Welcome, Guest. Please login or register.
May 09, 2024, 04:51:48 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เชิญพบปะกันเล็กๆที่สยามสแควร์ครับ พี่ๆน้องๆ :)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 6 Print
Author Topic: เชิญพบปะกันเล็กๆที่สยามสแควร์ครับ พี่ๆน้องๆ :)  (Read 31126 times)
Enjoy
Looking Over the Fence
*

« Reply #15 on: November 09, 2008, 11:48:50 PM »

ไปไหนไปกันครับ...
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #16 on: November 10, 2008, 08:02:34 AM »

ยาวไป ยาวไป  Grin
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #17 on: November 10, 2008, 08:16:56 AM »

อยากไปครับ...แต่ไม่รู้ ผบ.ทบ.จะอนุมัติวีซ่ารึเปล่านะซิ

กลัวจะโดนโวยว่า
"เดือนที่แล้วก็เพิ่งมีมีตติ้งไปหยก ๆ อะไรกันเดือนนี้นัดกันอีกแล้ว  Angry"
(คนที่มีครอบครัวแล้วคงนึกภาพและเสียงออกนะครับ... Cry)

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #18 on: November 10, 2008, 01:48:13 PM »

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ครับ งานนี้เป็นการพบปะกันพูดคุยแบบธรรมดาตามประสาชาว BMX
คงเน้นไปทางดื่มครับ ฮิฮิฮิ
นำรถมาท่านละ 1 คัน จะกำลังสวยเพราะเนื้อที่จำกัด
แต่ถ้ามากันเยอะๆเราไปขับวนในสยามซักรอบสองรอบดูสาวกันดีไหมครับ Smiley
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #19 on: November 10, 2008, 02:15:44 PM »

Shocked เอาใจช่วยครับคุณธนิต...พยายามนึกถึง..โอว้!เลือดกำเดาไหลครับ..ไม่ไหวแล้วครับ.. Shocked ขอให้วีซ่าผ่านครับ..แล้วจะได้ไปนั่งเอาทิชชู่อุดจมูกด้วยกัน..พร้อมคุณphaweeนะครับ Grin Grin

อยากไปครับ...แต่ไม่รู้ ผบ.ทบ.จะอนุมัติวีซ่ารึเปล่านะซิ

กลัวจะโดนโวยว่า
"เดือนที่แล้วก็เพิ่งมีมีตติ้งไปหยก ๆ อะไรกันเดือนนี้นัดกันอีกแล้ว  Angry"
(คนที่มีครอบครัวแล้วคงนึกภาพและเสียงออกนะครับ... Cry)

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #20 on: November 10, 2008, 02:27:04 PM »

ไปกันใหญ่พี่ ๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #21 on: November 10, 2008, 03:43:50 PM »

ขอบคุณครับคุณป้ำ
ช่วงนี้ผมคงต้องพยายามทำตัวเป็นเด็กดี อยู่ในโอวาท อย่างเคร่งครัดซะแล้ว
งานนี้เจ้าของร้านคงต้องสั่งกระดาษทิชชู่มาตุนไว้เยอะ ๆ หน่อยนะ ผมว่า... Grin

Shocked เอาใจช่วยครับคุณธนิต...พยายามนึกถึง..โอว้!เลือดกำเดาไหลครับ..ไม่ไหวแล้วครับ.. Shocked ขอให้วีซ่าผ่านครับ..แล้วจะได้ไปนั่งเอาทิชชู่อุดจมูกด้วยกัน..พร้อมคุณphaweeนะครับ Grin Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #22 on: November 11, 2008, 12:42:36 PM »

แด่พี่ป้ำ,

คืองี้ครับ....วันที่ 22 นี้..เพื่อนสมาชิกเราจะลงแข่งรุ่น 30 ที่เขาเขียว...กะว่าจะไปเชียร์ให้ถึงขอบสนาม..เป็นครั้งแรกในชีวิตของเค้าเลย....ต้องไปเชียร์ครับงานนี้  Grin

เสร็จแล้ว...คงจะไปต่อที่สยามช่วงเย็นๆ  กินของขม ชมสาว   Grin

สิ่งที่กล่าวมาข้างต้นอาจจะเป็นความฝันนะขณะนี้...จะออกจากบ้านแต่เช้า...เกรงใจ ผบ ที่บ้าน...คิดอีกทีหรือจะเลือกเอาอย่างใดอย่างนึง 

ขอตะล่อมคนที่บ้านก่อนนะ..แล้วจะรีบแจ้งผลนะขอรับ    Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ

Email
« Reply #23 on: November 11, 2008, 03:54:09 PM »

HALL OF FRAME ด้วย ดี มั้ย ครับ ว่า ด้วย ตัวถัง กะ ตะเกียบ     มี ที่ แน่ๆ ครับ Wink
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #24 on: November 11, 2008, 07:28:20 PM »

คุณนะ..ผมฝากแรงเชียร์ไปด้วยนะครับ.. Cheesy และขอให้คุณนะได้วีซ่า..มาจิบของขม..ชมของขาวกันนะครับ Grin
 Wink มีเพิ่มเติมนิดนึงนะครับ..งานมีทติ้งนี้..หากใครไม่เอารถมา แต่อยากจะเอาตัวถัง+ตะเกียบ หรืออะไหล่หาชมยาก มาแบ่งกันชื่นชม ก็จะมีสถานที่จัดไว้ให้ครับ..ปูพรหมอย่างดี รับรองไม่เสียหายครับ.. Grin
ขอบคุณนะครับ..ขอให้วีซ่าผ่านครับ..คุณนะ Grin Grin อ้าว..โหมดแก้ว...
« Last Edit: November 11, 2008, 07:34:57 PM by pum » Logged

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Wut MERIDA

« Reply #25 on: November 12, 2008, 11:06:28 PM »

เสียดายจังครับ พี่Pum และน้องณัฐ ผมคงติดงานที่โรงกลั่นลานกระบือ
พี่ๆน้องๆ สนุกเพื่อด้วยครับผม

Email
« Reply #26 on: November 12, 2008, 11:19:19 PM »

น่าเสียดายจัง

เลยอดเจอกันเลยพี่วุฒิ Cry
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #27 on: November 12, 2008, 11:20:52 PM »

พี่ป้ำครับ...ปูพรมให้เฟรมด้วยเหรอครับ... Grin....(แหม...สมฐานะครับ)
แล้วคนนั่งกับพื้นรึป่าวครับพี่...ผมว่าเอาเฟรมไปก็คงไม่ค่อยจะมีคนดูเท่าไหร่นะ...น่าจะโฟกัสไปที่ของขาวมากกว่าแหงๆ.... Grin
............................อ้าววว...โหมดดด...แก้ววว....เมามันทุ่งวัน....เย้.... Grin

คุณนะ..ผมฝากแรงเชียร์ไปด้วยนะครับ.. Cheesy และขอให้คุณนะได้วีซ่า..มาจิบของขม..ชมของขาวกันนะครับ Grin
 Wink มีเพิ่มเติมนิดนึงนะครับ..งานมีทติ้งนี้..หากใครไม่เอารถมา แต่อยากจะเอาตัวถัง+ตะเกียบ หรืออะไหล่หาชมยาก มาแบ่งกันชื่นชม ก็จะมีสถานที่จัดไว้ให้ครับ..ปูพรหมอย่างดี รับรองไม่เสียหายครับ.. Grin
ขอบคุณนะครับ..ขอให้วีซ่าผ่านครับ..คุณนะ Grin Grin อ้าว..โหมดแก้ว...

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."

Email
« Reply #28 on: November 12, 2008, 11:26:18 PM »

ไม่ลองไม่รู้
ไม่ดูไม่เห็น

คับพี่นุ ฮิฮิฮิ Grin
aok_baby
B Pro

« Reply #29 on: November 13, 2008, 05:38:46 AM »

ผมไปแต่ตัวใด้มั้ยครับ Shocked Cool Huh
Pages: 1 [2] 3 4 ... 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length