Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 12:43:35 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ล้อ & ดุมล้อสวยๆ / Rims & Hubs (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  COBRA TUFFWHEEL
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: COBRA TUFFWHEEL  (Read 5203 times)
Spammer
Moderator
AA Pro

« on: November 17, 2008, 09:44:52 PM »

ล้อแม็กซ์ COBRA TUFFWHEEL สีดำ หลัง กำลังรอเนื้อคู่ ดำ หน้า อยู่ เลยขอนำมาโชว์กันก่อนครับ
ท่านใดมีอยู่ก็บอกกล่าวกันได้นะครับ Smiley

...
ถ้าสนใจแลกกับบันไดผมก็ตามมานะครับ
http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=847.0
ลองยกดูหนักไม่ใช่เล่น ทำไม Mike Buff ถึง Jump ได้สูงนักนะ Huh

สภาพเดิมๆจากห้าง แต่เป็นมือสอง อิอิ
...

เสียดายที่ไม่มีล้อหน้ามาด้วย
...

อีกด้าน ยังไม่ได้เช็ดทำความสะอาด
...

บริเวณวงล้อด้านใน
...

ตรา ของบางค้อ แต่ไม่มีคำว่า (BKF) และคำว่าขี้โอ่อื่นๆ เหมือนในวงล้อพับได้ ACS (ไม่ควรพับเล่น เพราะจะใส่ซี่ลวดยากและต้องเสียเงินตั้งซี่ลวดใหม่อีก หุหุ) Tongue
...
« Last Edit: November 19, 2008, 03:05:10 PM by Spammer » Logged
gapong1969
Looking Over the Fence
*

« Reply #1 on: November 18, 2008, 07:28:23 PM »

Shocked อยากได้ มั่ง อ่ะ!  Shocked Shocked Shocked
 Cry
  เพราะความหนัก ของเจ้า BKF Tuff Wheel นี่แหละ
ทำให้ตอนนั้นต้องตัดสินใจแลกกับ ARAYA ของเพื่อนซะ
(ตอนนั้น มักแข่งกันว่า รถใตรจะเบากว่ากัน)
 :'(ถึงตอนนี้ คิดแล้วเสียดายเนอะ ..... Cry

I just call to say I love you
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2 on: November 18, 2008, 10:43:43 PM »

มีอยู่ 1 คู่..สภาพแหล่มๆ ตอนนั้นอยากได้มากเลยซื้อมาซะแพงลิ่ว....บอกราคาที่ซื้อมาเพื่อนล้อแน่.... Cheesy Cheesy Cheesy

kaweepong
AA Pro

« Reply #3 on: November 18, 2008, 10:46:25 PM »

เท่าไรละครับพี่ภาวี เราซื้อกานที่ราคาเราถูกใจอะครับ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #4 on: November 19, 2008, 02:06:03 AM »

สวยงามมากครับ ของ BKF เหรอนั่น อยากได้ล้อหน้าใจจะขาด แต่ก็ไม่มีใครเสนอสนองมาเล้ย งึงึ Roll Eyes
Jame
AA Pro

« Reply #5 on: November 19, 2008, 02:07:31 AM »

มีอยู่ 1 คู่..สภาพแหล่มๆ ตอนนั้นอยากได้มากเลยซื้อมาซะแพงลิ่ว....บอกราคาที่ซื้อมาเพื่อนล้อแน่.... Cheesy Cheesy Cheesy

เห็นเฮียบอกจะเปลี่ยนล้ออยู่ไม่ใช่เหรอ อิอิ  Grin

For Love Or Money
kaweepong
AA Pro

« Reply #6 on: November 19, 2008, 02:14:16 AM »

เฮียไม่ลองไปดูที่สุรินท์ละครับผมเห็นแต่ก่อน โครง ไม่ tank ก็ skay way ผมไปซื้อตะเกียบที่นั้นมาแต่ก่อน นานแล้วนะครับ เห็นเขาแขวนขาย ร้านอยู่ใกล้ใกล้ บขส. ปล. มันจะอยู่เปล่านี้ แต่เขาขาย6000 มั้งตอนนั้นจำไม่ค่อยได้ (ได้แต่ยืนมอง)
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #7 on: November 19, 2008, 02:53:49 PM »

เฮียไม่ลองไปดูที่สุรินท์ละครับผมเห็นแต่ก่อน โครง ไม่ tank ก็ skay way ผมไปซื้อตะเกียบที่นั้นมาแต่ก่อน นานแล้วนะครับ เห็นเขาแขวนขาย ร้านอยู่ใกล้ใกล้ บขส. ปล. มันจะอยู่เปล่านี้ แต่เขาขาย6000 มั้งตอนนั้นจำไม่ค่อยได้ (ได้แต่ยืนมอง)
ป่านนี้คงไปแล้วล่ะ เหอๆ
gapong1969
Looking Over the Fence
*

« Reply #8 on: November 19, 2008, 05:35:14 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
เห็นแล้วบอกตรงๆ ว่าอยากได้ ....
แต่ ...ว่าตอนนี้ หมดงบ(ผบ.ทบ สั่ง ตัดงบประมาณ)  เลยไม่กล้า เอ่ยถาม...
 Grin Grin Grin Grin

I just call to say I love you
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length