Welcome, Guest. Please login or register.
May 21, 2024, 07:33:05 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  Seaside bmx มีโอกาศได้ไปเยือนชาว Os bmx ที่เชียงใหม่มาครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: Seaside bmx มีโอกาศได้ไปเยือนชาว Os bmx ที่เชียงใหม่มาครับ  (Read 5058 times)
Master_fat
Expert

Email
« on: January 27, 2012, 11:53:11 AM »

พอดีผมแระพี่ๆ มีโอกาศได้ขับรถ และขี่รถ ขึ้นไปเที่ยวเหนือกัน กับพวกกลุ่ม Lamclear
พอมีเวลานิดๆหน่อยๆ เลยอยากเจอและทักทาย พี่ๆชาว Os เชียงใหม่ซักหน่อย
พี่เปี้ยน anubis ก็เลยตัดสินใจโทรหาคุณพี่ Tik ก็เลยได้รับคำชวนไปเที่ยวบ้านแกซักหน่อย
โดยมีพี่บอยไปด้วย อิอิ ลองไปชมรูปกันนิดๆหน่อยๆครับ

ไม่รออะไรเลย เข้ามาที่บ้านพี่ติ๊ก ขอชมของรักของหวงหน่อย

ขอบอกว่าเด็ดจริงๆ

ผมชอบปรีดามากๆเลย

สุดสวยทั้ง 2 คัน

พี่บอย พี่ติ๊กเจ้าของบ้าน พี่เปี้่ยน ไม่สนใจอะไรเลย หาอะไหร่อย่างเดียว

ผมขอหน่อย อิอิ

รถสวยมากๆครับ

เด็ดๆ

ก่อนออกจากห้อง พี่ติ๊กและพี่บอยให้ของที่ระลึกไว้ด้วย ขอบคุณสำหรับ เบาะและสติ๊กเกอร์นะค้าบ

ออกมาข้างนอก พี่กร ขอลองตัวแข่งซักหน่อย

ผมก็ขอบ้าง อิอิ

หลังจากนั้น พี่ติ๊กกับพี่บอย ก็ได้รับมอบเสื้อ คณะแลมเคลียร์ เป็นสินน้ำใจ ที่เสียเวลามาพาได้ดูของที่บ้าน
ขอบคุณน้ำใจครั้งนี้เป็นอย่างมากนะค้าบ ไว้โอกาศหน้า คงจะมีโอกาศได้ปั่นด้วยกัน และเจอเพื่อนๆพี่ๆชาว Os เชียงใหม่หลายๆท่านอีกนะค้าบ!!!  Grin Grin;D Grin Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1 on: January 27, 2012, 11:59:31 AM »

ไปไม่ชวนกันเลยยยย Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
kr
AA Pro

« Reply #2 on: January 27, 2012, 12:26:09 PM »

รถดีๆทั้งนั้นเลย Shocked  ชลบุรียิงยาวเชียงใหม่แจ่มเลยครับ Cheesy
ยางถ้าเป็นยางใช้แล้วก็อย่าแขวนให้สูงกว่ารูปเลยครับ เชื่อผมดิ Wink
Anubis
A Pro

Email
« Reply #3 on: January 27, 2012, 01:42:49 PM »

โอกาสดีที่ได้ไปแอ่วเหนือ เลยขอเจอคนคอเดียวกันซักหน่อย
ขอบคุณคุณติ๊ก สำหรับของฝาก
ขอบคุณพี่บอย สำหรับสติ๊กเกอร์ปึกใหญ่(กำลังกระจายแจกเพื่อนๆน้องๆในกลุ่มอยู่ครับ)

รถสวย น้ำใจดีจริงๆ ชาวOs Bmx เชียงใหม่
** ไว้พวกผมจะไปบุกบ้านคนอื่นๆอีก สัญญา Cheesy

ตอนนี้ทางชาวคณะมีเฟสบุ๊คเอาไว้เก็บรูปมันส์ๆ เอาไว้พูดคุยกันแล้วครับ ยินดีรับแอดผู้ที่รัก Os Bmx ทุกท่าน ตามลิงค์นี้เลย
http://www.facebook.com/profile.php?id=100002081746464
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #4 on: January 27, 2012, 01:59:19 PM »

+10ครับ..เห็นด้วยอย่างแรง..เรื่องยางที่แขวนสูงกว่ารูป.. Wink
                             รักกัน.. Cheesy

รถดีๆทั้งนั้นเลย Shocked  ชลบุรียิงยาวเชียงใหม่แจ่มเลยครับ Cheesy
ยางถ้าเป็นยางใช้แล้วก็อย่าแขวนให้สูงกว่ารูปเลยครับ เชื่อผมดิ Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
สมัย กลิ่นวันวาน
AA Pro

« Reply #5 on: January 28, 2012, 01:51:32 AM »

ไปเจอคุณบอยที่ไหนอะครับ เค้าไม่ได้อยู่บนดอยเรอ แล้วทำไมบอกผมว่าอยู่บนดอยติดต่อไม่ได้  Huh Huh Huh

สนใจจริง เน้นการโทรจองเป็นหลัก แล้วค่อยโพสจอง
T. 086-620-0660 < ไก่ > ส่งแล้ว จะแจ้งเลขพัสดุครับ
ธ.ไทยพาณิชย์ 322-242-9703 ออมทรัพย์ บุรินทร์ จงเชิดชูตระกูล
https://www.facebook.com/KooK.Secondhand.Shop
ruj
Expert

Email
« Reply #6 on: January 28, 2012, 08:41:38 AM »

เบาะสวยครับคุนos.bmxติ้ด

ติดต่อรุตครับ 091-2720284
เลขที่บัญชี นส.พิชญ์สินี ไชยวงค์ 6642473330 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาสี่แยกสันกำแพง(หนองป่าครั่ง) เชียงใหม่
Playboy
B Pro

I'm Teeravot

« Reply #7 on: January 28, 2012, 09:28:33 AM »

โอกาสดีที่ได้ไปแอ่วเหนือ เลยขอเจอคนคอเดียวกันซักหน่อย
ขอบคุณพี่บอย สำหรับสติ๊กเกอร์ปึกใหญ่(กำลังกระจายแจกเพื่อนๆน้องๆในกลุ่มอยู่ครับ)

รถสวย น้ำใจดีจริงๆ ชาวOs Bmx เชียงใหม่
** ไว้พวกผมจะไปบุกบ้านคนอื่นๆอีก สัญญา Cheesy

โอกาสดีมากที่เจอกัน แต่ใช้คุยกันน้อยมาก ถ้ามาครั้งหน้าจะเครียงาน พาไปเที่ยวทั้งวันเลย
สงกรานต์มาเลยครับ จะพาไปเล่นน้ำรอบเมืองดูสาวๆสวยๆขาวๆ  Grin Grin Grin
Master_fat
Expert

Email
« Reply #8 on: January 28, 2012, 02:38:43 PM »

โอกาสดีมากที่เจอกัน แต่ใช้คุยกันน้อยมาก ถ้ามาครั้งหน้าจะเครียงาน พาไปเที่ยวทั้งวันเลย
สงกรานต์มาเลยครับ จะพาไปเล่นน้ำรอบเมืองดูสาวๆสวยๆขาวๆ  Grin Grin Grin

โอ้ยๆๆ เรียกน้ำย่อยจังเลยค้าบพี่บอย อิอิ!!!! Grin Grin Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #9 on: February 03, 2012, 09:51:43 PM »

ไปไม่ชวนกันเลยยยย Grin Cheesy Wink
ช่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆง้านเราไปกัน แต่ขอเอาปรีดากลับด้วยนะ Grin Grin Grin Grin
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length