Welcome, Guest. Please login or register.
May 04, 2024, 12:09:10 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  *@*@* 13 มีนาคม เจอกันที่"ฉะเชิงเทรา" ตามที่นัดหมาย *@*@*
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] 5 Print
Author Topic: *@*@* 13 มีนาคม เจอกันที่"ฉะเชิงเทรา" ตามที่นัดหมาย *@*@*  (Read 21008 times)
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #45 on: March 08, 2010, 05:57:37 PM »

คงไม่ได้ไปแน่ๆ คุณออฟ พอดีเปิดตัวรถ NISSAN ECO CAR 13-14 มีนาคม น่ะครับ รถประหยัด ราคาเริ่มที่ 369,000 น่ะครับ เพื่อนสมาชิกสนใจบอกน่ะครับ ของแถมจะให้เยอะๆเลยครับ พี่น้องงงงง... Wink Grin ยังไงก็ถ่ายรูป หรือ วีดีโอมาฝากกันมั้งน่ะครับบบบบ ใกล้เสร็จแล้วครับ DB FX ผม  Kiss อาจจะสวยไม่เท่าคุณออฟ น่ะครับ Grin

aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #46 on: March 08, 2010, 06:03:14 PM »

คงไม่ได้ไปแน่ๆ คุณออฟ พอดีเปิดตัวรถ NISSAN ECO CAR 13-14 มีนาคม น่ะครับ รถประหยัด ราคาเริ่มที่ 369,000 น่ะครับ เพื่อนสมาชิกสนใจบอกน่ะครับ ของแถมจะให้เยอะๆเลยครับ พี่น้องงงงง... Wink Grin ยังไงก็ถ่ายรูป หรือ วีดีโอมาฝากกันมั้งน่ะครับบบบบ ใกล้เสร็จแล้วครับ DB FX ผม  Kiss อาจจะสวยไม่เท่าคุณออฟ น่ะครับ Grin

ไม่เป็นไรคับพี่หนึ่ง ส่วน DB FX ว่าจะไปสู่ขอซะหน่อย แต่งซะแล้วไม่น่าเลย Cry

งานนี้ใครอยู่ยาว ผมพาไปเลี้ยงต่ออีกร้าน มีโคโยตี้ด้วย ส่วนใครจะไป.......ก็จะพาไป Grin

มีคนเคยบอกว่าสาวแปดริ้วอกใหญ่ใจกว้าง Grin

ยังไงเดี๊ยววัน พุธจะสรุปผู้ที่จะไปนะครับ จาได้ไปจองโต๊ะใว้ก่อน Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #47 on: March 08, 2010, 06:37:42 PM »

น้องหนึ่งสนใจ รับเทิรนรถปะ โซลูน่าปี97 เกียร์ธรรมดา บวก PK ฟูลออฟชั่น แถมปรีดาอีกหนึ่งเอ้า  มีรูปรถปะลงให้พี่ดูหน่อยดิ๋
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #48 on: March 08, 2010, 10:12:10 PM »

ไม่เลื่อนออกไปอีกซักอาทิตย์นึงหรือครับ

เสาร์-อาทิตย์นี้ สถานการณ์ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ อาจจะทำให้มีปัญหาในการเดินทางได้

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Seirogang
Expert

Don't Care Media

« Reply #49 on: March 08, 2010, 10:22:25 PM »

นั้น นะ สิ เด๋วไปเจอปิด ทางรถไฟทำไงอะ

ความ มันส์ ใน การ ปั่น มันอยู่ ที่แรง ดัน และ แรง ถีบ
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #50 on: March 08, 2010, 10:29:33 PM »

ไม่เลื่อนออกไปอีกซักอาทิตย์นึงหรือครับ

เสาร์-อาทิตย์นี้ สถานการณ์ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ อาจจะทำให้มีปัญหาในการเดินทางได้

คิดๆอยู่เหมือนกันครับ สถานการ บ้านเมืองขณะนี้มันแปลกๆ

แต่เลื่อนมา 2 ครั้งแล้ว เอาไงดีหว่า

เอางี้ดีกว่า ใครที่คิดว่าจะให้เลื่อน ยกมือ ขึ้น ผมไม่มีปัญหาอยู่แล้ว (อยากให้มาแล้วสบายใจกันนะครับ)

เลื่อนไปเป็น 20 มีนาคม หรือ 27มีนาคม จะดีไหมครับ ไม่อยากให้พ้นเดือนนี้ไปมาก เดี๊ยวจะยาวคับ

ขอบคุณครับที่แนะนำ  Grin

อีกอย่างช่วงนี้เพื่อนๆกลับ ตจว กันหมด ถ้าเลื่อนพวกเพื่อนผมน่าจะกลับมาปั่นด้วยได้หลายท่านคับ Wink

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #51 on: March 08, 2010, 10:36:09 PM »

สำหรับผม ถ้าไม่เลื่อน หรือเลือนไปวันที่ 27 มีนา ไปไม่ได้ครับ

แต่ถ้าเลื่อนเป็น 20 มีนา พอมีลุ้นครับ... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #52 on: March 08, 2010, 10:37:04 PM »

คาดว่า พ.ร.บ. ความมั่นคงจะถูกใช้ทั่วกทม.และปริมณฆล เราควรอยู่บ้านครับ Angry
ไม่ควรจับกลุ่มเกินสิบคันครับ Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #53 on: March 08, 2010, 10:55:03 PM »

น้องหนึ่งสนใจ รับเทิรนรถปะ โซลูน่าปี97 เกียร์ธรรมดา บวก PK ฟูลออฟชั่น แถมปรีดาอีกหนึ่งเอ้า  มีรูปรถปะลงให้พี่ดูหน่อยดิ๋
เด๋วยังไงได้รูปรถวันเปิดตัวรถ จะนำมาให้ดูแน่นอนครับพี่ดำ แถม PK ฟูลออฟชั่น แถมปรีดา น่าสน Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #54 on: March 08, 2010, 11:38:49 PM »

เห็นด้วยกับคุณธนิตเป็นอย่างยิ่งนะครับ  Cool
ขาไปไม่เท่าไหร่....แต่ขากลับเข้า กทม.นี่สิครับ...อาจเจอปัญหาได้  Embarrassed
ครั้นจะค้างก็...ไม่ได้วีซ่าครับ... Tongue

เหลือเวลาอีก 4 วัน....มา vote กันดีมั๊ยครับ..ว่าเป็นเสาร์ไหน...แล้วถือเสียงข้างมากไปเลย... Grin
ผม...วีซ่าออก...ได้ทุกเสาร์ครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #55 on: March 08, 2010, 11:50:37 PM »

ผมไวก้อได้ตามเสียงส่วนใหญ่ครับ แต่ 27 กลัวจะไม่ไหวเพราะ 28 มีแข่งที่สนามเจ้าหน่อย
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #56 on: March 09, 2010, 12:59:41 AM »

20-21 ผมและครอบครัวไปบวชหลานที่ต่างจังหวัด27พอได้อยู่ แต่หลายท่านอาจไม่สะดวก  Cry Cry Cry วันนี้ออกไปข้างนอก เริ่มมีการตั้งด่าน ด้านขาเข้าเมืองแล้ว แต่ยังไม่เข้มงวดมากนัก  รถเคลื่อนตัวได้ช้า

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #57 on: March 09, 2010, 01:10:41 AM »

ว่าไงว่าตามกัน 20มีนาก็ไม่เลว ตอนนี้มันเสี่ยงเดี๋ยวเกิดปัญหาจะยุ่ง และถึงแม้ต้องเลื่อนไปอีกหลายครั้งก็ไม่เป็นไร เน้นปลอดภัยจะดีกว่า Grin Grin Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
Jame
AA Pro

« Reply #58 on: March 09, 2010, 01:18:25 AM »

ถ้าเดือนหน้าไปแน่ Grin

For Love Or Money
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #59 on: March 09, 2010, 02:30:29 AM »

สงสัยจะได้เลื่อนอีกแน่ Cry Cry

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
Pages: 1 2 3 [4] 5 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length