Welcome, Guest. Please login or register.
May 05, 2024, 01:49:49 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  มุมเพื่อนช่วยเพื่อน (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  อยากได้ สติ๊กเกอร์ เว็ป
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] 5 6 ... 14 Print
Author Topic: อยากได้ สติ๊กเกอร์ เว็ป  (Read 68451 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #45 on: July 13, 2011, 01:20:51 PM »

login ชื่อเดียว แต่ใช้กันหลายคน ต้องระวังให้ดีเลยนะครับ

นอกจากทำให้สมาชิกท่านอื่นสับสนแล้ว เวลามีปัญหาขึ้นมา จะถูกเหมาเข่ง

ถ้าผมจำไม่ผิด login นี้ เคยมีประเด็นเรื่องขายเฟรมให้คุณดำ มาแล้ว

อย่าเพิ่งงงนะครับพี่ ว่าทำไมขอแล้วขออีก คือว่ารหัสนี้เล่นกันหลายคนอยู่ แล้วแต่พี่จะสะดวกล่ะกันนะครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #46 on: July 13, 2011, 01:24:28 PM »

login ชื่อเดียว แต่ใช้กันหลายคน ต้องระวังให้ดีเลยนะครับ

นอกจากทำให้สมาชิกท่านอื่นสับสนแล้ว เวลามีปัญหาขึ้นมา จะถูกเหมาเข่ง

ถ้าผมจำไม่ผิด login นี้ เคยมีประเด็นเรื่องขายเฟรมให้คุณดำ มาแล้ว

อย่าเพิ่งงงนะครับพี่ ว่าทำไมขอแล้วขออีก คือว่ารหัสนี้เล่นกันหลายคนอยู่ แล้วแต่พี่จะสะดวกล่ะกันนะครับ
ตกลงตัวจริงๆคือใครกันละครับ เริ่มจะมั่วๆกันแล้ว พอขายของก้ออีกคน พอมีปัญหาก้อบอกอีกคน เซง Angry Angry Angry
KK
AA Pro

« Reply #47 on: July 13, 2011, 08:37:10 PM »

ทำไมเอาชื่เสียงตัวเอง
มาแบ่งกันใช้ละครับ แล้วเวลามีปัญหาจะ โทษคนไหนดีครับ
อย่างเรื่องเฟรม ที่ขายให้พี่ดำ ยังขาดการรับผิดชอบเลยนะครับ....

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Anubis
A Pro

Email
« Reply #48 on: July 14, 2011, 11:58:37 AM »

ขอไปสองแผ่นเมื่อวันก่อนนู้น ไม่เห็นได้เลยคับพี่ ถ้ายังเหลือแวะไปเอาที่ๅrca ได้ป่าวคับ

ตอนนี้ทางชาวคณะมีเฟสบุ๊คเอาไว้เก็บรูปมันส์ๆ เอาไว้พูดคุยกันแล้วครับ ยินดีรับแอดผู้ที่รัก Os Bmx ทุกท่าน ตามลิงค์นี้เลย
http://www.facebook.com/profile.php?id=100002081746464
kr
AA Pro

« Reply #49 on: July 15, 2011, 02:40:03 AM »

ขอแบ่งสักแผ่นหนึ่งด้วยคนครับ Smiley
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #50 on: July 15, 2011, 11:29:35 AM »

ขอแบ่งสักแผ่นหนึ่งด้วยคนครับ Smiley

จัดปายยยยยยยยย Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #51 on: July 15, 2011, 11:52:06 AM »

ฮะ....มี สติกเกอร์ เว็ป ด้วยหรือนี้...เดี๋ยวผม ไปขอ ที่ KK ดีก่า KK ขอเก่ง...555(พูดเล่น ไม่เอาหรอก) Tongue
Old S
Intermediate

« Reply #52 on: July 15, 2011, 12:02:17 PM »

ฮะ....มี สติกเกอร์ เว็ป ด้วยหรือนี้...เดี๋ยวผม ไปขอ ที่ KK ดีก่า KK ขอเก่ง...555(พูดเล่น ไม่เอาหรอก) Tongue
เอาดิ่พี่ อยากได้ซักอันนึง อ่ะ ฮ่าๆๆ

ก็คนมันชอบ
เจ้าหนูยอดนักปั่น
Intermediate

Sab Sab! OS Nonthaburi.

how_are_you_kurt@hotmail.com
Email
« Reply #53 on: July 15, 2011, 08:18:44 PM »

กราบเรียนสมาชิกทุกท่านที่เคารพรักนะครับ ฟังทางนี้กันหน่อย
ทุกๆคนครับ ถ้าผมมีอะไรที่ทำให้ไม่พอใจก็ PM มาคุยกันได้นะครับ เอาแบบส่วนตัวเลย ผมว่าเข้าใจง่ายดี
แล้วเรื่องที่ผมใช้ชื่อเดียวกันหลายคน จะตักจะเตือนผม ผมก็ไม่เถียงหรอกครับถ้าผมผิดจริง ยอมรับได้
ไม่เห็นต้องโพสออกสื่อแบบนี้ มันเป็นเรื่องที่ไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้เลยซักนิด แฟนคลับจะคิดยังไงกับผมบ้างก็ไม่รู้เนี่ย
แต่ถึงตอนนี้เจ้าหนูพูดได้แค่ "ซึ้งใจมาก ซึ้งจน ไม่รู้จะอธิบายยังไง"  Cry
สุดท้ายนี้ผมคงต้องขอตัวก่อน เอาไว้วันหน้าค่อยพบกันใหม่ครับทุกๆคน.
ถ้าผมทำให้วันนี้เสียบรรยากาศ ต้องขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ

....ซึ้งใจจิงๆ....จากเจ้าหนูยอดนักปั่น Cool
แสบ แสบ แสบ แสบเข้าไปถึงทรวง

จักรยานของพี่...ราคาไม่กี่ร้อยบาท...ถึงช้าอืดอาด...แต่ก็เมดอินไทยแลนด์
KK
AA Pro

« Reply #54 on: July 15, 2011, 10:00:56 PM »

ผมยังรอ ฟามเมตตาอยู่เลยครับ......

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Jame
AA Pro

« Reply #55 on: July 15, 2011, 10:05:12 PM »

ผมยังรอ ฟามเมตตาอยู่เลยครับ......

วันนี้ไม่ยอมเข้ามาจะได้ติดเอาไปให้ Grin

For Love Or Money
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #56 on: July 16, 2011, 11:09:49 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #57 on: July 16, 2011, 02:56:28 PM »

วันนี้ไม่ยอมเข้ามาจะได้ติดเอาไปให้ Grin
ของผม ถ้า เมตตา ฝากไว้ที่ KK ได้เลยนะ คุณ Jame (KK ห้ามลืม) Cheesy Cheesy
Jame
AA Pro

« Reply #58 on: July 16, 2011, 06:45:50 PM »

ของผม ถ้า เมตตา ฝากไว้ที่ KK ได้เลยนะ คุณ Jame (KK ห้ามลืม) Cheesy Cheesy

ได้ครับถ้าได้เจออ๊อฟ(KK)จะฝากไว้ให้ครับ Wink

For Love Or Money
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #59 on: July 17, 2011, 12:36:25 AM »

เรียนท่านๆ..ที่ขอสติ๊กเกอร์มา...อันที่จริงก็ยังมีเหลืออยู่หลายสิบแผ่นครับ..แต่อยากจะใคร่ขอความร่วมมือซักนิด..
เป็นว่ารวมกลุ่มแล้วนับจำนวนสมาชิกมาเลยทีเดียวจะดีมาก..เช่นเชียงใหม่สิบแผ่น..แล้วก็ไปรับกันเอง..นนทบุรีสิบแผ่น..ก็ไปรับกันเอง..ให้ผมตามส่งให้ทีละคนสองคน..ไม่ไหวครับ.. Wink
  คราวที่แล้วก็โดนค่าส่งไปสามร้อยก่า..สติ๊กเกอร์ตอนทำก็เสียเงินแชร์กันกับเพื่อนๆ..ส่งให้ก็ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย (ของคนรับ..คนส่งมี).. Grin Grin Grin
แต่ก็อยากจะให้ได้กันแบบถ้วนทั่วทุกคน..ไปรวมกลุ่มกันนะครับ..แล้วส่งมาขอที่เดียวเลย...จะเป็นพระคุณยิ่งสำหรับผม.. Wink
  แต่ก็มีเงื่อนไขนิดหน่อย...คือว่า..ผมว่าหรือมีธุระไปที่ไปรษณีย์ถึงจะส่งให้นะครับ...ตามนั้นเลยครับ..หวังว่าวัยรุ่นคงเข้าใจนะครับ.. Grin Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Pages: 1 2 3 [4] 5 6 ... 14 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length