Welcome, Guest. Please login or register.
May 08, 2024, 11:18:12 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เชิญพบปะกันเล็กๆที่สยามสแควร์ครับ พี่ๆน้องๆ :)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 4 5 [6] Print
Author Topic: เชิญพบปะกันเล็กๆที่สยามสแควร์ครับ พี่ๆน้องๆ :)  (Read 31124 times)
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #75 on: November 25, 2008, 12:25:16 PM »

แหม...เห็นแล้ว น่าเสียดายมากๆที่ไม่ได้ไปร่วมงาน ขอเป็นคราวหน้านะครับเพื่อนๆทุกท่าน

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #76 on: November 25, 2008, 05:14:32 PM »

สงสัยเดินไปคุยโทรศัพท์ขอต่อวีซ่า... Grin
ใช้ครับพี่visa หมดครับ

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #77 on: November 26, 2008, 12:03:46 AM »

...อืม.....งานแบบนี้จัดเมื่อไรก็มันส์เมื่อนั้น......เจ๋งว่ะ.....เอาไว้วางๆไปเที่ยวเขาเขียวกันดีกว่าม่ะ...ได้ข่าวแว่วๆว่าที่เขาเขียวเขามีที่พักด้วยนิ... Grin Grin Grin
;

Grin ไอเดียเข้าท่า เอาจักรยานไปด้วย ไปรวมเสือเฒ่าที่สนามแข่งสัก 1 รอบ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #78 on: November 26, 2008, 12:16:47 AM »

ผมพร้อมเสมอครับ...ว่าแต่พี่พร้อมเมื่อไหล่บอกมาโลด... Grin
จะได้เตรียมตัวนอนล่วงหน้าก่อนเลยสองวัน... Grin
ปกติดื่มไม่เก่งครับ...แต่อดนอนเก่ง...เลยอยู่ดึกๆกับเซียนเมาเค้าได้ครับ... Grin

...อืม.....งานแบบนี้จัดเมื่อไรก็มันส์เมื่อนั้น......เจ๋งว่ะ.....เอาไว้วางๆไปเที่ยวเขาเขียวกันดีกว่าม่ะ...ได้ข่าวแว่วๆว่าที่เขาเขียวเขามีที่พักด้วยนิ... Grin Grin Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #79 on: November 26, 2008, 12:20:32 AM »

ว่าแต่เที่ยวหน้าพี่ supa ขอวีซ่ามากันแบบยาวๆเลยนะครับพี่... Grin
จะได้ฟาดกันให้หายคิดถึงหน่อยครับ...แหมมม..ฟาดให้หายคิดถึง...ดูมันxxมั้ยพี่... Grin

;

Grin ไอเดียเข้าท่า เอาจักรยานไปด้วย ไปรวมเสือเฒ่าที่สนามแข่งสัก 1 รอบ

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #80 on: November 26, 2008, 12:23:31 AM »

ว่าแต่เที่ยวหน้าพี่ supa ขอวีซ่ามากันแบบยาวๆเลยนะครับพี่... Grin
จะได้ฟาดกันให้หายคิดถึงหน่อยครับ...แหมมม..ฟาดให้หายคิดถึง...ดูมันxxมั้ยพี่... Grin

;

Grin Grin ไม่ต้องเป็นห่วง คุณ.นุชา ผบ เริ่มเข้าใจแล้ว(หรือว่าไม่ยุ่งไม่รุ้)จริงๆ
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #81 on: November 26, 2008, 05:29:12 AM »

Roll Eyes Roll Eyes

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #82 on: November 26, 2008, 11:00:14 AM »

ลายนี้บ่เพื่อน Cheesy
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #83 on: November 26, 2008, 01:22:30 PM »

ใช่ แต่มันเหลือแต่ข้างหน้า ข้างหลังเหลือประมาณ 39%

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
iTon
Looking Over the Fence
*

« Reply #84 on: December 13, 2008, 03:42:50 PM »

ว่างๆถ้าจัดกันอีก ขอผมไปแจมหน้าร้านพี่นัทด้วยได้ป่าวคับ...

"จูบ... ที่... ไมโครโฟนนี่..." อิอิ

เหนพี่เล่น sk8 มาก่อน ไม่นึกว่า Dujada จะเล่นจักรยานด้วยนะขอรับ

ฝากตัวด้วยครับ...

Grin Grin Grin

Pages: 1 ... 4 5 [6] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length