Welcome, Guest. Please login or register.
May 05, 2024, 06:31:34 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เมื่อไหร่จะจัดงาน OS BMX Thailand Gathering ครั้งต่อไปครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: เมื่อไหร่จะจัดงาน OS BMX Thailand Gathering ครั้งต่อไปครับ  (Read 21880 times)
guttsu
AA Pro

« Reply #45 on: October 01, 2009, 10:37:34 PM »

Impact Arena เมืองทองครับไม่รู้จะมีใครสนใจป่าว  Roll Eyes

***ริมทะเลสาป...ละ...เจ็งเลย!!! Grin Grin Grin

จริงเหรอพี่ริมทะเลสาบสงขลาเลยเหรอ Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Red-pio
AA Pro

« Reply #46 on: October 01, 2009, 11:03:26 PM »

Impact Arena เมืองทองครับไม่รู้จะมีใครสนใจป่าว  Roll Eyes

***ริมทะเลสาป...ละ...เจ็งเลย!!! Grin Grin Grin

จริงเหรอพี่ริมทะเลสาบสงขลาเลยเหรอ Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

***ครับ...ข้ามสะพานติณฯ ไป...เจอกันครับ!!! Grin Grin
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #47 on: October 02, 2009, 11:25:49 AM »

***ครับ...ข้ามสะพานติณฯ ไป...เจอกันครับ!!! Grin Grin

ข้ามสะพานแรก ไปสักห้าร้อยเมตร แล้วซ้ายเข้าซอย..ชื่อร้านชมจัทนร์ซ้ายมือ...เจอกันครับ Grin Grin Grin
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #48 on: October 02, 2009, 12:54:08 PM »

ได้รับสายด่วนจาก พี่ต้น เมื่อคืน เรื่องสถานที่จัดงาน ได้ความมาน่าสนใจทีเดียวครับ

สถานที่สามารถลองรับได้ตั้งแต่ 40 คนเป็นต้นไป...ค่าอาหารผ่านสำหรับผม....ทำเลดี เหมาะสำหรับการประชาสัมพันธ์ OSBMX....มีที่ซื้อเบียร์สำหรับท่านที่จะดื่ม.....มีของขาวให้สำหรับบางท่านชม....และมีกิจกรรมสำหรับพวกท่านๆเซียน อู๊ด เซียนแย้ และเซียน ธนากร  Grin...เสาร์หน้าจะไปชมสถานที่จริงครับ

สำหรับที่กล่าวถึงคือส่วนหนึ่งของ Shopping Mall ชื่อ Penny Bulcony ใจกลางย่านถนนทองหล่อครับ.....เดินทางไม่น่ายาก

ถ้าใครจะสังสรรค์ต่อ....พี่ต้นสามารถแนะนำเส้นทางลัดได้...อิอิ  Grin

คืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆครับ  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #49 on: October 02, 2009, 03:39:42 PM »

ยอดเยี่ยมครับ..เอาไงเอากัน..ไปไหนไปกัน..สำหรับหน้าที่รับส่ง และ ดูแลน้องๆ Pretty ผมยอมเสียสละเวลาสำหรับงานอันอยากยิ่งเช่นนี้เองครับ Grin
ped
Expert

Email
« Reply #50 on: October 02, 2009, 09:52:08 PM »

ว๊าว Shocked :oมีพริตตี้ด้วย
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #51 on: October 03, 2009, 08:06:48 PM »

Grin ถ้าทองหล่อก็ดีนะเสร็จงานก็ปั้นเล่นแถวนั้นได้เลยออกสุขุมวิทต่อเลย..ผมก็ไปง่าย เเพ๊ครถใส่ บ.ข.ส แล้วมาประกอบทีสถานีเอกมัยปั้นเข้าทองหล่อเลย...
guttsu
AA Pro

« Reply #52 on: October 05, 2009, 12:41:11 AM »

อยากไปขึ้นมาแล้วววว

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
admin
AA Pro

« Reply #53 on: October 07, 2009, 02:56:37 PM »

เสาร์นี้จะตระเงณดูสถานที่จริงนะครับ....จะมาอัพเดทให้ทราบทั่วกัน

เห็นว่างานนี้มีพริตตี้ด้วยนะครับ....คอยเสริฟ์น้ำและผ้าเย็นๆ  Grin Grin Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
admin
AA Pro

« Reply #54 on: October 11, 2009, 10:05:49 AM »

ดูสถานที่มาแล้วครับเมื่อวาน....สรุปว่าชอบครับ...ดูกระชับดีครับ

เรื่องเมนูอาหารได้สรุกับทางร้านแล้ว....เพียงแต่อาจจะมีเพิ่มเติมอะไรบางอย่างอีกนิดหน่อยๆ

มีโอกาสจะนำภาพสถานที่มาลงให้ชมกันครับ

มีสมาชิกหลายท่านติดต่อสอบถามว่าในส่วนของวันและเวลานะครับ....

ขออนุญาตตอบเลยว่าเป็น เสาร์ที่ 28 พฤศจิกายาน ตั้งแต่ 10 โมงเช้าเป็นต้นไปจนถึง ประมาณ 17.00 น.....ที่ร้าน SHE BAR ซอยทองหล่อ....

ล่าสุดเพิ่งมีงานพวก BIG BIKE ไปรับรองว่าสถานที่จัดเมีเนื้อทีเพียงพอครับ  Wink

ped
Expert

Email
« Reply #55 on: October 12, 2009, 09:29:42 AM »

เสียดายอีกแล้วครับท่าน Cry...28 พ.ย. ไปทำงานที่หาดใหญ่พอดีกันเป๊ะเลย..อดชมของดีอีกแล้ว >:(เศร้า
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #56 on: October 12, 2009, 06:15:17 PM »

สำหรับหน้าที่รับส่ง และ ดูแลน้องๆ Pretty ผมยอมเสียสละเวลาสำหรับงานอันอยากยิ่งเช่นนี้เองครับ Grin

ปาดหน้าใครหลายๆคนเลยนะครับคุณอุ๊  Grin
ว่าแต่ว่า...งานยากหรืองานอยากครับ...งง  Huh Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #57 on: October 12, 2009, 06:17:57 PM »

สำหรับหน้าที่รับส่ง และ ดูแลน้องๆ Pretty ผมยอมเสียสละเวลาสำหรับงานอันอยากยิ่งเช่นนี้เองครับ Grin

ปาดหน้าใครหลายๆคนเลยนะครับคุณอุ๊  Grin
ว่าแต่ว่า...งานยากหรืองานอยากครับ...งง  Huh Grin Grin Grin

สงสัยจะเป็นแบบหลังนะพี่ป้ำ Grin

For Love Or Money
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #58 on: October 14, 2009, 10:18:37 AM »

สงสัยจะเป็นแบบหลังนะพี่ป้ำ Grin

ขอบคุณครับพี่ป้ำ และเจมส์เมืองทุม...ผมเขียนผิดครับ..ขอแก้เป็น.ยาก..ขอรับ
แต่จริงๆ ผมว่าอยากเหมือนกันนะ  Grin Kiss

ไปอินเสปคร้านมาแล้วครับ..ขอบอกว่าบริเวณนั้น..บรรยากาศชวนฝันครับ..ระวังในกลุ่มเราอาจโดนเสือมอง..เฮ้ย ไม่ใช้  Grin แมวมอง เอาไปลงปก  Grin
ขอย้ำครับ เบรียร์ร่อยมากๆ กินแล้วกลับบ้านไม่ถูกเลย..ผมต้องจอดรถไว้ที่ร้าน..ไปไม่ไหว. Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #59 on: October 21, 2009, 02:51:09 PM »

ดีครับ 28 พ.ย. จะได้ขอแจมงานวันเกิดผมด้วย
Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length