Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 05:58:55 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  Before & After (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  KUWAHARA PROJECT IN THE RAIN
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 4 5 [6] Print
Author Topic: KUWAHARA PROJECT IN THE RAIN  (Read 26417 times)
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #75 on: December 14, 2011, 12:58:23 PM »

สดใสซาบซ่า Shocked Shocked

• ลาก่อย •
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #76 on: December 16, 2011, 09:49:39 PM »

พี่ท่านใดมีหลักอานตรงแกนเล็กบริจาคผมมั่งครับ Grin

ขาดไม่ได้เลย LM เขียว...สนุก มัน เครียด อัดบุหรี่... Cheesy

Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #77 on: December 18, 2011, 02:23:05 AM »

สวยครับ อยากได้จัง Grin
fluk tattoo
Expert

Fluk Tattoo Chiang - mai

Email
« Reply #78 on: December 18, 2011, 01:26:11 PM »

Shocked Shocked :oสวยมากครับ Shocked Shocked Shocked
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #79 on: December 19, 2011, 10:50:58 PM »

ชอบมากครับ ET.  ว่าแต่ภาพที่ซองบุหรีมันน่ากลัวจังเนาะ  เอาไฟแช๊คบังไว้เลย   Grin
kr
AA Pro

« Reply #80 on: December 20, 2011, 12:28:02 AM »

เซ็ตเรียบร้อยครับ ลองเทสปั่นรอบหมู่บ้านสองรอบ ทุกระบบโอเคครับมีขัดใจอยู่นิดหน่อย ก็ตามเดิมครับเสร็จแบบมั่วๆบ้านๆเท่าที่พอจะทำได้ครับ Cheesy
จึงขอจบโปรเจคแต่เพียงเท่านี้ครับ ขอขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง หลายๆท่านที่แบ่งอะไหล่ต่างๆมาประกอบรถคันนี้ Wink ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมตั้งแต่หน้าฝน น้ำท่วม ยันหน้าหนาว Grin
ภาพแบบสมบูรณ์จะลงให้ดูอีกทีนะครับ และรอชมโปรเจคใหม่ได้ในเร็วๆนี้ครับ(American Bad Boy) Cheesy

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #81 on: December 20, 2011, 12:30:09 AM »

สวยงามมาก Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #82 on: December 20, 2011, 02:03:57 AM »

ใส่มือเบรคตามแบบฉบับดังเดิมเลย สวยจริงๆครับ Cheesy
moo_adisak
AA Pro

Email
« Reply #83 on: December 20, 2011, 09:26:52 AM »

...สวยงามขนาด แท้ แท้ เลยครับ  Wink Wink
moo_adisak
AA Pro

Email
« Reply #84 on: December 20, 2011, 10:03:11 AM »

...ขออนุญาติ คุณKr เจ้าของกระทู้นะครับ รถสวยมากลงตัวทุกอย่างแล้ว เห็นแล้วอยาก...เกิดอารมณ์มันส์ อยากทำบ้าง  ..55+
  ..เลยเอารูปสวย สวย มาให้คุณKrลองดูเผื่ออยากลุยต่อ ผมก็อยากเห็นด้วยครับ  Grin Grin

..หาชุดนวม หาที่บังโซ่ หาที่สะท้อนแสงไฟ หน้า-หลัง มาใส่ ..... Cheesy Cheesy ป้ายเบอร์ด้วย.. Wink

เซ็ตเรียบร้อยครับ ลองเทสปั่นรอบหมู่บ้านสองรอบ ทุกระบบโอเคครับมีขัดใจอยู่นิดหน่อย ก็ตามเดิมครับเสร็จแบบมั่วๆบ้านๆเท่าที่พอจะทำได้ครับ Cheesy
จึงขอจบโปรเจคแต่เพียงเท่านี้ครับ ขอขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง หลายๆท่านที่แบ่งอะไหล่ต่างๆมาประกอบรถคันนี้ Wink ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมตั้งแต่หน้าฝน น้ำท่วม ยันหน้าหนาว Grin
ภาพแบบสมบูรณ์จะลงให้ดูอีกทีนะครับ และรอชมโปรเจคใหม่ได้ในเร็วๆนี้ครับ(American Bad Boy) Cheesy

Jame
AA Pro

« Reply #85 on: December 20, 2011, 11:35:13 AM »

ผมมีแต่แฮนด์อยากได้เฟรมกับตะเกียบอ่า...... Grin

For Love Or Money
jimjan
AA Pro

« Reply #86 on: December 20, 2011, 11:52:49 AM »

เขามี Speed line วงเดียว ล้อต้องคำสาป

เพราะมีวงเดียวมาเกือบปี เอาแลกของไป 2 อาทิตย์ได้มาอีกวง ดูจิ Cry

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
kr
AA Pro

« Reply #87 on: December 20, 2011, 12:19:36 PM »

สดใสซาบซ่า Shocked Shocked
  .............แสงมันหลอกตาอ่ะดิ Cheesy
ขาดไม่ได้เลย LM เขียว...สนุก มัน เครียด อัดบุหรี่... Cheesy
.............. ร็อค แอรด์ โรล ไงพี่ Grin
Shocked Shocked :oสวยมากครับ Shocked Shocked Shocked
  ...........ขอบคุณครับ Smiley
ชอบมากครับ ET.  ว่าแต่ภาพที่ซองบุหรีมันน่ากลัวจังเนาะ  เอาไฟแช๊คบังไว้เลย   Grin
  ..........มีเพื่อนฝรั่งบอกว่านี่คงเป็นamazing thailand Cheesy
สวยงามมาก Grin Cheesy Wink
.........ขอบคุณครับพี่ Wink ของพี่เต็มเลย Cheesy
ใส่มือเบรคตามแบบฉบับดังเดิมเลย สวยจริงๆครับ Cheesy
..............ขอบคุณครับ ตอนแรกก็ลุ้นนึกว่าจะไม่ได้ใส่เบรคแบบนี้แล้วครับพี่ Grin
...สวยงามขนาด แท้ แท้ เลยครับ  Wink Wink
.............ขอบคุณครับ จัดได้ไม่เต็มครับคุณหมู Cheesy ต้องเผื่อไว้ให้คันอื่นบ้างครับ ดองเค็มไว้เป็นปีแล้วครับยังไม่ได้ทำเลย Cheesy
ผมมีแต่แฮนด์อยากได้เฟรมกับตะเกียบอ่า...... Grin
.............. Shocked Shocked Shocked Shocked Grin ;)น่ามันเขี้ยวจริงๆครับเจม
เขามี Speed line วงเดียว ล้อต้องคำสาป
เพราะมีวงเดียวมาเกือบปี เอาแลกของไป 2 อาทิตย์ได้มาอีกวง ดูจิ Cry
.............ล้อต้องคำสาปจริงๆนะ Grin ผมจึงมิกล้า Cheesy
Pages: 1 ... 4 5 [6] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length