Welcome, Guest. Please login or register.
May 22, 2024, 05:48:06 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  วันพฤหัสฯ @24 ธ.ค.52 นี้...ไปปั่นชมไฟคริสต์มาสในคืน X'mas Eve กัน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 Print
Author Topic: วันพฤหัสฯ @24 ธ.ค.52 นี้...ไปปั่นชมไฟคริสต์มาสในคืน X'mas Eve กัน  (Read 26661 times)
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #60 on: December 25, 2009, 06:13:01 PM »

ขอให้ครูดาวหายเร็วๆนะครับ....
.......และขอนัดล้างตาด้วยครับ...ก่อนปีใหม่เหมือนไรดีฮิ........ Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #61 on: December 25, 2009, 07:03:12 PM »

มีความสุขมากๆครับ...ได้ซึมซับความสุขในอดีตอีกทริปหนึ่ง  Grin
ส่วนตัว...ถ้าไม่มีข้อจำกัดเรื่องเวลาและงานในวันรุ่ง....คงจะซ่าส์ได้มากกว่านี้ครับ  Smiley

ทริปนี้..ถึงแม้จะไร้แสงไฟ...แต่ก็มีสีสรรในใจครับ  Grin
ขอบคุณคุณประสิทธิ์..สำหรับภาพสวยๆ...ที่บรรจงเก็บมาให้ทุกท่านได้บันทึกในความทรงจำ...
ทุกทริป..ไม่มีพลาด.. Grin
ชอบคำบรรยายที่สอดแทรกตามภาพมากๆครับ...ได้ใจจริงๆ...โดน-โดน  Grin

ขอบคุณพี่เจี๊ยบ...ไกด์กิตติมศักดิ์...
ขอบคุณหญิงเหล็กทั้ง 2 คน...ครูดาว และน้องดิว'
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาว osbmx ทุกท่าน...

(ด้วยความเป็นห่วง...ครูดาว..พักผ่อนมากๆ...อย่าเดินมากนะครับ...เอ็นฉีกเนี่ยต้องใช้เวลาพอสมควรครับ...
ยิ่งพักมาก..ลงน้ำหนักที่เท้าน้อยครั้ง...ก็จะหายไวครับ...ช่วงนี้ใช้ปากเป็นรีโมทไปก่อนนะครับ...)

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #62 on: December 25, 2009, 07:09:23 PM »

อ้อ!....ขอบคุณน้องอ๊อบ...สำหรับภาพเรียกน้ำย่อยนะครับ...
แต่เอ...ทำไมภาพพวกพี่ๆถึงเบลอล่ะครับ...ภาพขวัญใจเนี่ยชัดแจ๋วเลย  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
KB
AA Pro

« Reply #63 on: December 25, 2009, 07:17:48 PM »

อิจฉาจังอยากไปด้วยแต่มีภาระกิจเพียบ ปลีกตัวบ่ได้ครับ Sad

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #64 on: December 25, 2009, 07:54:45 PM »

..ขอบคุณรูปภาพสวยๆ....ชอบคำบรรยายที่สะท้อนความรู้สึกจากใจจริง...อยากบอกว่าพวกเราเป็นคนรุ่นแรกที่หลงไหลใน BMX ต่างหาก...แต่ละคนล้วนมีความหลัง มีเรื่องเล่าขานกับมันมากมาย...ทุกคนล้วนเป็นตำนานที่ยังมีชีวิต...พวกเราไม่ใช่กลุ่มคนรุ่นสุดท้ายที่หลงไหลใน BMX หรอกครับคุณประสิทธิ์ เพราะผมเชื่อว่ายังจะมีคนรุ่นหลังที่พลัดหลงเข้ามาในวงวนนี้อีกมากมาย แต่จะหลงไหลแบบใด หรือ OSBMX จะถูกใช้งานไปในทางใดนั้นก็เป็นอีกเรื่อง.....เราคงไปกำหนดอะไรไม่ได้...เพราะตราบใดที่ OSBMX ยังเป็นสินค้าที่ขายได้ราคาดี....ก็ย่อมจะมีผู้ไขว่ขว้า....เสาะแสวงหาให้ได้มาครอบครองในที่สุด.....BMX ไม่มีวันตายครับ....  Wink

Jame
AA Pro

« Reply #65 on: December 25, 2009, 08:42:18 PM »

เสียดายไม่ได้ไป Cry

For Love Or Money
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #66 on: December 25, 2009, 10:04:41 PM »

น้องดาวหายไวไวนะครับ    ขอโทษจริงๆครับ     แต่พี่มีของขวัญปีใหม่ไปฝากแน่นอนครับ  Smiley 
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #67 on: December 25, 2009, 10:10:10 PM »

1:20 am. at อนุสาวรีย์ชัย Smiley

เหนื่อยแต่ว่าสนุกมากครับ อยากไปปั่นอีกจัง ไปรอบนี้บอกตรงๆถ้าหลงกลับบ้านไม่ถูกครับ Huh
ขอบคุณสำหรับรูปครับพี่ประสิทธิ์ นี่ถ้าไม่ดึกขนาดนั้นผมคงตามไปหัวลำโพงแน่ครับ Wink
กลับมาแม่ไม่ว่า แต่แฟนแค่รู้ว่าไปก็โกรธเเล้ว เซ็งครับแต่ก็ช่างเหอะยังไงผมก็แฮปปี้ที่ได้ไปปั่นกับชาวแก๊งค์ Wink
ไปกันเยอะๆโคตรเท่ โดนแซวซะกระจาย 555 Grin มันจริงๆ Grin

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #68 on: December 25, 2009, 10:39:00 PM »

Grin บอกตรงๆว่า อิจฉาจังเลย ต้องมีสักวันที่เราต้องไปร่วมแจมให้ได้ๆ
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #69 on: December 25, 2009, 10:53:56 PM »

VDO จากมือถือ กำลังตัดต่ออยู่ครับ แต่ภาพมันมืดๆไม่ค่อยชัดด้วย คิดอยู่ว่าจะตัดดีเปล่า ไหนๆก็ถ่ายมาแล้ว  Grin

คราวหน้าต้องเอากล้องดีๆไปตั่งใจถ่ายให้ได้ภาพเจ๋งๆกลับมาให้ได้ครับ  Wink

กล้องโทรศัพต้องทำใจหน่อย 5555  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
aok_baby
B Pro

« Reply #70 on: December 26, 2009, 01:46:12 PM »

น้องดาวหายไวไวนะครับ    ขอโทษจริงๆครับ     แต่พี่มีของขวัญปีใหม่ไปฝากแน่นอนครับ  Smiley 
รู้ผิด รู้อภัย ต้องอย่างนี้ แถมมีของขวัญ มาปลอบใจอีกต่างหาก ยกโทษให้ Roll Eyes
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #71 on: December 27, 2009, 10:19:02 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin เริ่มที่ redline 1977 ของชายต้น แจ่มมากๆขอบอก

Grin Grin Grin ถึงจุดรวมพลแล้ว

Grin Grin Grin ยังสดอยู่

Grin Grin Grin เริ่มมากันเรื่อยๆ
DIRTDIRT
Expert

Email
« Reply #72 on: December 27, 2009, 10:26:26 AM »

Grin Grin Grin แล้วหยิบกล้องอีกที ก็ถึงโบสถ์ซะแล้ว

Grin Grin Grin

DIRTDIRT
Expert

Email
« Reply #73 on: December 27, 2009, 10:43:07 AM »

Grin Grin Grin ครูดาว กะ น้องอาราเร่

Grin Grin Grin ไม่ใช่น้องอารารเ น้องดิวตี้เองจ้า

Grin Grin Grin  "พี่ๆ ขายผมมั๊ย รถพี่สวยดีน่ะ"

Grin Grin Grin "ห้าพันไหวมั๊ยน้อง ราคานี้พี่ไม่ได้อะไรเลยน่ะเนี่ย"
DIRTDIRT
Expert

Email
« Reply #74 on: December 27, 2009, 10:47:36 AM »

Grin Grin Grin รวมพลจ้า

Grin Grin Grin ภาพชัดมากๆ

Grin Grin Grin ชัดสุดๆ

Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length