Welcome, Guest. Please login or register.
May 04, 2024, 12:07:06 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ***มาปั่นกันดีกว่ามั๊ย***
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: ***มาปั่นกันดีกว่ามั๊ย***  (Read 8088 times)
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« on: August 29, 2009, 08:20:11 PM »

ช่วงนี้ฟ้าฝนอาจไม่เป็นใจ...แต่ถ้าช่วงเช้าไปเรื่อยๆ...น่าจะได้นะครับ  Cheesy

รอทริปใหญ่ไม่ไหว...ขอย่อยๆก่อนได้มั๊ยเอ่ย... Huh Huh
รบกวนคุณประสิทธิ์...เห็นแว่วๆว่าพร้อมแล้วนะครับ...เล็กๆกินลมชมธรรมชาติ
ท้ายสุด...อยากชิมอาหารทุ่งๆที่โปรโมทไว้น่ะครับ  Grin Grin

เสาร์หน้าจะสะดวกมั๊ยครับ....

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bullterrier
A Pro

« Reply #1 on: August 29, 2009, 08:25:10 PM »

เอาด้วยคับ ถ้าไม่ติดอะไร..... Cool
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #2 on: August 29, 2009, 08:41:04 PM »

ช่วงนี้ฟ้าฝนอาจไม่เป็นใจ...แต่ถ้าช่วงเช้าไปเรื่อยๆ...น่าจะได้นะครับ  Cheesy

รอทริปใหญ่ไม่ไหว...ขอย่อยๆก่อนได้มั๊ยเอ่ย... Huh Huh
รบกวนคุณประสิทธิ์...เห็นแว่วๆว่าพร้อมแล้วนะครับ...เล็กๆกินลมชมธรรมชาติ
ท้ายสุด...อยากชิมอาหารทุ่งๆที่โปรโมทไว้น่ะครับ  Grin Grin

เสาร์หน้าจะสะดวกมั๊ยครับ....

โดนใจเลย พี่ป่ำ ว่า ถ้า ทริป เกาะเกร็ด ยังไม่พร้อม มาปั่นแก้ขัด แถวบ้านผมก่อน ก็เข้าท่าดีครับ  แล้วดูความเหมาะสมปลายปี ค่อยจัด ทริป หญ่ายยๆ อีกที  วันนี้ ช่วงเช้า ยังปั่น ไปกับลูกชาย รวมสามคน ไป ตลาด ระแหง100ปีด้วยกัน ดีว่า ผบ ผม เอารถ ไปจอดรอที่ตลาดแล้ว ขนจักรยานรับกลับมาบ้าน เพราะฝนตก ครับ
เหตุ เพราะ ทริปเกาะเกร็ด ผบ ไม่อนุมัติ ให้ เจ้าลูกชายสองคน ของผมไปด้วย

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #3 on: August 29, 2009, 09:00:12 PM »

เริ่มซัก 10 โมงเช้า..เป็นไงครับ  Grin
มาลงชื่อครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #4 on: August 29, 2009, 09:03:11 PM »

เสาร์หน้ามีนัดกับหมอด้วยสิ(ไม่ใช่หมอนวดนะ) Grin Cry

For Love Or Money
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #5 on: August 29, 2009, 10:58:02 PM »

ไม่ติดอะไรจะไปด้วยนะครับ...ชอบแถวบ้านพี่ประสิทธิ์อากาศดี... Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
aok_baby
B Pro

« Reply #6 on: August 29, 2009, 11:07:23 PM »

ไปครับ Grin
TUM
B Pro

« Reply #7 on: August 30, 2009, 01:47:16 AM »

<< อยากไปมากๆ >> ตั้ม  Wink

เบอร์โทร.    082 999 3518   (true.)   ตั้มครับ
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #8 on: August 30, 2009, 03:33:10 AM »

ขอไปด้วนนะครับ Wink

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #9 on: August 30, 2009, 12:04:11 PM »

...จริงๆแล้วตอนนี้ผมไปปั่น MTB ขึ้นเขา-ลงห้วยในป่ามาบ้าง สนุกดีจริงๆ อยากพาเพื่อนๆเอา BMX ลองไปปั่นดูบ้าง..ไม่รู้จะได้หรือเปล่า...แต่อย่างไงๆ ทริปบ้านคุณประสิทธิ์ขอลงชื่อไปด้วยคนครับ... Grin

DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #10 on: August 30, 2009, 04:34:39 PM »

เสาร์หน้าจะสะดวกมั๊ยครับ....      ***** พี่ป้ำ หมายถึงเสาร์ห้าใช่มั๊ยนี่ *****

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin สงสัย จะดับเบิล ทริปชนทริป ซะแล้ว ไม่เป็นไร ไปเจดีย์หอยก่อนก็ได้ครับ
 Grin Grin Grin เกาะเกร็ดทริป เลื่อนไปก่อน แล้วค่อยนัดใหม่เน้อ
pum
AA Pro

Email
« Reply #11 on: August 30, 2009, 09:16:06 PM »

เสาร์หน้าจะสะดวกมั๊ยครับ....      ***** พี่ป้ำ หมายถึงเสาร์ห้าใช่มั๊ยนี่ *****

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin สงสัย จะดับเบิล ทริปชนทริป ซะแล้ว ไม่เป็นไร ไปเจดีย์หอยก่อนก็ได้ครับ
 Grin Grin Grin เกาะเกร็ดทริป เลื่อนไปก่อน แล้วค่อยนัดใหม่เน้อ

ไม่ได้ตั้งใจให้ชนกันนะครับคุณต่อ...เห็นว่าทริปเกาะเกร็ดท่าทางจะเป็นทริปใหญ่  Grin
...เลยหาทริปย่อยปั่นแก้คิดถึงและแก้คันไปก่อนน่ะครับ... Cheesy
แต่ถ้าเกาะเกร็ดพร้อมก็....ลงเลยครับว่า...เมื่อใด...และถ้าไม่ใช่เสาร์นี้...ก็...ขอปั่นก่อนนะครับ  Grin

bullterrier
A Pro

« Reply #12 on: August 30, 2009, 09:39:03 PM »

...จริงๆแล้วตอนนี้ผมไปปั่น MTB ขึ้นเขา-ลงห้วยในป่ามาบ้าง สนุกดีจริงๆ อยากพาเพื่อนๆเอา BMX ลองไปปั่นดูบ้าง..ไม่รู้จะได้หรือเปล่า...แต่อย่างไงๆ ทริปบ้านคุณประสิทธิ์ขอลงชื่อไปด้วยคนครับ... Grin
ไปที่มาคับพี่ phawee ผมสนจายคับ...... Cool
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #13 on: August 30, 2009, 09:41:11 PM »

เริ่มซัก 10 โมงเช้า..เป็นไงครับ  Grin
มาลงชื่อครับ  Cheesy
กำลังดีครับ ไม่เช้า ไม่สายไม่ร้อน เกินไป เอาแค่ไปวัดเจดีหอย กราบไว้พระ แล้วแวะชม แล้วปั่นกลับ มาทำอาหารทานด้วยกัน น่าจะพอมีแรงใหวนะครับ กลัวฝนอย่างเดียว  Grin Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

pum
AA Pro

Email
« Reply #14 on: August 30, 2009, 09:53:22 PM »

สรุปแล้วนะครับ...เสาร์ที่ 5 นี้เกาะเกร็ดเลื่อน...มาเป็น

ทริปเล็กๆ.."วัดเจดีย์หอย อร่อยอาหารแบบทุ่งๆ"
พร้อมที่บ้านคุณประสิทธิ์..เวลา 9 โมงเช้า...ครับ  Grin

รบกวนลงชื่อกันมาเลยครับ  Grin Grin Grin

Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length