Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 12:58:56 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  Before & After (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  PK RIPPERเก่าๆลองเทสสประกอบก่อนระเบิดครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: PK RIPPERเก่าๆลองเทสสประกอบก่อนระเบิดครับ  (Read 4412 times)
Dirty old man
Expert

« on: March 08, 2009, 06:10:38 PM »

ระเบิดไปทำสีอะ ไม่ต้องพีเอ็มมาเเซะอะไหล่นะคับ.. :Dสรุปว่าหาอะไหล่ยากมากๆเลย ทั้งสีีทีไม่ลงตัวกันได้สีมาปนๆไปมา ทั้งสีเเดง สีฟ้่า ครับ..ตอนนี้คิดจะเปลียยสีเพรมครับ ไม่ทราบว่ารุ่นนี้สีเดิมจากโรงงานมีสีอะไรบ้าง ที่เเน่ๆเล็งๆสีขาวครีมอมเทาหรือขาวปลอดไว้ ครับ เเต่สีที่น่ารักน่าจะเป็นสีชมพูหรือสีอมตะของ SE คิอสีฟ้า เเต่สีดำก็อยากได้เพราะดูเหี้ยมไปมากๆเลยครับ..ปัญหาอะไหล่ สิคับ เพราะ PK คันีนี้เเกนเบาะเล็กๆมากๆ เลยต้องใส่ elina EL ที่ใช้เเกนเป็นคาร์บอนไฟ้เบอร์มาคับ
เเต่ดันมีเเต่สี เเดงกะสีเหลืองเอง ด้วย ครับ.. Cry
ตอนนี้ลองเทสส เอาเเฮนนโปรบาร์ของ robinson มาใส่ ใหญ่มากๆยาวจังเลย ผมชอบเเฮนสของKusukiมากกว่าที่ขนาดเท่า
กะของรถสตรีทใหม่ๆครับ..เดี่ยวลองเปลี่นนดูอาจจะต้องทำสีใหม่ด้วยสิครับ..สีเเดงก็อยากทำด้วย
ชุดคอของ DK สีโครเมี่ยนมที่เป็นของ Made in USA อยู่ด้วยคับ..สเปตน็อตคนละอย่างอีกสำหรับน็อต6เหลี่นมเปอร์สเปตเป็นนิ้วเเทนครับ...ดีที่บ้านมีทั้ง2สเปตทั้งนิ้วเเละเซนติเมตรครับ.. Grin
เเละจานชุดเกียรได้มาขนาด48ฟัน ใหญ่ที่หาได้ยากมากๆอะ .. :'(กะโซ่Izumi สีเงินตามนีคับ)
เบรดหลัง ของไดอะคอมเก่าๆสีดำที่เป็นเบรดหน้าอะ
โอยปวดหัวจะเเต่งเเนวไหนดีขอดูรถเพือนๆรุ่นพี่ในนี้ที่ทำเสร็จไปเป็นตัวอย่างก่อนเเล้วกันครับ.. Grin

Tos-os
B Pro

it cool

ragnatos@hotmail.com
Email
« Reply #1 on: March 08, 2009, 06:14:54 PM »

หืออ

ท่าทางจะสวย

รอชมครับ

0904431316 โตสครับ 

และเเล้วก็ต้องกลับมา osbmx มันอยู่ในสายเลือดดดดด
Dirty old man
Expert

« Reply #2 on: March 08, 2009, 06:24:59 PM »

หืออ

ท่าทางจะสวย

รอชมครับ
ขอบคุณมากครับ
มาดูเทียบกะรุ่นน้อง Quad ปี08 สีทีั่เเปลกๆประหลาดๆเเต่ชอบคับ ไปมาสีเหลืองนี้ลงตัวมากๆกะอะไหล่สีดำหรือขาวครับ...... Huh โอยปวดหัวเลือกสีอะไรดีต้องไปเสริทหาในกูลเกิลไปตามดูอีกทีครับ.. Embarrassed

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #3 on: March 08, 2009, 08:08:51 PM »

ผมว่าสีเดิมก็น่าจะดีนะครับ....สีอลู....ถ้าจะเปลี่ยน....ขาวอะไหล่ฟ้าก็ไม่เลวนะครับท่านพี่  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #4 on: March 08, 2009, 08:50:18 PM »

มีอะไหล่ขนาดนี้ไม่ต้องคิดมากแล้วคุณหรั่ง ทำไปเลยยังไงก็สวย ถ้าเรารักเราชอบของเราซะอย่าง  Grin Grin Grin Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #5 on: March 08, 2009, 09:04:52 PM »

ผมว่าอย่างนี้ก็สวยดีนะครับ...ใส่ปลอกแฮนด์สีแดง...มือเบรกสีดำ...ชุดนวมสีดำ...บันไดสีดำ...หรือปลอกแฮนด์สีดำ..มือเบรกสีแดง....บันไดสีน้ำเงิน...โอว้...เข้าก๊านเข้ากัน  Grin ผมชอบผสมหลายๆสี..ดูแล้วมันหลากหลายดีครับ...ไม่เบื่อง่ายดีครับ  Grin Grin ที่สำคัญ...ใช้อะไหล่เท่าที่เรามีอยู่..ไม่ต้องทำใหม่ให้เสียของ..หรือรอและก็รอเพื่อหาสีที่ต้องการครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length