ผมขอ 6 ชุด ครับ + แกนอีก 4 ชุดครับพี่
ไปรับของเองครับพี่ ขอบพระคุณมากครับ ราคานี้ มิตรภาพจริง ๆ ครับพี่
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Au/Job:
ผมรับชุดเบรกหน้า MX-1000 สีดำ = 2 อันครับ

ขอเพิ่ม ชุดแกนหลัง = 1 อันด้วยครับ 

Ride the Lightning:
Quote from: Ride the Lightning on January 26, 2015, 11:26:52 AM

รบกวนพี่ธนิตครับ ผมขอ 6 ชุด ครับ + แกนอีก 4 ชุดครับพี่
ไปรับของเองครับพี่ ขอบพระคุณมากครับ ราคานี้ มิตรภาพจริง ๆ ครับพี่
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

พี่ธนิตครับ รบกวนเพิ่มแกนอีก 2 ชุดครับ เป็นรับแกนทั้งหมด 6 ชุดครับ
และเบรคเหมือนเดิมครับ 6 ชุด
และโอนเงินเริ่มเมื่อไรครับพี่ จะได้รีบดำเนินการให้เลยครับ ขอบคุณครับพี่
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page