Welcome, Guest. Please login or register.
May 17, 2024, 04:31:22 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ไม่รู้จะลงห้องไหนดี
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] Print
Author Topic: ไม่รู้จะลงห้องไหนดี  (Read 10302 times)
Tos-os
B Pro

it cool

ragnatos@hotmail.com
Email
« Reply #30 on: December 04, 2012, 11:14:17 PM »

ลึกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  Shocked Shocked Shocked

0904431316 โตสครับ 

และเเล้วก็ต้องกลับมา osbmx มันอยู่ในสายเลือดดดดด
chaichok
B Pro

« Reply #31 on: December 05, 2012, 05:03:14 PM »

ตามหาของสตูด่วน  Grin Grin Grin
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #32 on: December 06, 2012, 10:00:34 AM »

ส่วนตัวผมชอบ Greg hill มากครับ..ถ้าในแง่การตลาดผมว่าเค้าไม่ค่อยดังเท่า stu และ Harry
แต่ถ้าในเรื่องของฝีมือผมว่าการันตีได้จากถ้วยครับ..เท่าที่ทราบมา Greg ได้ครองถ้วย Nora cup 4ใบ.. Wink
น่าติดตามครับ..ยังไงถ้าเจมมีโอกาสถ่ายรูปคู่กับ GT mini (คันนั้นสติ๊กเกอร์  head tube เป็นหน้า Greg ด่วย) เอามาให้ชมบ้างนะครับ Cheesy
มีเรื่องราวดีครับชอบๆ Cheesy

เฮ้ยย..นี่มันถ้วย.."นอร่าคะ"..นี่..555555+ Grin
ที่สุดแห่งสยามประเทศแล้วครับ..ผมอยากเห็นทั้งหมด..ตั้งแต่..รถ..อะหลั่ย..ชุดแข่ง..และอื่นๆอยู่รวมกันอ่ะคับเจมจะมีโอกาสมั้ยครับ.. Wink
คงตื่นตาตื่นใจน่าดู Wink

ว่าจะเอามาตั้งคู่กับ GT MINI ที่ได้มาจากพี่นั่นแหล่ะครับ Cheesy

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
wut@bangkae
B Pro

« Reply #33 on: December 06, 2012, 10:13:05 AM »

โคคคคคคคคตตตตตตตตตตตรรรรรรรรรรรรรรเจ๋ง
Jame
AA Pro

« Reply #34 on: December 06, 2012, 03:09:41 PM »

ส่วนตัวผมชอบ Greg hill มากครับ..ถ้าในแง่การตลาดผมว่าเค้าไม่ค่อยดังเท่า stu และ Harry
แต่ถ้าในเรื่องของฝีมือผมว่าการันตีได้จากถ้วยครับ..เท่าที่ทราบมา Greg ได้ครองถ้วย Nora cup 4ใบ.. Wink
น่าติดตามครับ..ยังไงถ้าเจมมีโอกาสถ่ายรูปคู่กับ GT mini (คันนั้นสติ๊กเกอร์  head tube เป็นหน้า Greg ด่วย) เอามาให้ชมบ้างนะครับ Cheesy
มีเรื่องราวดีครับชอบๆ Cheesy

เฮ้ยย..นี่มันถ้วย.."นอร่าคะ"..นี่..555555+ Grin
ที่สุดแห่งสยามประเทศแล้วครับ..ผมอยากเห็นทั้งหมด..ตั้งแต่..รถ..อะหลั่ย..ชุดแข่ง..และอื่นๆอยู่รวมกันอ่ะคับเจมจะมีโอกาสมั้ยครับ.. Wink
คงตื่นตาตื่นใจน่าดู Wink

ว่าจะเอามาตั้งคู่กับ GT MINI ที่ได้มาจากพี่นั่นแหล่ะครับ Cheesy

นั่นแหล่ะที่คิดไว้เลยครับพี่ Cheesy

For Love Or Money
jimjan
AA Pro

« Reply #35 on: February 05, 2013, 12:16:37 AM »

ใช่ใบนี้หรือปล่าวครับ

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
ponchai
Expert

Email
« Reply #36 on: February 05, 2013, 12:50:51 AM »

คนเนี่ยแหละครับ เจ้าของ Greg Hill  Shocked
[/quote]

ทำไม Greg Hill เค๊าไม่รักษาถ้วยอันทรงเกียรตินี้  Huh

เฮียมาแว๊วววว  ^_^
Jame
AA Pro

« Reply #37 on: February 05, 2013, 12:57:14 AM »

ใบนั้นน่าจะเป็นของ stu มั้งท๊อปส่งคืนเจ้าของเดิมไปแล้ว ว่าแต่คนที่นั่งข้างๆใครอ่ะ Smiley

For Love Or Money
Pages: 1 2 [3] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length