Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 08:20:45 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  โชว์ทั้งคัน / Complete Bikes (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  <<<>>>Diamondback silver streak<<<>>>
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: <<<>>>Diamondback silver streak<<<>>>  (Read 7879 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #15 on: January 12, 2009, 05:24:09 PM »

แหม...นึกว่าคนไทยที่ไหน ที่แท้เป็นฝรั่งพูดไทยปร๋อ คนนี้นี่เอง
โชคดีจัง ราคาที่ได้ก็ไม่แพงเท่าไหร่ซะด้วย... Smiley

คันนี้ โอลิเวอร์ เรานี่แหละที่ได้ไป...ฉลองวันเกิดของตัวเอง.....ได้ข่าวว่าเจ้าตัวจะไปรับกลับจากออสเตรเลียด้วยตัวเองเลยครับท่าน  Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #16 on: January 13, 2009, 12:10:48 AM »

โอ้ววว...ผมว่าอีกไม่นานป๋าคงสอยมาเป็นของป๋าแน่ๆครับ... Shocked
สวยสุดๆครับป๋า...สภาพดีมากๆ...ฟันธง...หมอมาเอง... Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #17 on: January 13, 2009, 12:15:09 AM »

คันนี้ โอลิเวอร์ เรานี่แหละที่ได้ไป...ฉลองวันเกิดของตัวเอง.....ได้ข่าวว่าเจ้าตัวจะไปรับกลับจากออสเตรเลียด้วยตัวเองเลยครับท่าน  Grin

เอ...แล้ว Silver Streak 82 คันนี้ ใครได้ไปหว่า... Huh

;Dไม่ใช่คับพี่่  thanit ,แหมอยากให้เป็นของผมเองจริงๆเลยคับพี่ นะ  ต้องรอคอยวาสนากันต่อไป............. Cool
มีแล้ว ซื้อซ้ำอีกเหรอท่าน Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
bauhuase1919
Intermediate

« Reply #18 on: January 13, 2009, 02:26:17 PM »

Shocked Shocked Shocked
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length