Welcome, Guest. Please login or register.
May 22, 2024, 03:18:08 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  คอจับแฮนด์, แฮนด์ และ ปลอกมือ / Stems, Handle Bars & Grips (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รู........????
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: รู........????  (Read 2655 times)
ชายเมืองศรี
B Pro

Email
« on: July 03, 2012, 12:16:56 AM »

ได้แฮนด์มาหนึ่งอัน มันมีรูอยู่ตำแหน่งใส่มือเบรค นึกย้อนไป คล้ายๆว่า มีมือเบรคอยู่รุ่นหนึ่งต้องเจาะรูที่แฮนด์แล้วถึงจะใส่ได้
ใครมีข้อมูลหรือรูปมือเบรคที่ว่า ขอข้อมูลหน่อยครับ Huh Huh Huh Huh Cheesy Cheesy Cheesy Grin Grin Grin Grin

ที่อยู่ในการส่งของครับ
ดีชัย เจริญรุ่ง
1417/8 ซอยอุบล 3
ถ. อุบล
ต. เมืองใต้  อ. เมือง
จ. ศรีสะเกษ 33000  โทร. 081-9158922

https://www.facebook.com/horpaksansuk
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #1 on: July 03, 2012, 06:40:55 AM »

เอ่อ คล้ายๆรอยเจาะ ใส่กระจกมองข้างเลยครับพี่ชัย เอาไว้มองหลังว่าคู่แข่งตามมายัง? แบบว่าตัวแรงกลัวคนจะแอบแซงครับ Grin Grin

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
free style
Expert

แต่งแบบไร้กฎ

Email
« Reply #2 on: July 03, 2012, 11:19:44 AM »

ถ้าเป็นมอไซ ก็ไว้ใส่ประกับสวิตส์แต่จักยาน ???หรือเค้าเอาไปใส่มอไซครับพี่. อิอิอิอิ Grin

โอนได้ที่ ธ.กรุงศรี ออมทรัพย์ 4841079070 ณัฐพล สกุลรักษ์ โอนแล้วแจ้งที่อยู่จะทำการจัดส่งให้ครับ ขอบคุณครับ
ชายเมืองศรี
B Pro

Email
« Reply #3 on: July 03, 2012, 09:04:49 PM »

ถ้าเป็นมอไซ ก็ไว้ใส่ประกับสวิตส์แต่จักยาน ???หรือเค้าเอาไปใส่มอไซครับพี่. อิอิอิอิ Grin
ใส่มือเบรคจริงๆึีครับ รุ่น 40 up ถึงจะเคยเห็น ผมจำได้แต่ว่ามือเบรคมันต้องมีเดือยสอดในรูนี้ และเป็นที่วิจารณ์ถกเถียงกันเรื่องความแข็งแรงและคุ้มค่ากับการใส่มือเบรคตัวนี้ แต่ผมจำรูปทรงและการทำงานของมือเบรครุ่นนี้ไม่ได้ น่าจะเป็นของหายากอีกอย่างนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Grin

ที่อยู่ในการส่งของครับ
ดีชัย เจริญรุ่ง
1417/8 ซอยอุบล 3
ถ. อุบล
ต. เมืองใต้  อ. เมือง
จ. ศรีสะเกษ 33000  โทร. 081-9158922

https://www.facebook.com/horpaksansuk
Oisher
AA Pro

★CHIANG - MAI★

801263600 puridat@hotmail.com oisher Oisher
Email
« Reply #4 on: July 04, 2012, 01:10:02 AM »

ใส่มือเบรคจริงๆึีครับ รุ่น 40 up ถึงจะเคยเห็น ผมจำได้แต่ว่ามือเบรคมันต้องมีเดือยสอดในรูนี้ และเป็นที่วิจารณ์ถกเถียงกันเรื่องความแข็งแรงและคุ้มค่ากับการใส่มือเบรคตัวนี้ แต่ผมจำรูปทรงและการทำงานของมือเบรครุ่นนี้ไม่ได้ น่าจะเป็นของหายากอีกอย่างนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Grin

ผมยังไม่ 40up.................รอดตัวไป Grin Grin Grin
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length