Welcome, Guest. Please login or register.
May 18, 2024, 01:53:40 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  บันได / Pedals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ไม่ใช่ KKT แต่เป็น TTK
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: ไม่ใช่ KKT แต่เป็น TTK  (Read 4689 times)
guttsu
AA Pro

« on: February 10, 2009, 03:04:06 PM »

แปลกดีครับ ฮาๆ

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
friendgroup
B Pro

Email
« Reply #1 on: February 10, 2009, 03:06:43 PM »

คู่ข้างใน หน้าตาดูดีจังเลย จำหน่าย รึปล่าวครับ...สนใจจ้า Grin

!!!  GO HARD OR GO HOME  !!!
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #2 on: February 10, 2009, 03:27:27 PM »

ตัวนอก น่าจะเป็นตัวเดียวกับ Cycle Pro ในลิ้งค์นี้

http://cgi.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?ViewItem&ssPageName=STRK:MEWAX:IT&item=300292428846

ส่วนตัวใน เหมือนจะใช่ Skyway Graphite เลย
ถ้าเป็นแกนใหญ่ ผมสนใจมากครับ (ขอต่อคิวจากน้องปืนก็ได้)

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
friendgroup
B Pro

Email
« Reply #3 on: February 10, 2009, 03:31:57 PM »

เอางี้ครับ ....... สำหรับ มาลัยน้ำใจ ของพี่ธนิตแล้ว ถ้า คุณกื้อ จำหน่าย จริงๆ ผมผ่านให้ พี่ธนิต ครับ Grin Grin

!!!  GO HARD OR GO HOME  !!!
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #4 on: February 10, 2009, 03:42:54 PM »

เหมือนเฉยๆครับ...แต่ไม่ใช่ skyway ครับ...ผมส่งทีมงาน..คม.ชัด.ลึกไปหาข้อมูลมาเรียบร้อยแล้วครับ... Grin
ถ้าเป็น skyway ก็โดนไปนานแล้วครับ...5555... Grin

ตัวนอก น่าจะเป็นตัวเดียวกับ Cycle Pro ในลิ้งค์นี้

http://cgi.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?ViewItem&ssPageName=STRK:MEWAX:IT&item=300292428846

ส่วนตัวใน เหมือนจะใช่ Skyway Graphite เลย
ถ้าเป็นแกนใหญ่ ผมสนใจมากครับ (ขอต่อคิวจากน้องปืนก็ได้)

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #5 on: February 10, 2009, 03:54:17 PM »

ขอบคุณหลาย ๆ ครับปืน

ถึงไม่ใช่ skyway แต่ถ้าเหมือนกันทุกมิติ แล้วเป็นแกนใหญ่ ก็ยังน่าสน
กำลังเล็ง skyway ของแท้แกนเล็กอยู่ครับ จะได้เอาแกนมาเปลี่ยนกัน... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
guttsu
AA Pro

« Reply #6 on: February 10, 2009, 07:30:54 PM »

ครับแค่เหมือน แต่ไม่ใช่ skyway

เพราะ skyway โดนกวาดไปนานแล้วครับ

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #7 on: March 09, 2009, 10:41:48 AM »

ยี่ห้อ เด่วกับ น้องกื้อ คับ แต่ เก่าอย่างแรง คับ ฮาๆๆๆๆ

guttsu
AA Pro

« Reply #8 on: March 09, 2009, 02:22:50 PM »

สีแดงปืนใหญ่ซะด้วย

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length