Welcome, Guest. Please login or register.
May 04, 2024, 11:05:17 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ***ทริปเล็กๆ...เสาร์ ๕***
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 Print
Author Topic: ***ทริปเล็กๆ...เสาร์ ๕***  (Read 21613 times)
aok_baby
B Pro

« Reply #15 on: September 03, 2009, 06:43:03 PM »

ไปครับ Grin
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #16 on: September 03, 2009, 07:59:09 PM »

เสียดายจังติดงานครับ Cry

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
TUM
B Pro

« Reply #17 on: September 03, 2009, 10:57:24 PM »

ติดสัมนาทั้ง 2 วัน 5-6 กย. แต่อยากไปจัง สงสัยต้องโดดวันแรก 1 วัน  Tongue

<< โดดสัมนาไปเลย...พี่กร >>  Wink

เบอร์โทร.    082 999 3518   (true.)   ตั้มครับ
Jame
AA Pro

« Reply #18 on: September 03, 2009, 11:49:59 PM »

ช่วงบ่ายถ้าว่างเดี๋ยวจะตามไปสมทบที่ศาลาริมบ่อครับ Grin

For Love Or Money
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #19 on: September 04, 2009, 12:50:54 AM »

Grin Grin Grin...คงมีความสุขสนุกเฮฮาแน่นอนครับ... Roll Eyes

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
ton
AA Pro

Email
« Reply #20 on: September 04, 2009, 02:35:36 PM »

ขอให้สนุกสนานมีความสุขกันทุกคนนะครับ Wink ต้องขอโทษที่pumด้วยนะครับ

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
ton
AA Pro

Email
« Reply #21 on: September 04, 2009, 02:37:30 PM »

ขอให้สนุกสนานมีความสุขกันทุกคนนะครับ Wink ต้องขอโทษที่pumด้วยนะครับ
พิมพ์ผิด ขอโทษพี่ Pum ด้วยนะครับ Smiley

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #22 on: September 04, 2009, 03:29:00 PM »

อย่าซีเรียสนะครับ สำหรับทริปเล็กๆตามเจตนารมย์พี่ปั๊มครับ เห็นตอนแรกพี่เค๊านัดกับเจ้าบ้านไม่กี่คน คิดว่าเป็นทริปเล็กๆยามว่างเหมือนไปสวนรถไฟครับ รอทริปใหญ่อีกครั้งแล้วกัน พี่ปั๊มเค๊าแบบว่าอยากขี่มากๆอ่ะ อดไปงาน mbk เลยอยากสุดๆ Grin Grin

ยังไงทริปของ Car Free Day ก็ไม่เล็กนะครับ เรียนเชิญคนที่อยากปั่นไปด้วยกันนะครับ Wink

แล้วตกลงทริปเกาะเกร็ด วอร์มอัพก่อน Car Free Day เอามั๊ยครับ ถ้าไม่มีเดี๋ยวผมนัดปั่นสวนสมเด็จดีมั๊ยครับ Tongue

ปล. อยากให้มีทริปเล็กๆเกิดขึ้นทุกอาทิตย์เลยครับ ใครว่างก็ไปไม่ว่างก็รอเมื่อทางสะดวก 3คน5 คน ก็ไปกัน อีกหน่อยเปิดเป็น"ชมรมคนชอบปั่นBMX"ดีกว่า จะได้ออกกำลังกายกันบ่อยๆ เหมือนบางชมรมจะมีนัดที่รู้กันเลยว่าสิ้นเดือนวันศุกร์ต้องมาเจอกันเพื่อปั่นออกกำลังกาย และท่องเที่ยวในเมืองแถมหาอะไรกินกันก่อนกลับ Smiley

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #23 on: September 04, 2009, 07:23:26 PM »

Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed คุณต้น ไม่ไปแจม งานก็ขาดสีสันไปเยอะน่ะครับ รุ้ว่าติดงานสำคัญ แต่ถ้าจบได้เร็ว
 Grin Grin Grin ก็อยากให้ตามมาขี่ด้วย จะให้น้องเค้า พาหลงไปให้ไกลกว่าเดิม ดีมั๊ยหล่ะ  Wink Wink Wink   
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #24 on: September 04, 2009, 07:25:39 PM »

พิมพ์ผิด ขอโทษพี่ Pum ด้วยนะครับ Smiley

ไม่เป็นไรครับคุณต้น...ไม่ซีเรียสครับ  Grin
แค่คิดถึงกัน...อยากจะให้มาออกกำลังกายด้วยกันครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
aok_baby
B Pro

« Reply #25 on: September 04, 2009, 07:31:02 PM »

ถ้าพี่ต้นไม่ไปหมดสนุกเลยครับ  ผมอยากให้พี่ไปปั่นด้วยกัน
เอาเรื่องปวดหัวโยนทิ้งไป  เราไปปั่นกัน  แล้วรีบกลับถ้าพี่มีงานหรือมีธุระ (ไปให้ได้นะครับพี่)   Cheesy
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #26 on: September 04, 2009, 07:40:20 PM »

พี่ต้น พยายาม ไปให้ได้นะพี่     เฮเนเก้น สักสองสามกระป๋อง ชิวๆ  Cheesy    มานะพี่    Smiley               

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
chao chao
AA Pro

« Reply #27 on: September 04, 2009, 07:43:37 PM »

อยากไปครับ อยากไปคิดถึงเจ้าของบ้านที่แสนใจดี Grin
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #28 on: September 04, 2009, 08:25:38 PM »

ถือเป็นการปั่น วอร์มอัพ เล็กๆ ก่อนงานคาร์ฟรีเด ครับ อย่างเราๆ คงจะฟิต สุ้ตอนหนุ่มๆไม่ใหว เสาร์หน้า ได้ทริป ปั่นเลียบ เกาะเกร็ดยิ่งดีครับ จะพยายามทำตัวให้ว่าง นี้ก็แจ้ง ผบ ใว้ล่วงหน้า แล้ว ว่า จะพยายามปั่นให้ได้ทุกเสาร์เลยครับ อาทิตย์ ละครั้ง ก็ยังดีครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #29 on: September 04, 2009, 08:34:49 PM »

อยากไปครับ อยากไปคิดถึงเจ้าของบ้านที่แสนใจดี Grin
สะดวก มาได้เลยครับ ยินดีเสมอครับ แต่ถ้าไม่สะดวก ไม่เป้นไรครับ มีทริป ใหญ่ อีกที ของที่ระลึก รับรอง ไม่ด้อยกว่าครั้งแรกแน่นอนครับ Cheesy Cheesy Cheesy

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Pages: 1 [2] 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length