Welcome, Guest. Please login or register.
May 09, 2024, 07:35:03 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  **ฝืนสังขาร..มามันส์**
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 Print
Author Topic: **ฝืนสังขาร..มามันส์**  (Read 13783 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #15 on: October 22, 2008, 08:03:46 AM »

เอาแล้วไงๆ....งานนี้น่าจะเป็นงานรวมรุ่นได้เลยนะเนี้ยครับ... Grin

นอกจากมี OSBMX แล้วยังมี OSTrick ด้วย  Wink

พี่ป้ำถ้าพี่อู๊ตต่อยวันงานพี่ว่าไง  Smiley

ผมเอกน่ะพี่ รู้จักพี่สมัยหัวหมากน่าจะจำผมไม่ได้แล้ว เพราะว่านานแล้ว ผมเล่นสเก็ตกะ พี่มุข ต้น รุจ โต้ง เจ หมี ที่สระน้ำ สมัยก่อนโน้นที่หัวหมาก
ข้างบนล้อพี่เล่นน่ะ  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Jame
AA Pro

« Reply #16 on: October 22, 2008, 11:28:50 AM »

โห....ยังฟิตกันอยู่เลยครับ     Grin

For Love Or Money
aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #17 on: October 22, 2008, 12:28:04 PM »

นอกจากมี OSBMX แล้วยังมี OSTrick ด้วย  Wink

พี่ป้ำท้าพี่อู๊ตต่อยวันงานพี่ว่าไง  Smiley

ผมเอกน่ะพี่ รู้จักพี่สมัยหัวหมากน่าจะจำผมไม่ได้แล้ว เพราะว่านานแล้ว ผมเล่นสเก็ตกะ พี่มุข ต้น รุจ โต้ง เจ หมี ที่สระน้ำ สมัยก่อนโน้นที่หัวหมาก
ข้างบนล้อพี่เล่นน่ะ  Grin

ดีเลยเดี๋ยวมาตั้งวงเคี้ยวหมาก.... เอ้ยยยย รำลึกความหลังกันหน่อย Grin
.
ถึงกับต้องต่อยกันเลยรือ.... ต่อยด้วยอะไรดีล่ะ ไฮนาเก้นเป็นไง  Wink

HANAMI let's have fun

INDY
Guest
« Reply #18 on: October 23, 2008, 12:02:36 AM »

เยี่ยมครับ คุณป้ำ
เจอกันเสาร์นี้ ต้องขอให้โชว์ลีลาให้ชมเป็นขวัญตาซักกะหน่อย...
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #19 on: October 23, 2008, 01:24:13 AM »

ดีครับ สำหรับคนมีอาการเดียวกันคือ..........ชอบกินขม ชมเด็กสวย ช่วยศาสนา บ้าของเก่า เล่าความหลัง

ปล. หวังว่าจะได้ดู OS tricks ของพี่วันงานน่ะครับ Wink

รู้สึกว่าบ้านจะอยู่ไม่ไกลกัน สงสัยจะต้องจัดรายการ BMX สัญจรซะแล๋ว  Smiley

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
james
B Pro

old school อยู่ในกล่อง

name_james@hotmail.com
WWW Email
« Reply #20 on: October 23, 2008, 06:12:38 AM »

ท่านี้คลาสสิกมากเลยครับ  Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #21 on: October 23, 2008, 08:48:50 AM »

เวลาเปลี่ยน แต่ ใจไม่เปลี่ยน Cheesy Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #22 on: October 23, 2008, 11:46:37 AM »

Cheesy ผมเชื่อว่า..ยังมีอีกหลายท่านที่ยังเล่นได้อยู่นะครับ.. Grin ก็ใจมันรักนี่ครับ..จับรถทีไร..ภาพอดีตมันก็กลับมาทุกทีน่ะครับ.. Grin ยังไงก็มาขำๆกันหน่อยนะครับ.. Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #23 on: October 23, 2008, 12:09:39 PM »

สุดยอดเลยคับพี่ ผมยังยกหน้าไม่ขึ้นเลย พี่ป้ำ แจ่มจิงๆๆคับ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #24 on: October 23, 2008, 12:31:37 PM »

ขออนุญาตเติมอีกนิดนะครับพี่...สำหรับนิยามของชายวัยดึกแต่หัวใจยังคึกคะนอง... Grin
....ชอบกินขม  ชมเด็กสวย  ช่วยศาสนา  บ้าของเก่า  เล่าความหลัง  หนังตาเหี่ยว  ฉี่เฉี่ยวตี...น...ครับ.... Grin
..........................รู้สึกว่ามันสมบูรณ์ขึ้นมั้ยครับพี่สำหรับนิยามของ  "ชายวัยดึกหัวใจยังคึกคะนอง".........................

ดีครับ สำหรับคนมีอาการเดียวกันคือ..........ชอบกินขม ชมเด็กสวย ช่วยศาสนา บ้าของเก่า เล่าความหลัง

ปล. หวังว่าจะได้ดู OS tricks ของพี่วันงานน่ะครับ Wink

รู้สึกว่าบ้านจะอยู่ไม่ไกลกัน สงสัยจะต้องจัดรายการ BMX สัญจรซะแล๋ว  Smiley

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #25 on: October 23, 2008, 12:37:53 PM »

Cheesy นิยามเด็ดจริงๆครับ..แต่ยังไม่อยากมีอันหลังเลยครับ..ไม่อยากพึ่งคุณไว.อา.ก้าค๊าบ Grin

ขออนุญาตเติมอีกนิดนะครับพี่...สำหรับนิยามของชายวัยดึกแต่หัวใจยังคึกคะนอง... Grin
....ชอบกินขม  ชมเด็กสวย  ช่วยศาสนา  บ้าของเก่า  เล่าความหลัง  หนังตาเหี่ยว  ฉี่เฉี่ยวตี...น...ครับ.... Grin
..........................รู้สึกว่ามันสมบูรณ์ขึ้นมั้ยครับพี่สำหรับนิยามของ  "ชายวัยดึกหัวใจยังคึกคะนอง".........................

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #26 on: October 23, 2008, 05:41:38 PM »

Cheesy นิยามเด็ดจริงๆครับ..แต่ยังไม่อยากมีอันหลังเลยครับ..ไม่อยากพึ่งคุณไว.อา.ก้าค๊าบ Grin

ผู้ใหญ่สองคนนี่ อะไรกันเหรอ เด็ก ๆๆ ไม่เข้าใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #27 on: October 23, 2008, 11:46:21 PM »

Grin Grin Grin Grin

ผู้ใหญ่สองคนนี่ อะไรกันเหรอ เด็ก ๆๆ ไม่เข้าใจ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Tos-os
B Pro

it cool

ragnatos@hotmail.com
Email
« Reply #28 on: October 25, 2008, 03:52:21 PM »

สวัสดีครับคุน pum เก่งสมชื่อเลยครับ

Grin Grin

ได้ข่าวว่าเป็นมือ1ของสวรรคโลกไม่ใช้หรอครับ

ผมคนหวันโลกครับ

0904431316 โตสครับ 

และเเล้วก็ต้องกลับมา osbmx มันอยู่ในสายเลือดดดดด
pum
AA Pro

Email
« Reply #29 on: October 25, 2008, 11:56:48 PM »

Grin ขอโทษครับคุณtos...เพื่อนผมครับเป็นคนสวรรคโลก... Cheesy

สวัสดีครับคุน pum เก่งสมชื่อเลยครับ

Grin Grin

ได้ข่าวว่าเป็นมือ1ของสวรรคโลกไม่ใช้หรอครับ

ผมคนหวันโลกครับ

Pages: 1 [2] 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length