Welcome, Guest. Please login or register.
May 14, 2024, 05:37:13 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  กิจกรรมประกวดภาพถ่าย “ร้อยเรื่องเล่า ชาว OS BMX Thailand 2010”
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 6 7 [8] 9 Print
Author Topic: กิจกรรมประกวดภาพถ่าย “ร้อยเรื่องเล่า ชาว OS BMX Thailand 2010”  (Read 63375 times)
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #105 on: June 15, 2010, 11:27:21 PM »

ชื่อภาพ  หนทางอีกยาวไกล

คำบรรยายภาพ  ถึงหนทางจะไกลแค่ไหน ความตั้งใจจะไม่ลดความพยายาม เพื่อโลกใบนี้ของเราชาว OS BMX

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #106 on: June 15, 2010, 11:40:22 PM »

ชื่อภาพ  สามัคคีคือพลัง Grin

บรรยายภาพ  การจะทำงานอะไรสักอย่างเราต้องช่วยกันถึงจะผ่านพ้นไปด้วยดี และ มิตรภาพ จะเกิดขึ้นกับเรา และกับเพื่อนๆทุกๆท่าน Grin

[/URL]
« Last Edit: June 16, 2010, 08:13:20 AM by Thanit » Logged

Master_fat
Expert

Email
« Reply #107 on: June 15, 2010, 11:44:59 PM »

ใกล้หมดเวลาแล้วค้าบๆๆๆ  Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #108 on: June 15, 2010, 11:51:07 PM »

ชื่อผลงาน : ความสุข
คำบรรยาย : ความฝันในวัยเด็กของชายคนหนึ่งที่อยากมีสิ่งของตามความฝันของตัวเอง  แต่ที่แท้จริงแล้วความสุขที่ได้รับจริงๆแล้วไม่ใช้การได้ครอบครองสิ่งของที่ตวัเองอยากได้ แต่เป็นความสุขที่เกิดขึ้นจากการให้และแบ่งปัน ในสังคมเล็กๆแห่งนี้

ชอบภาพนี้จัง Grin Cheesy Wink

ชอบภาพนี้  ครับ  ใบจานบวก ลงตัวกับ สายฟ้า

แฮนด์ เรืองแสง  เหมือนมี กระแส ไฟฟ้า จริงๆ   

รอยยิ้ม ก็ เปี่ยม ความสุข    ลงตัว จริงๆ  ครับ  Cheesy

ภาพกลางคืน ถ่ายสวยๆ ยาก   ถือว่า ลงตัว จริงๆ   ครับ  ภาพนี้    เชียร์   

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #109 on: June 15, 2010, 11:54:41 PM »

ชื่อภาพ รางวัลแห่งความตั้งใจ  Wink

บรรยายภาพ การจะทำอะไรสักอย่างเมื่อทำด้วยใจรักแล้วก็จะได้รับความสุขและของรางวัลตอบแทนในที่สุด

knuun
AA Pro

Email
« Reply #110 on: June 15, 2010, 11:58:45 PM »

ไป จังหวัดแพร่  จะลองแกล้ง ถามหาคุณหนึ่ง กับ ชาวบ้าน ดู สงสัย ต้องมีคนรู้จัก เยอะแยะ แน่ๆ   มีผลงาน กิจกรรม ดีๆ  เสมอเลย ครับ Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #111 on: June 16, 2010, 12:01:40 AM »

ชื่อภาพ เครื่องจักรสีทอง

บรรยายภาพ เป็นภาพ ถ่ายมุม ต่ำๆ เลยถ่ายมาให้ดูกันเล่นๆ หมายถึง จุดกำเนิดพลัง  Grin

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #112 on: June 16, 2010, 12:04:51 AM »

ไป จังหวัดแพร่  จะลองแกล้ง ถามหาคุณหนึ่ง กับ ชาวบ้าน ดู สงสัย ต้องมีคนรู้จัก เยอะแยะ แน่ๆ   มีผลงาน กิจกรรม ดีๆ  เสมอเลย ครับ Cheesy

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ คุณนุ่น ไว้ว่างภารกิจเชิญมาแอ่วแพร่ได้น่ะครับ ผมชอบรถคุณนุ่นมากๆเลยน่ะครับ KU-วา น่ะครับ  Grin Cheesy Wink ไว้มาปั่นกันที่แพร่ น่ะฮะ...

knuun
AA Pro

Email
« Reply #113 on: June 16, 2010, 12:12:36 AM »

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ คุณนุ่น ไว้ว่างภารกิจเชิญมาแอ่วแพร่ได้น่ะครับ ผมชอบรถคุณนุ่นมากๆเลยน่ะครับ KU-วา น่ะครับ  Grin Cheesy Wink ไว้มาปั่นกันที่แพร่ น่ะฮะ...

ครับ  มี โอกาส ไปเที่ยว แน่นอน ครับ    ไปไหว้ พระธาตุช่อแฮ   ครับ  Cheesy

ว่าแต่ เรดไลน์ คันสีเหลือง ทอง นี้    โดดเด่น จริงๆ ครับ  ตอนนี้  เมืองไทย เห็นแค่คันเดียวนี้ แหละ โครเมี่ยม ทองสวย เลยครับ

knuun
AA Pro

Email
« Reply #114 on: June 16, 2010, 12:15:06 AM »

คำบรรยายภาพ  ถึงหนทางจะไกลแค่ไหน ความตั้งใจจะไม่ลดความพยายาม เพื่อโลกใบนี้ของเราชาว OS BMX

ภาพนี้ ก็ชอบ ครับ  ดู สบายๆ ดีครับ เหมือนจะเป็น ยามเช้า

แต่ นึกว่า   ชื่อภาพ       ไปไหนกันหมด เงียบเชียว       Cheesy

Kate6614
AA Pro

WWW Email
« Reply #115 on: June 16, 2010, 12:22:45 AM »

ภาพนี้ ก็ชอบ ครับ  ดู สบายๆ ดีครับ เหมือนจะเป็น ยามเช้า

แต่ นึกว่า   ชื่อภาพ       ไปไหนกันหมด เงียบเชียว   

ยามเย็นครับคุณนุ่น ประมาณ 6 โมงกว่าๆน่ะครับ 555 ผมเป็นคนตื่นสายน่ะครับ  ชื่อภาพ นี่เจ๋งดีน่ะครับ กวนดี ไม่เห็นคุณนุ่นเอาภาพมาลงเลยนี่ครับ รถคุณนุ่นออกจะแจ่มน่ะครับเนี่ย  Cheesy  ผมก็ชอบรูปพี่เจี๊ยบเหมือนกันน่ะครับ เท่ตลอดเลยครับ พี่คนนี้เนี่ย JR101 Wink     

wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #116 on: June 16, 2010, 09:02:05 AM »

Grin Grin ;Dผมชอบอีกรูปของคุณหนึ่ง..บรรยากาศแบบเนี๊ยะแต่มีนางแบบอยู่ข้างๆรถ..ผมว่าเคยเห็นน่ะ..ดูแล้วภาพจะอ่อนนุ่มลงมาอีก..จิงๆน่ะ.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
A-KiT
B Pro

Email
« Reply #117 on: June 16, 2010, 10:22:25 AM »

ชื่อภาพ : สนุกจังลูก
บรรยายภาพ : เมื่อคุณพ่อเกิดมันเขี้ยว เอารถลูกมาขี่ผิวปากอย่างสบายใจ เป็นความสัมพันธ์ของครอบครัวที่อบอุ่นครับ  Cheesy

"สนุกจัง...ลูก" ขอบคุณน้าpUmM ที่จัดให้ได้ตามคำขอ ชอบไม่แพ้กับภาพ "สนุกจัง...พ่อ"

แต่ดูรูปแล้วผมว่าไม่ได้ผิวปากนะ แค่ทำปากจู๋เพราะเสียวด้วยความสนุกตอนโดนเนิน แน่เลย

เรารักในหลวง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #118 on: June 16, 2010, 10:46:01 AM »

อ.เชอรี่ฝากส่งภาพมาร่วมสนุกในกิจกรรมนี้ 3 ภาพ (โดยไม่ขอเข้าประกวด)

ภาพที่ 1 : ...ไม่ลืม...

ภาพที่ 2 : ....ทอดทิ้งกันไป 30 ปี กลับมาคราวนี้ไม่มีลืม....

ภาพที่ 3 : "แม้ยามเหงา เศร้าเดียวดาย เรายังมี บี เอ็ม เอกซ์ คู่กาย"

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #119 on: June 16, 2010, 11:50:53 AM »

Grin Grin Grin ชอบมากครับ (รูป อ.เชอร์รี่) ขอบอก สวยแบบเศร้าๆ ได้ใจดีครับ
Pages: 1 ... 6 7 [8] 9 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length