Welcome, Guest. Please login or register.
May 16, 2024, 11:16:16 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ชอบ BMX มากค่ะ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: ชอบ BMX มากค่ะ  (Read 14285 times)
nunnina
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #30 on: May 19, 2009, 12:12:36 AM »

เสร็จแล้ว 1 คันค่ะ เหลือปลอกแฮนด์สีฟ้ายังหาไม่ได้ค่ะ

ตั้งชื่อมันว่า LiTTle_B น่ารักที่สู้ดดดดด 555  Grin Grin Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #31 on: May 19, 2009, 12:38:50 AM »

เสาร์นี้มีมันส์...ปั่นเพื่อสุขภาพสวนรถไฟ..บ่าย 3 โมง...มาได้เชิญชวนนะครับ  Grin มากันเยอะๆ...สุขภาพดีครับ

โปรแกรมเพื่อสุขภาพมาอีกแล้วครับ...เปลี่ยนเวลาเป็นบ่าย4โมงครับ....สวนรถไฟ...ประตูใหญ่...จุดนัดพบครับ Grin
ว่างเชิญชวนครับ  Grin Cheesy Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
poms.
Expert

Email
« Reply #32 on: May 19, 2009, 11:49:25 PM »

ดีใจจัง...มีก๊วนหญิงชอบbmxเหมือนกัน... ตั้งชื่อ bmx น่ารักดี แต่ของพี่bmx DBร่วมเจริญ เฒ่า ๆเชย ๆยังไม่หล่อ...ไม่เท่ห์ซะเล้ย...ชื่อคุณบุญชู ...มีอีกคันเฒ่าเหมือนกัน ติดสติ๊กเกอร์ Hammer มานาน...เกิน 20 ปีเป็น bmx น่ะ ไม่รู้จริง ๆเค้าชื่อจริงว่าอะไร..แล้วก็ไม่รู้เมื่อไหร่จะสวยซักที ชื่อ คุณลำใย...
poms
Teeravot_boy
Expert

Email
« Reply #33 on: May 20, 2009, 03:52:55 AM »

มีการตั้งชื่อด้วย ชื่อน่ารักดีครับ  ต้องไปตั้งชื่อเจ้า BMX สุดรักบ้างแล้วครับ   Cheesy
nunnina
*

Email
« Reply #34 on: May 20, 2009, 06:14:17 PM »

ดีใจจัง...มีก๊วนหญิงชอบbmxเหมือนกัน... ตั้งชื่อ bmx น่ารักดี แต่ของพี่bmx DBร่วมเจริญ เฒ่า ๆเชย ๆยังไม่หล่อ...ไม่เท่ห์ซะเล้ย...ชื่อคุณบุญชู ...มีอีกคันเฒ่าเหมือนกัน ติดสติ๊กเกอร์ Hammer มานาน...เกิน 20 ปีเป็น bmx น่ะ ไม่รู้จริง ๆเค้าชื่อจริงว่าอะไร..แล้วก็ไม่รู้เมื่อไหร่จะสวยซักที ชื่อ คุณลำใย...
poms

คุณบุญชู กับ คุณลำใย น่ารักดีนะค่ะ Cheesy
poms.
Expert

Email
« Reply #35 on: May 20, 2009, 06:32:04 PM »

คุณDB บุญชูน่ะ... คนที่คนเคยปั่นและแต่งตัวให้ แม่ไปทำร้านอาหารที่อิตาลี เมือง Trieste ตามแม่ไปเรียนที่นั่น...แล้วได้ ภรรยาเป็นแหม่มที่ตาลี่  ตอนนี้อายู 38 ปีแล้วค่ะ เปิดร้านขายComputerที่นั่น มีลูกสาว 2 คน ไม่กลับมาหาคุณบุญชูแย้ว...แง ๆๆๆ  Sad
stUsSy_NY
Expert

« Reply #36 on: May 20, 2009, 07:00:21 PM »

ใช่ พี่ไอ้แยม เป่าเนี่ย...คุ้นๆชื่ออะ  อิอิ   Grin
poms.
Expert

Email
« Reply #37 on: May 21, 2009, 08:05:19 PM »

สวัสดีค่ะ   คุณStUsSy_Nyถาม poms.? ถ้าถาม Poms. ไม่ใช่ค่ะ เพิ่งเข้าสมัครใหม่ ไม่ค่อยรู้อะไรมาก ยังไม่รู้จัดใครในเวปเลย...ชอบ bmxมาก ๆ มาดู เวปนี้แล้วติดใจ ยังไม่ได้เข้าไปแนะนำตัวเลยค่ะยังเขิน ๆอยู่ง่ะ....
poms.
nunnina
*

Email
« Reply #38 on: May 21, 2009, 10:15:10 PM »

ใช่ พี่ไอ้แยม เป่าเนี่ย...คุ้นๆชื่ออะ  อิอิ   Grin

ใช่เพื่อนแยมมี่ หรือเปล่า คุ้นๆชื่อเหมือนกัน  Wink
nunnina
*

Email
« Reply #39 on: May 21, 2009, 10:19:08 PM »

คุณDB บุญชูน่ะ... คนที่คนเคยปั่นและแต่งตัวให้ แม่ไปทำร้านอาหารที่อิตาลี เมือง Trieste ตามแม่ไปเรียนที่นั่น...แล้วได้ ภรรยาเป็นแหม่มที่ตาลี่  ตอนนี้อายู 38 ปีแล้วค่ะ เปิดร้านขายComputerที่นั่น มีลูกสาว 2 คน ไม่กลับมาหาคุณบุญชูแย้ว...แง ๆๆๆ  Sad

DB บุญชู ยังมี คุณลำใยเป็นเพื่อนไงค่ะ Smiley
poms.
Expert

Email
« Reply #40 on: May 21, 2009, 10:43:58 PM »

เจ้าของDB ...เป็นครอบครัวเดียวกันค่ะ ชื่อเบียร์ ไปหามา 2 ครั้งแล้ว ยังคุยกันเรื่องเคยปั่น bmx มาโดดแข่งที่สวนสยาม จากฉะเชิงเทราแล้วปั่นไปวรจักร ซื้ออะไหล่รถ แล้วปั่นกลับฉะเชิงเทรา มากันเป็นก๊วนใหญ่เกือบ 20 คน แกอยู่อิตาลี่ บ้าฟุตบอลกะรถแข่ง ก็ประกอบรถแข่งไว้ที่ห้องใต้ดินที่อิตาลีด้วย เราเป็นหญิงไม่ได้มาหรอกค่ะ พ่อดุสุด ๆ เอ๊ะ กระทู้แนะนำตัว หรืออะไรเน้อ...พอเนอะ...เกรงใจสมาชิกท่านอื่น ๆ
poms.
Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length