Welcome, Guest. Please login or register.
May 19, 2024, 05:11:03 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals
| | |-+  รวมกระทู้ Hot Hot ที่นี่ครับ (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | | |-+  กระทู้ที่จะทำให้รู้จักกันมากขึ้นครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 19 Print
Author Topic: กระทู้ที่จะทำให้รู้จักกันมากขึ้นครับ  (Read 117103 times)
jiw180921
Intermediate

Email
« Reply #90 on: October 18, 2009, 10:13:52 PM »

น่าจะเป็น ขาจาน ร้อยเจ็ดสิบห้า ซีที ของ ซูจิโน่ นะนั่น  Shocked
ครับเป็น ct 175 cr-mo ครับ แต่อย่างที่เห็นพี่โอเล่ปั่นซะตัวหนังสือหายหมดเลย5555555 Grin
แถมใบนอกก็ถูกเปลื่ยนเป็นของ haro(มิเนียม) อีกต่างหากนี้ก็คิดอยู่ว่าจะเปลื่ยนให้เหมือนเดิมดีหรือเปล่า Huh(ซูจิโน่)

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #91 on: October 18, 2009, 10:31:59 PM »

ผมว่า เชนริง โอเค นะครับ 

หาฝาปิด สักหน่อย น่าจะโอเค เลย ครับ

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
jiw180921

Email
« Reply #92 on: October 19, 2009, 12:48:37 AM »

หาฝาปิด สักหน่อย น่าจะโอเค เลย ครับ

นี้ละครับที่ยังปวดหัวเพราะฝาเดิมรูดหมดแล้ว ตอนนี้ก็มองๆหาอยุ่ครับ

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
Jame
AA Pro

« Reply #93 on: October 19, 2009, 12:54:03 AM »

นี้ละครับที่ยังปวดหัวเพราะฝาเดิมรูดหมดแล้ว ตอนนี้ก็มองๆหาอยุ่ครับ

ฝาปิดลองติดต่อพี่เจี๊ยบ JR101 ดูครับ Wink

For Love Or Money
jiw180921

Email
« Reply #94 on: October 19, 2009, 01:19:49 AM »

ขอบคุณครับคุณเจมส์ (น้ำใจล้นเหลือจริงๆ) แต่ผมว่าเดี๋ยวอีกสักอาทิตย์ได้มีเรื่องรบกวนคุณเจมส์อีกแน่ ถ้าอะไรๆ
ไม่ได้เป็นอย่างที่คิด นึกแล้วเซ็งครับ(คนแก่เซ็ง Cry Cry)

gokung
AA Pro

0823907776

Email
« Reply #95 on: October 19, 2009, 09:58:50 AM »

หวัดดีคับ ผมชื่อมิ้งค์คับ อยู่บ้านนอกคับ อ. เวียงป่าเป้า จ.เชียงรายคับ แต่นี่อยู่บ้านแฟนที่ลำพูนคับ

จบที่เดียวกับ พี่นุ่น กับ น้องต้องคับ จบ ปวช. ช่างยนต์ ที่โปลิคับ แต่ จบ ป.ตรี มหาวิทยาลัย พายัพ จบ สาขา บริหารทรัพยากรมนุษย์ คับ คนละ ขั้วกันเลย คับ5555

ส่วนเรื่อง BMX มีตอน ป.3 เป็นรถ CONCORD คับ เป็นสมบัติ อย่างเดียว ที่ พ่อซื้อเงินสดให้คับ 55555555

ชอบ BMX กับ LAMBRETTA และ 4 MINI  สุดๆๆเลยคับ

แต่ตอนนี่ เทใจไป กับ BMX มากที่สุดคับ รักจิงๆๆคับ BMX เนี๊ยคับ

ปล. ลืมบอกอายุ กับ อาชีพคับฮาๆๆๆ

ผมอายุจะ 29ปี แล้วคับ อาชีพ เปิดร้านขายอะไหล่รถยนต์ กับ ช่วยบ้านแฟน เปิดโรงงาน ทำหมวก  ส่งอีสาน คับ อิอิอิ

***เจอตั๋วแล้วคนบ้านเฮา  ผมคนเจียงฮายเน้อ**

กระผ๊มเน้นขายถูกเป็นหลัก  ขายแพงให้เตะ  ก็พี่น้องกันทั้งนั้น  ไม่เอาเปรียบใครอยู่แล้ว ชิมิๆ
one man show
Looking Over the Fence
*

Let's ride !!!

Email
« Reply #96 on: October 20, 2009, 10:19:26 AM »

ชอบ 4MINI เหมือนพี่ gokung เลยฮะ หมดตังค์ไปหลายเหมือนกันครับ

ตอนนี้ เริ่มมาหลง OS BMX ด้วยเหมือนกันครับ  Grin Grin Grin

it's not classic if it ain't got rust
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #97 on: February 01, 2010, 11:29:02 AM »

ขุดกลับมาอีกครั้ง...เผื่อจะทำความรู้จักกันให้มากขึ้นครับ  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
lanie666

Email
« Reply #98 on: February 01, 2010, 02:43:53 PM »

โรงเรียนโปลิเทคนิคลานนา จงเจริญ ไม่เคยเรียนแต่เป็นหลาน ผอ. อิอิ

T - 0812911585
49ers
Novice
**

www.4Tminibikeparts.com

eak49ers@hotmail.com
WWW Email
« Reply #99 on: February 01, 2010, 04:16:25 PM »

ชื่อ สุรชัย  คงอยู่ (เอก) เกิดที่ ร.พ.จุฬา เมื่อปี 2514 ปีนี้ก็ 39 เป็นเด็กฝั่งธนฯ (บางมด)
จากนั้นสัก 2 ขวบ ก็ย้ายมาอยู่ เทพารักษ์ สมุทรปราการ จนถึงปัจจุบัน
เรียนเตรียมประถม - มัธยม 3 ที่ ร.ร.ลาซาลบางนา จบปี 29
เรียน ปวช. ที่ พณิชยการบางนา จบปี 33
เรียน ปวส. ที่ สถาบันเทคโนโลยีราชมงคล วิทยาเขต จักรพงษ์ภูวนารถ 1 ปี(ตกออก) ปี 34
เรียน ปวส. ร.ร.เกษมโปลีเทคนิค จนจบ ปี 36
เป็นทหารเกณฑ์ จับได้ใบแดง เมื่อปี 37 ดันไม่ได้ยื่นวุฒิ เลยโดนไปเต็ม ๆ 2 ปี ปลดปี 39
ได้งานตั้งแต่ ปี 39 เป็นช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ บริษัท mis แถวถนนศรีนครินทร์ จนถึงปัจจุบัน

ผมรู้จักเวป OS นี้จากการแนะนำและชักชวนจาก พี่ตี๋ 4TbyTEE  ซึ่งพี่ตี๋เองมีเพื่อนที่เป็นนักแข่ง
เก่า ๆ มากมาย อย่าง พี่เป็ด เมอริด้า ที่ทุกท่านรู้จักกันดี ผมคลุกคลี เข้านอกออกในบ้านพี่ตี๋ ตั้งแต่
สมัยเรียน ปวส. ก็เห็น diamondback , pk ripper(โดนโขมยไปแล้ว) จอดแอบ ๆ อยู่ ได้แต่ลูบ ๆ
คลำ ๆ อย่างอยาก ๆ แต่ด้วยความที่ชอบในมอเตอร์ไซด์ เพราะแรกเริ่มเดิมที พี่ตี๋ เปิดร้านซ่อม
มอเตอร์ไซด์ เลยไม่ได้สนใจ bmx พิมพ์นิยมทั้งสองคันนั้น จนมาปลายปีนี้เอง พี่ตี๋ ได้ชวนผมเข้าดูเวป
os bmx และได้ไปด้อม ๆ มอง ๆ งานครั้งแรกที่ mbk จนพี่ตี๋และผม เห็นพ้องต้องกันว่านี่แหล่ะ
สิ่งที่ขาดหายและรอคอย มันได้ถูกปลุกขึ้นมามีชีวิตอีกครั้ง bmx ที่เราคลุกคลีมาตั้งแต่เด็ก ๆ ความรู้สึก
เก่า ๆ มันจะกลับมาอีกครั้ง ผมเคยใช้ bmx สายพันธุ์ไทยแท้ น่าจะเป็น เฟรสสัน ได้มาคันแรกตั้งแต่ ป.5เห็นจะได้
สมัยก่อน bmx กำลังมาแรง น้าแถวบ้านผมก็ทำลานดินเนื้อที่ประมาณ 2 ไร่เศษ ริมถนนเทพารักษ์
ซื้อจักรยานมา 20 กว่าคัน เพื่อให้คนเช่าขี่  ทำเนินโดด 2 - 3 ลูก แบบขำขำ ผมยังพาเพื่อนที่โรงเรียนไปเช่า
ขี่โดดเนินเล่น โดดลงมาเสียงดังกร๊อกกกก เป็นเด็กจะไปรู้อะไร ไม่สนใจปั่นต่อ ลาน bmx อยู่ได้ไม่นาน ก็เจ๊ง
อานิสง ตกแก่ผมและเพื่อน ๆแถวนั้น เพราะน้าเอามาขายให้ คันละ 200 พ่อเลยเอาไว้ให้ผมขี่เล่น ผมก็ขี่เล่น
จนถึง ปวช. หลังจากนั้นมันก็พังไปตามกาลเวลา ประจวบกับผมละเลยกะมันหันไปคบหาสองล้อติดเครื่องยนต์
เลยลืมบรรยากาศเก่า ๆ จนมาถึงปัจจุบัน จนวันนี้ ผมไม่ลังเลสักนิด เมื่อรู้ว่า มีกลุ่มคนรัก bmx ได้ปลุกมันขึ้นมา
มีชีวิตอีกครั้ง จึงขอติดตาม พี่ตี๋ เข้ามาสัมผัสกลิ่นอายในอดีตด้วย ผมได้รับการตอนรับอย่างอบอุ่น จากทุก ๆ
ท่าน แบบเป็นกันเอง เหมือนกับคนเคยรู้จักกันมาก่อน ทั้งที่เพิ่งเจอกันเพียงครั้งแรก จากทริปตลาดระแหง
ซึ่งเป็นทริปแรกของผมนี้ ผมพูดกับตัวเองว่า ผมจะไม่พลาดทริปต่อ ๆ ไป อย่างแน่นอน ผมอาจจะไม่ได้ทักทาย
ใครไปบ้างต้องขออภัย ทริปต่อ ๆ ไปผมจะพูดคุยและจดจำชื่อ พี่ เพื่อน น้อง หลาน ให้ได้ทุกคน
สุดท้าย ขอขอบคุณ พี่ประสิทธิ์และทีม ที่รอผม ซึ่งปั่นทิ้งท้าย (ไม่ได้ปั่นคุมหลังนะครับ ผมมีพลังมาเท่านี้)
และขอให้ชาว os สนิทสนม กลมเกลียว เหนียวแน่น แบบนี้ตลอดไป สองน่องผมจะขอปั่นเคียงข้าง ชาว os ตลอดไป เช่นกัน ขอบคุณครับ

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #100 on: February 01, 2010, 10:26:50 PM »

ชื่อ ดำ อดีตเคยอยู่เตาปูนตั่งแต่เกิด แค่เนี่ยพรุ่งค่อยมาต่อ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #101 on: February 01, 2010, 11:29:47 PM »

ชื่อ ดำ อดีตเคยอยู่เตาปูนตั่งแต่เกิด แค่เนี่ยพรุ่งค่อยมาต่อ

โอ้โฮเฮ๊ะ....ทำเป็นซีรีส์เลย...มีให้ติดตามต่อด้วย  Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #102 on: February 02, 2010, 12:48:12 AM »

สาวัดดีครับ ชาว BMX  Grin Grin Grin

ผมชื่อเล่น หนึ่งครับ เพราะเป็นลูกคนโต อายุก็ 38 ครับ ยังวัยรุ่นอยู่ Roll Eyes ครับ มีภรรยา มีบุตร 2 คน หญิงล้วนครับ

อยู่ จังหวัดแพร่ มาตั้งแต่เกิด เรียน ร.ร เมธัง จนถึง ป6 แล้วมาเรียนต่อ ร.ร พิริยาลัย จนถึง ม.3 เลยมาเรียนต่อ

วิลัยอาชีวะแพร่ เรียนแผนก วิจิตรศิลป์ เพราะว่าเปนคนชอบวาดรูปสวย ( ชมตัวเองอีก ) เรี่ยนจนถึง ปี2 ก็โดนเชิญ

ออก ไม่ทราบเหมือนกัน  Roll Eyes  เลยมาเรียนต่อที่ กรุงเทพ เปนเด็ก พาณิชย์สีลม ที่ตอนนี้คงจะปิดไปแล้ว เรียนได้ถึง

ปี 2 ก็ออกเพราะว่า มันไม่ใช่ที่เราชอบ เลยมาเรียน เพาะช่างที่เชียงใหม่ต่อ ได้ ปี 2 ๆ นี่มันอถรรพ์ ไม่ทราบ ไม่

จบสักที เลยโดนคุณแม่ให้ไปอยู่กับน้องแม่ที่ อเมกา ชิคาโก เรียนไฮสคูล กับ น้องญาติ เรียนไปด้วยทำงานไป

ด้วย ทำอยู่ร้านอาหารไทย ก็ สนุกดี ได้เจอกับคนไทย คนเวียดนาม คนลาว ได้เรียนรู้ประสบการณ์ ต่างๆ เที่ยว

เรียนมั้ง โดดบ้างก็เรียนไม่จบ อีก เพราะว่าเอาแต่เที่ยวกับเพื่อน อยู่ได้ 11 เดือน คิดถึงแม่ เลยกลับมาเรียนที่

เมืองไทยต่อ ที่เชียงใหม่ เรี่ยน วิลัย LCC พาณิชย์ลานนา เสร็จ จากนั้น คุณแม่ได้เสียชีวิต เลยกลับมาช่วย คุณ

พ่อดูแลกิจการ ขายรถ ยี่ห้อนิสสัน ที่แพร่ และ ช่วยดูแลทำปั้มน้ำมันบางจาก และ โรงงานน้ำดื่ม กรีนดิว ครับผม...

แต่เรื่อง BMX ผมชอบตั้งแต่ป.3 ได้คันแรกเปน ไพโอเนี่ย สีแดง จาก นั้นก็ เปน สกายเวย์ ไทย ทั้ง 2 คัน สวย

มากๆ ต่อมาแม่ก็เอารถให้ ลูกน้องไปใช้ เพราะช่วงนั้นกำลัง เห่อ รถมอไซค์ คันใหม่เลยทำให้ลืม BMX ไปนาน

แต่ก็ยังอยู่ในใจเสมอ เลยพอมีเงินบ้างก็ซื้อ ช่วงเวลาที่หายไปในวัยเด็กกลับ คืนมาบ้าง โชคดีที่ ยังมีคนเล่น OS

BMX อยู่ รู้สึกดีโครตๆเลยครับ ยิ่งมีเวป OS อีก อะไรจะขนาดนั้น มีงาน มีทริปต่างๆๆ มันทำให้เราไม่รู้สึกแก่ น่ะ

ครับ  Roll Eyes Grin ก็มีแค่นี้น่ะครับ จริงใจสะอย่าง /ไมโคร/หนึ่งครับ  Wink

ซึ่งต้องขอขอบคุณ เจ้าของเวป คุณนะ ด้วยซึ่งทำให้เหมือนย้อนอดีตกลับมาอีกครั้ง ครับผม Grin

เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม   OS BMX  เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Kiss Kiss :-*ครับพี่น้องงงงงง

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #103 on: February 02, 2010, 11:39:51 AM »

สาวัดดีครับ ชาว BMX  Grin Grin Grin

ผมชื่อเล่น หนึ่งครับ เพราะเป็นลูกคนโต อายุก็ 38 ครับ ยังวัยรุ่นอยู่ Roll Eyes ครับ มีภรรยา มีบุตร 2 คน หญิงล้วนครับ

อยู่ จังหวัดแพร่ มาตั้งแต่เกิด เรียน ร.ร เมธัง จนถึง ป6 แล้วมาเรียนต่อ ร.ร พิริยาลัย จนถึง ม.3 เลยมาเรียนต่อ

วิลัยอาชีวะแพร่ เรียนแผนก วิจิตรศิลป์ เพราะว่าเปนคนชอบวาดรูปสวย ( ชมตัวเองอีก ) เรี่ยนจนถึง ปี2 ก็โดนเชิญ

ออก ไม่ทราบเหมือนกัน  Roll Eyes  เลยมาเรียนต่อที่ กรุงเทพ เปนเด็ก พาณิชย์สีลม ที่ตอนนี้คงจะปิดไปแล้ว เรียนได้ถึง

ปี 2 ก็ออกเพราะว่า มันไม่ใช่ที่เราชอบ เลยมาเรียน เพาะช่างที่เชียงใหม่ต่อ ได้ ปี 2 ๆ นี่มันอถรรพ์ ไม่ทราบ ไม่

จบสักที เลยโดนคุณแม่ให้ไปอยู่กับน้องแม่ที่ อเมกา ชิคาโก เรียนไฮสคูล กับ น้องญาติ เรียนไปด้วยทำงานไป

ด้วย ทำอยู่ร้านอาหารไทย ก็ สนุกดี ได้เจอกับคนไทย คนเวียดนาม คนลาว ได้เรียนรู้ประสบการณ์ ต่างๆ เที่ยว

เรียนมั้ง โดดบ้างก็เรียนไม่จบ อีก เพราะว่าเอาแต่เที่ยวกับเพื่อน อยู่ได้ 11 เดือน คิดถึงแม่ เลยกลับมาเรียนที่

เมืองไทยต่อ ที่เชียงใหม่ เรี่ยน วิลัย LCC พาณิชย์ลานนา เสร็จ จากนั้น คุณแม่ได้เสียชีวิต เลยกลับมาช่วย คุณ

พ่อดูแลกิจการ ขายรถ ยี่ห้อนิสสัน ที่แพร่ และ ช่วยดูแลทำปั้มน้ำมันบางจาก และ โรงงานน้ำดื่ม กรีนดิว ครับผม...

แต่เรื่อง BMX ผมชอบตั้งแต่ป.3 ได้คันแรกเปน ไพโอเนี่ย สีแดง จาก นั้นก็ เปน สกายเวย์ ไทย ทั้ง 2 คัน สวย

มากๆ ต่อมาแม่ก็เอารถให้ ลูกน้องไปใช้ เพราะช่วงนั้นกำลัง เห่อ รถมอไซค์ คันใหม่เลยทำให้ลืม BMX ไปนาน

แต่ก็ยังอยู่ในใจเสมอ เลยพอมีเงินบ้างก็ซื้อ ช่วงเวลาที่หายไปในวัยเด็กกลับ คืนมาบ้าง โชคดีที่ ยังมีคนเล่น OS

BMX อยู่ รู้สึกดีโครตๆเลยครับ ยิ่งมีเวป OS อีก อะไรจะขนาดนั้น มีงาน มีทริปต่างๆๆ มันทำให้เราไม่รู้สึกแก่ น่ะ

ครับ  Roll Eyes Grin ก็มีแค่นี้น่ะครับ จริงใจสะอย่าง /ไมโคร/หนึ่งครับ  Wink

ซึ่งต้องขอขอบคุณ เจ้าของเวป คุณนะ ด้วยซึ่งทำให้เหมือนย้อนอดีตกลับมาอีกครั้ง ครับผม Grin

เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม   OS BMX  เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Kiss Kiss :-*ครับพี่น้องงงงงง

อะไรวะ เรียนอะไรก็ไม่จบ Shocked ดูท่าทางก็ไม่ใช่คนเกนิหว่า Grin

สู้พี่ไม่ได้ Roll Eyes เกฉิบ... เรียนไปเรียนมา จบ Shocked ตัวเองยังงงงงงงงงงงเลย จบได้ไงวะ Huh

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #104 on: February 02, 2010, 11:47:09 AM »

มาแล้วครับ เริ่มเลย
ชื่อจริง นายจีระพล ปัทมินทร์ ปัจจุบัน ก้อ 44 ขวบเอง อยู่เตาปูนมาตั้งแต่เด็ก แล้วก้อย้ายตามแม่มาอยู่ลาดพร้าว 15 ตอนนี้ก้อเป็น rs ไปแล้ว เริ่มรู้จักรยานที่นี้ครับ คันแรกเป็นรถคล้าย โรดไรเดอร์แต่เป็น 20 นิ้ว อานยาวๆ จานเลื้อซะด้วย แล้วเปลี่ยนตะเกียบยาวๆ ใช้เหล็กแป๊ปน้ำทำ แฮนด์มอไซค์วิบาก ขี่อยู่นานมาก จนเริ่มเห็นเมอริด้าโมโนโช๊ค ที่ร้านเจริญชัยจักรยานปากทางลาดพร้าว ปัจจุบันก้อยังอยู่นะครับแวะไปเยี่ยมตลอดครับ มองอยู่นานมาก ตอนนั้นรู้สึกว่าประมาณหลักพันเนี่ย กว่าจะได้ก้ออ้อนแม่อยู่นาน ปัจจุบันมันแขวนอยู่บนกำแพงบ้านครับ
คันต่อมาก้อปรีดาจ้า พังกับมือ พอจอป.6 ปานะพันธ์ ก้อกลับมาอยู่เตาปูนเหมือนเดิมมาเรียนโยธิน งขี่อยู่ จนประมาณมอสองมอสามก้อซื้อไพโอเนียร์ ที่ผบ.ผมขี่อยู่นั้นแหละครับ จนประมาณมอสามก้อมาอยู่ทีมแข่ง ก่อนหน้านั้นก้อแข่งตามประสาเด็กครับไม่มีทีมอะไรกับเขา เนินสายสิน เนินทิมแลนด์ ปัจจุบันคือกระทรวงสาธารณะ แถวนนทบุรี ยังเคยเห็นเจ้าเป็ดเมอริด้าเลย แต่ยังไม่เคยคุยกัน ทีมแรกคือ พัฒโนดม เป็ดก้อเคยอยู่ทีนี้ครับเขาย้ายทีมผมเพิ่งจะมา ทีมต่อมาก้อ ไพโอเนียร์ครับ ตอนนั้นก้อมีรถหลายคัน เรดลายคาเรร่า จานดูดชิมาโน ปัจจุบันเหลือแต่จานเน่าๆปลุกไม่ขึ้นแล้วเฟรมให้เพื่อนไปแล้ว กำลังตามหาอยู่ บ้านอยู่ซอยศิริชัยครับ เดี่ยวมาต่ออีก
Pages: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 19 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length