Welcome, Guest. Please login or register.
May 02, 2024, 11:26:22 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ตัวถัง และ ตะเกียบ / Frame & Forks (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  .......สิงห์เอวหัก ต้องพาไปหาหมอเอ....
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: .......สิงห์เอวหัก ต้องพาไปหาหมอเอ....  (Read 2092 times)
Pamyias
B Pro

++ไม่ได้นิ่ง กำลังดิ้นอยู่ ++

Email
« on: July 27, 2010, 10:42:57 AM »

ได้มาแบบไม่คิด เพราะคิดว่า รุ่นนี้ผมหายังงัยก็ไม่เจอ  Sad เมือ่คืนก่อนกำลังเอาผ้าไปซัก  ขับรถอยุ่เห็นใครปั่นbmx ไม่รุ้ ไม่ได้มองหน้า มองแต่bmx ขับรถวนอยุ่สองรอบ จอดดักดีกว่า อ้าวรุ่นพี่ที่เคยอยุ่ข้างบ้านนี่เอง เลยคุยกันยาววว แกบอกว่ามีอีกเฟรมนึงแต่คานบนกระโหลกมันหัก เอาไปให้เค้าอ๊อกมาก กำลังจะทำสี         
พอผมรุ้ว่าเป็นไปโอรุ่นนี้ เลยรีบโทรหาหมอเอ คุยกับพี่แกเสร็จ ก็จัดการสอยมาเลยครับ แต่เพลตหน้าบ่มี นี่ก่ะ ย๊ะจะไดนิ๊ Grin ต้องฝากเรื่องสิงห์ตัวนี้ให้หมอเอจัดการละครับ

ขอบคุณพี่เอล่วงหน้าครับ Smiley

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #1 on: July 27, 2010, 11:08:59 AM »

รุ่นนี้  สุดยอดดดดด  Shocked

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length