Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 01:26:29 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  กิจกรรมประกวดภาพถ่าย “ร้อยเรื่องเล่า ชาว OS BMX Thailand 2010”
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 7 8 [9] Print
Author Topic: กิจกรรมประกวดภาพถ่าย “ร้อยเรื่องเล่า ชาว OS BMX Thailand 2010”  (Read 63378 times)
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #120 on: June 16, 2010, 11:54:31 AM »

ชื่อภาพ      : รักกันไว้เถิด

คำบรรยาย : ขอให้ osbmx-thailand รักกันใว้เปรียบเสมือนหิน ที่ทับถมกันและเกาะกลุ่มจับตัวกันอย่างเหนียวแน่นซึ่งหินแต่ละก้อนนั้นอาจจะ
ไม่ได้มาจากที่เดียวกัน อาจจะเปนหินคนละแบบกัน แต่ก็สามารถมาอยู่ด้วยกันได้ และยังคงเปนปึกแผ่นอย่างแข๊งแรงซึ่งไม่มีอะไรจะมาทำลายได้
แม้แต่กาลเวลาที่ผ่านพ้นไปนานแค่ไหน ก็ยิ่งจะทำให้แน่นแฝ้นกันมากขึ่น และกลายเปนสิ่งๆเดียวกันที่ยากที่จะแยกออกจากกัน คับผม!!!

Grin Grin Grin สวยครับ ความหมายก็ดีครับ ( คคห.สต.น่ะครับ )
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #121 on: June 16, 2010, 12:55:53 PM »

ขอขอบคุณทุกท่านที่ส่งรูปเข้าร่วมสนุกกันนะครับ.....ตอนเย็นๆจะเริ่มร่วมรวม....คาดว่าคงเรียบร้อยสำหรับให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกได้โหวตกันถายในไม่ช้านี้ครับ   Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
bear blur
A Pro

Email
« Reply #122 on: June 16, 2010, 01:41:48 PM »

ชื่อภาพ  : เป็นไทย
บรรยาย :  คนไทย ใช้รถไทย ปั่นรถไทย เที่ยวเมืองไทย แล้วจะรู้ว่าเมืองไทยมีอะไรดีๆ อีกเยอะ

bear blur
A Pro

Email
« Reply #123 on: June 16, 2010, 02:01:59 PM »

สงสัยจะส่งไม่ทัน ไม่เป็นไรครับไว้โอกาสหน้าครับ
Red-pio
AA Pro

« Reply #124 on: June 16, 2010, 02:06:07 PM »

*** Admin คงไม่ใจดำหรอก ไงก็น่าจะทันเวลา!!!  Grin Grin Grin Grin Grin Grin
mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #125 on: June 16, 2010, 03:58:31 PM »

*** Admin คงไม่ใจดำหรอก ไงก็น่าจะทันเวลา!!!  Grin Grin Grin Grin Grin Grin

555555

ต้องทันเวลาอยู่แล้วคับป๋า

Master_fat
Expert

Email
« Reply #126 on: June 16, 2010, 04:27:10 PM »

แจ่มๆทุกภาพทุกท่านเลยค้าบผม!!!!!!!!!
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #127 on: June 16, 2010, 09:10:54 PM »

ป่วยๆ ว่างๆจะเอารูปที่มี ที่ถ่ายไว้ พอดูได้เอามาลงให้ดูกัน ที่ส่งมานี้ส่งมาผิด2รูป รูปมันเลยดูคล้ายกันไปหน่อย ขอบคุณ คุณต่อที่ชม พอดีตรงกับจุดประสงค์อยากให้ดูเหงาๆ Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #128 on: June 16, 2010, 09:49:16 PM »

ชื่อภาพ: กาลเวลา

คำบรรยาย: ไม่ว่าการเวลาจะผ่านไปแสนนานเท่าไรแต่ยังคงมีความสวยงามหลงเหลืออยู่ในตัวชวนให้หลงใหล พิศมัยชื่นชม

องค์ประกอบดีจัง ชอบครับ
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #129 on: June 16, 2010, 09:52:06 PM »

ชื่อภาพ : อย่างมองตาได้ไหม!!!

คำบรรยาย : พอดีตอนไปถ่ายรูปเล่น มีหมาตัวหนึ่งมันมาเดินป้วนเปี้ยนแถวๆรถจักรยาน ทำหน้ายิ้มบ้าง เศร้าบาง พอเรียกมัน แทนที่มันจะกระโดด
เล่นกับผม มันกลับกระโดดไปใส่จักรยาน 555!!! ถ่ายไม่ทันฉอดนี้ ก้อเลยลองจับภาพเล่นๆดู มีภาพนี้ที่มันมองกล้อง แล้วตามันสื่อเหมือนว่าอยาก
ปั่นจักรยานมากๆเลย แหะๆ ก็เลยนำมาให้ชมคับผม!!

จังหวะดีมากครับ ชอบหมาตัวนี้ หน้ามันให้อารมณ์ดี
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #130 on: June 16, 2010, 09:57:11 PM »

ชื่อภาพ  หนทางอีกยาวไกล

คำบรรยายภาพ  ถึงหนทางจะไกลแค่ไหน ความตั้งใจจะไม่ลดความพยายาม เพื่อโลกใบนี้ของเราชาว OS BMX

น่าจะมีป้ายบอกทาง หรือ หลักกิโลจะได้รู้ว่าที่ไหน วิวสวย  รถสวย ครับ น่าไปเที่ยวจริงๆ 
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #131 on: June 16, 2010, 10:03:21 PM »

ชื่อภาพ : ลืมแล้วหรือเปล่า
บรรยาย : มัวแต่มองว่าไม่เหมือนกันยังไงใจก็ยิ่งห่าง
มัวแต่มองแต่ความคิดของตัวเอง คงยิ่งอ้างว้าง
ถ้าหากว่ายังรัก (ก็เป็นเพราะรัก)
ก็ไม่อยากจะหมางหรือเมินกันไป
อย่างนั้น ได้โปรดอย่าทําร้ายรักเรา

ลืมอะไรไปแล้วหรือปล่าว ทำไมเราเหมือนไม่รักกัน
ทำไมมันไม่เหมือนก่อนนั้น เธอกับฉัน
เราเปลี่ยนไปได้ไง ลืมอะไรไปแล้วหรือปล่าว
วันที่เราเคยรักกัน ยังจําได้ไหม
กลับไปรู้สึกแบบเดิมอีกครั้งได้หรือไม่
แบบคนที่รักกัน

ลืมอะไรไปแล้วหรือปล่าว วันที่เรารักกันยังจําได้ไหม
กลับไปรู้สึกแบบเดิมอีกครั้ง...

หมายเหตุ : ฟังเพลงนี้แล้วนึกถึงภาพนี้ ไม่ได้มีเจตนาใดๆ แอบแฝง ผมไม่มีสี และขอใช้เนื้อร้องในเพลงมาแทนคำบรรยายภาพ หากเห็นว่าไม่เหมาะสมหรือผิดกติกาประการใด ลบออกได้เลยครับ และขอร้อง อย่าโพสความคิดเห็นในเรื่องการเมืองใดๆ ทั้งสิ้น ขอบคุณครับ...

รูปนี้ มองแล้ว ออกแนว ดิสโก้   นะ       มองภาพแล้วเห็น กางเกง ขาบาน คนหัวฟูๆ   

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #132 on: June 17, 2010, 02:15:06 AM »

ผมชอบอีกรูปของคุณหนึ่ง..บรรยากาศแบบเนี๊ยะแต่มีนางแบบอยู่ข้างๆรถ..ผมว่าเคยเห็นน่ะ..ดูแล้วภาพจะอ่อนนุ่มลงมาอีก..จิงๆน่ะ..   

รับทราบครับ เด๋วจะจัดให้น่ะครับ แต่ขอบอกเจ้าตัวก่อนน่ะครับ  Grin Wink

Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #133 on: June 19, 2010, 12:06:53 AM »

^
 l
 l
 l
 L ภาพข้างบนนี้มีเด็กน้อยยืนมองอยู่ข้างหลังแล้วพูดกับตัวเองว่าอยากทำได้มั่งอ่ะ Grin

ใช่เด็กตัวกระเปี๊ยกที่ใส่เสื้อ oldschool ใช่ป่ะ Grin
Pages: 1 ... 7 8 [9] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length