Welcome, Guest. Please login or register.
May 12, 2024, 06:43:42 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  BMX ROCK ท่าอิฐ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print
Author Topic: BMX ROCK ท่าอิฐ  (Read 30938 times)
juijp
Intermediate

« Reply #30 on: February 19, 2011, 12:25:27 PM »

หวัดดีครับจุ่ย ไปปั่นเที่ยวเล่นที่ไหนก็บอกด้วยน่ะ ขอเป็นเสาร์ อาทิตย์ก็เยี่ยมเลย..

ได้เลยครับผม  Grin

Tos-os
B Pro

it cool

ragnatos@hotmail.com
Email
« Reply #31 on: February 21, 2011, 09:37:40 AM »

สวัสดีึีั ครับ

0904431316 โตสครับ 

และเเล้วก็ต้องกลับมา osbmx มันอยู่ในสายเลือดดดดด
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #32 on: February 25, 2011, 02:55:22 AM »

ดีใจมากครับบ้านอยู่ไม่ไกลมากพอจะปั่นไปได้แล้วเจอกันครับ....
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #33 on: March 03, 2011, 01:23:32 PM »

;Dอยากเจอ os นนท์ รวมตัวสักทีจะดีไหม...
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #34 on: March 04, 2011, 04:31:31 PM »

Grin Shocked ::)เหงาเฉยๆอยากขี่แต่มีอยู่คนเดี๋ยว..
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #35 on: March 18, 2011, 08:52:07 PM »

แซ่บ แซ่บ OS นนท์ วันอาทิตย์... Roll Eyes
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #36 on: March 23, 2011, 10:41:48 PM »

แซ่บ แซ่บ OS นนท์ วันอาทิตย์... Roll Eyes
หายดีแล้วหรือ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #37 on: March 25, 2011, 02:17:38 AM »

หายดีแล้วหรือ Grin Cheesy Wink
[/quote ไม่อยากเชื่อเชียวว่าจะหายเร็วปาน(กามมะนิตหนุ่ม)เพียงแค่ท่านได้สนุกกับ OS BMX นนท์...แซ่บแซ่บ
พี่ JR ครับ ก็พอจะแข่งแรงขึ้นมาบ้างแต่ว่า พี่ JR ไม่สนใจจะปั่นอะไรกะเขาบ้างไง จะเชือดทั้งวันทั้งคืนเลยไงครับพี่ 
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #38 on: March 25, 2011, 11:55:40 PM »

[/quote ไม่อยากเชื่อเชียวว่าจะหายเร็วปาน(กามมะนิตหนุ่ม)เพียงแค่ท่านได้สนุกกับ OS BMX นนท์...แซ่บแซ่บ
พี่ JR ครับ ก็พอจะแข่งแรงขึ้นมาบ้างแต่ว่า พี่ JR ไม่สนใจจะปั่นอะไรกะเขาบ้างไง จะเชือดทั้งวันทั้งคืนเลยไงครับพี่ 

ช่วงนี้ ฟ้าฝน ไม่เป็นใจ นี่ก็ไม่สบายอยู่ แต่พรุ่งนี้ อาจจะปั่นไป รัชดาไนท์ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #39 on: March 26, 2011, 12:31:08 AM »

ช่วงนี้ ฟ้าฝน ไม่เป็นใจ นี่ก็ไม่สบายอยู่ แต่พรุ่งนี้ อาจจะปั่นไป รัชดาไนท์ Grin Cheesy Wink
งั้นวันอาทิตย์ ก็ว่างซิครับ เจอกันแน่นอนครับพี่ JR บ้าเกิน 100 Grin
เจ้าหนูยอดนักปั่น
Intermediate

Sab Sab! OS Nonthaburi.

how_are_you_kurt@hotmail.com
Email
« Reply #40 on: May 28, 2011, 11:42:39 AM »

สวัสดีอย่างเป็นทางการครับพี่นัท ผมว่าเราคงไม่ต้องแนะนำตัวอะไรกันอีกแล้วล่ะ
เอาเป็นว่าสั้นๆแต่ได้ใจความก็แล้วกัน "ยินดีที่ได้รู้จักครับและดีใจที่ได้ร่วมแก๊งซ์ด้วยกันครับ"
ขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำครับ ผมจะเก็บไปปฏิบัติอย่างดีที่สุดครับ

สุดท้ายนี้ เจ้าหนูคนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในซอกหรืบของหัวใจพี่ๆน้องๆทุกๆคนด้วยครับ

ก๊าก ๆๆ ๆๆ 555

จักรยานของพี่...ราคาไม่กี่ร้อยบาท...ถึงช้าอืดอาด...แต่ก็เมดอินไทยแลนด์
KK
AA Pro

« Reply #41 on: June 10, 2011, 11:28:57 PM »

อร่อยจริงครับเอาไป5กะโหลกเลยครับ!!!!!
  ยังมีของอร่อยที่ท่าอิฐอีกมากมาย ขอแนะนำก๋วยเตี๋ยวเนื้อลุงอู๊ด อันรือลั้น
อย่าไปช่วงเที่ยงนะครับ มีหวังด่าผมตายเลยคนเยอะมาก ต้องเช้าหน่อยประมาณ 10โมงครับ
ไม่ต้องรอคิวให้เสียอารมย์ กินเสร็จนอนเลยครับบรรยากาศดีติดแม่น้ำ เจ้าพระยาแบบสบายๆลมเย็นๆ
( ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับลุงอู๊ดนะครับ ) อร่อยจิงๆครับ....

รบกวนถามหน่อยครับ ว่าร้านอยู่ตรงไหน พอดีจะไปเยี่ยม เพื่อน...เพื่อนหรือพี่ก็ไม่รู้ครับ อยากไปลองกินดูครับ...... Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #42 on: June 10, 2011, 11:44:45 PM »

อร่อยจริงครับเอาไป5กะโหลกเลยครับ!!!!!
  ยังมีของอร่อยที่ท่าอิฐอีกมากมาย ขอแนะนำก๋วยเตี๋ยวเนื้อลุงอู๊ด อันรือลั้น
อย่าไปช่วงเที่ยงนะครับ มีหวังด่าผมตายเลยคนเยอะมาก ต้องเช้าหน่อยประมาณ 10โมงครับ
ไม่ต้องรอคิวให้เสียอารมย์ กินเสร็จนอนเลยครับบรรยากาศดีติดแม่น้ำ เจ้าพระยาแบบสบายๆลมเย็นๆ
( ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับลุงอู๊ดนะครับ ) อร่อยจิงๆครับ....

รบกวนถามหน่อยครับ ว่าร้านอยู่ตรงไหน พอดีจะไปเยี่ยม เพื่อน...เพื่อนหรือพี่ก็ไม่รู้ครับ อยากไปลองกินดูครับ...... Grin
ได้เลย พอดีกำลัง รอ เพื่อน...หรือ..พี่..หรือว่า น้า หรือว่า อา อาจจะเป็น ตา 5555 จะเป็นอะไรก็ชั่ง..เหอะ.. Roll Eyes

เอาแหละ..เข้ามา ซ.ท่าอิฐ วิ้งตรงแต่ ไม่ต้องลงแม่น้ำ นะ..จอดรถข้างวัดแสง..ซ้ายมือเดินตรงไป100เมตร ก็แค่เงี้ย..งง ละซิ..อร่อยที่สุดในโลก Grin Cheesy
KK
AA Pro

« Reply #43 on: June 10, 2011, 11:51:43 PM »

ได้เลย พอดีกำลัง รอ เพื่อน...หรือ..พี่..หรือว่า น้า หรือว่า อา อาจจะเป็น ตา 5555 จะเป็นอะไรก็ชั่ง..เหอะ.. Roll Eyes

เอาแหละ..เข้ามา ซ.ท่าอิฐ วิ้งตรงแต่ ไม่ต้องลงแม่น้ำ นะ..จอดรถข้างวัดแสง..ซ้ายมือเดินตรงไป100เมตร ก็แค่เงี้ย..งง ละซิ..อร่อยที่สุดในโลก Grin Cheesy
ไกลจัง

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #44 on: June 11, 2011, 12:22:42 AM »

ไกลจัง
...เอางี้ จะได้ ไม่ งง....พอขึ้นรถ ติดเครื่อง แล้ว โทรมา จะบอกทางตั้ง แต่ ดอนเมือง ยั้น ท่าอิฐ ไป้ เล้ย 5555..มาง่ายจิงๆนะ Undecided Tongue Kiss
Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length