Welcome, Guest. Please login or register.
May 11, 2024, 11:11:20 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สวัสดีครับทุกท่าน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: สวัสดีครับทุกท่าน  (Read 8649 times)
babe2
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #15 on: January 23, 2011, 12:54:02 PM »

อันนี้เป็นรูปในอดีตนะครับ 31 ต.ค 2532
เป็นรถเพื่อนครับใช้ตัวถังHARO น่าจะไทยครับ  Grin พอถ่ายเสร็จไม่เท่าไหร่ รถก็โดนโขมยครับ
สมัยนั้นโขมยเยอะมาก เลิกเล่นกันไปหลายคนก็เพราะสาเหตุนี้เหมือนกันครับ เงินก็ต้องขอพ่อเเม่ซื้อ
รถผมก็เคยหายเเต่โชคดีที่ได้คืนครับ เเต่กลับมาสภาพยับเยินมาก
รูปนี้เเค่เเอ็คท่าถ่ายเฉยๆนะครับ  จริงๆขึ้นไปจั๊มสองสามทีก็ล้มเเล้วครับ(ฮา)......  อิอิอิ
babe2
*

Email
« Reply #16 on: January 23, 2011, 01:10:07 PM »

โม้เพลินครับ ลืมเอาโค้ดมาเเปะ Grin
babe2
*

Email
« Reply #17 on: January 23, 2011, 01:11:00 PM »

Smiley
ososos
Intermediate

Email
« Reply #18 on: February 15, 2011, 08:28:41 PM »

รูปสุดยอดครับพี่ สวัสดีครับผมปอมครับ Smiley

" ประติมากรรมเคลื่อนที่ "
babe2
*

Email
« Reply #19 on: February 15, 2011, 11:14:42 PM »

สวัสดีครับปอม Smiley
**ขอเเก้ ค.ห ข้างบนคำว่าโขมย  เป็น ขโมย นะครับ Embarrassed 
SKID ROW
Intermediate

Email
« Reply #20 on: February 16, 2011, 03:00:06 PM »

Smiley

Cheesy หวัดดีครับ แหมมม....หล่อจังน้องจิน
babe2
*

Email
« Reply #21 on: February 16, 2011, 11:46:34 PM »

หวัดดีครับ แหมมม....หล่อจังน้องจิน
อิอิ ...เเค่เเอ๊คท่าถ่ายรูปเฉยๆครับพี่จริงๆเล่นไม่เป็นสัปปะรดเลยครับ Grin
bmx_ju
Novice
**

คาราวะสามจอก

Email
« Reply #22 on: February 17, 2011, 12:50:07 PM »

สวัสดีครับ  Grin Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #23 on: February 17, 2011, 01:04:22 PM »

Posted by: knuun  Posted on: January 09, 2011, 11:30:44 PM 
Insert Quote 
สวัสดีครับ   อายุอานาม ใกล้เคียงกันเลย 

สมัยเด็ก จำได้แต่อีที    เพราะชอบมากๆ 

อีกเรื่องจำไม่ได้ ถัดมาหลายปี แต่งง ว่าพระเอก ทำได้ไง   คือ น่าจะเป็นยุคต้นๆ ของการเล่น dirt มั้งครับ 

ในยุคนั้นเล่นเอางง เลย ทำได้ไง  โดดเนินแล้วหมุนรอบ  เอาเบาะเก่าๆ ที่นอน มาซ้อมเพื่อแข่งขัน

จำชื่อเรื่องไม่ได้ เลย  ยินดีทีได้รู้จัก

สวัสดีครับ......เรื่องอีทีนี่อยู่ในความทรงจำมากครับ  ในสมัยนั้นเห็นมีทำตุ๊กตาอีทีออกมาที่นิ้วมีไฟด้วยเเต่
ผมไม่มีซักตัว  เเม่ไม่ซื้อให้ Cry Cry

ขำดีนะครับ   ที่อเมริกา สมัยนั้น เด็กก็ใช้ จักรยาน ปั่นไปทั่ว   เหมือนกับ ที่เมืองไทย  ทั้งที่อยู่คนละฟาก โลกเลยนะครับ

ดูจากในเรื่อง  อีที นะครับ     

เรื่องอื่นๆ ที่ชอบก็ ปีศาจ เกมลิน     Back to the future  หนังล้ำจินตนาการ มากครับ     Star wars  ก็สุดๆ ครับ

ถัดจากนั้น มาหลายปี ดีดัก   ก็  มา  เรื่อง  จูราสสิค  ปาร์ค      Smiley

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length