Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 07:18:47 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  BMX Racing 28/03/2010
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: BMX Racing 28/03/2010  (Read 11097 times)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #15 on: March 30, 2010, 08:38:19 AM »

แน่นอน น้องหนึ่ง สนามหน้าเขาเขียว สนามนี้ ทั้ง โหด มันส์ ฮา กลิ้งแน่นอน มากันเยอะนะครับสนุกสนานดี คุยกันเฮฮากัน แข่งกันแบบ
เพื่อนๆ ได้รสชาติชีวิต ท่านที่ยังไม่เคยสัมผัสการแข่งลองลงมาแข่งดูซิครับ ไม่อันตราย แค่ลุกคลุกคลานกันสนุกๆ  Grin Grin Grin
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #16 on: March 30, 2010, 08:46:44 AM »

เสียดายอีกแล้ว เสาร์อาทิตย์ ที่ผ่านมาไปผ้าป่า อด งวดหน้า ต้องไม่พลาด Cry Cry Cry

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

jimjan
AA Pro

« Reply #17 on: March 30, 2010, 10:06:42 AM »

แน่นอน น้องหนึ่ง สนามหน้าเขาเขียว สนามนี้ ทั้ง โหด มันส์ ฮา กลิ้งแน่นอน มากันเยอะนะครับสนุกสนานดี คุยกันเฮฮากัน แข่งกันแบบ
เพื่อนๆ ได้รสชาติชีวิต ท่านที่ยังไม่เคยสัมผัสการแข่งลองลงมาแข่งดูซิครับ ไม่อันตราย แค่ลุกคลุกคลานกันสนุกๆ  Grin Grin Grin

จริงครับ ไม่อันตราย แต่แค่เกือบสูญพันธ์ไปหลายคัน Tongue

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #18 on: March 30, 2010, 07:04:12 PM »

มันส์ขนาดไหนไม่ต้องบรรยาย...น้าเป็ด..กะตาจี๊ด..คอนเฟิร์ม...ฮากันเข้าปายยยย......

ไปดูต่อที่นี่-http://www.bmxracingthailand.com/forum/index.php?topic=593.0

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #19 on: March 30, 2010, 07:04:42 PM »

เอาใหม่...
http://www.bmxracingthailand.com/forum/index.php?topic=593.0

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #20 on: March 30, 2010, 07:59:01 PM »

ไปแวะดูมาแล้ว....รู้สึกเสียดายมากมายที่ไม่ได้ไป  Embarrassed
แต่มีความสุขครับ...งานหน้าต้องขอวีซ่ารอแล้ว  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
ped
Expert

Email
« Reply #21 on: March 30, 2010, 08:30:52 PM »

40 UP สุดๆ ;Dฮากระจาย ;Dขอบอก Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #22 on: March 30, 2010, 08:34:27 PM »

รุ่นที่ฮา และมัน คงจะเป็นรุ่นจิ๋วนี้แหละ ขี่ไปหัวเราะไป ล้มก้อหัวเราะ ลุกขึ้นมาก้อหัวเราะ ชนะก้อหัวเราะ แพ้ก้อหัวเราะ รับถ้วยรับเหรีญรยังจะหัวเราะไม่เลิก ขนาดผมยังแข่งด้วย มึงลงก่อนซิ ออกสตาร์ท ยังไล่กันลงเลย คำพูด(บนแท่นสตร์ท "เฮ้ย มึงลงก่อนเดี๋ยวกูตาม")ขอบอก
โค ตะ ระมันส์ คราวหน้าเจอกันอีก ก้อ ฮากันอีกครับ ขอบอก
ped
Expert

Email
« Reply #23 on: March 30, 2010, 09:26:19 PM »

เอ้อ..ลืมไป :)ได้คุยกับหน่อยว่า ในรุ่นที่มีรถลงแข่งเยอะน่าจะมีรอบแก้ตัวเป็นดิวิชั่นๆไป  ;)เมื่อคัดเลือก3ฮีทแล้ว ให้นำผู้ที่มีคะแนนดีที่สุดอันดับ1-5 เข้าชิงถ้วยในดิวิชั่น1 Roll Eyes ส่วนที่เหลือก็ชิงเหรียญในดิวิชั่นต่อๆไป  :)ในความคิดผมว่าถ้าจัดให้มีการกระจายรางวัลแบบนี้ มันจะเป็นการเพิ่มกำลังใจให้ทุกคน  ;Dอย่างน้อยก็มีที่ระลึกกลับบ้านแน่ๆ(เพราะในบางรุ่นมีนักแข่งไม่เกิน5คน แข่งกันยังไงก็ได้ยืนโพเดี้ยมแน่ๆ Huh)
Chaiyuth
Expert

« Reply #24 on: March 31, 2010, 09:25:21 AM »

จริงครับ งานนี้ผมว่าสนุกมากเลยครับ  โดยเฉพาะในรุ่นใหญ่สุด(พุง)  ไม่ว่าใครแพ้ใครชนะใครล้ม  หัวเราะกันทั้งคนดูคนขี่  เบียดกันจนกลิ้งก็ยังลุกขึ้นมาขี่แบบขี่ไปขำไป  คราวหน้าใครจัดแข่ง BMX อย่าลืมจัดรุ่น 40 UP นะครับรับรองรุ่นนี้เรตติ้งกระจาย คนดูชอบ

และเห็นด้วยกับพี่แม้วคลองสี่ครับ  อย่าปล่อยสตาร์ทเกิน 4 คนเลยครับ  มันเสียวครับ  แพ้ไม่เป็นไรครับ  กลัวเจ็บถ้าเป็นอะไรไปขึ้นมา  งานต่อไปรับรองโดนยึดวีซ่าเลย.....

ped
Expert

Email
« Reply #25 on: March 31, 2010, 12:02:45 PM »

ลืมเลย..เรื่องปล่อยสตาร์ท เห็นด้วยนะครับที่จะปล่อยไม่เกิน4คน เพราะมันอันตราย!!! รอบชิง เห็นแฮนด์ขี่กันอยู่3คนด้านซ้าย(อั๋น,หมึก,ทุ่ง)แต่ค้านไม่ทัน(หรือค้าน กรรมการก็ไม่ฟัง)ได้แต่ตะโกนบอกให้ระวัง  ???เท่านั้น แต่ทุกคนก็ใช้ทักษะเอาตัวรอดกันได้ เยี่ยมครับ Grin
4TbyTEE
Novice
**

MAHASIN_JR.BIKE@HOTMAIL.COM
Email
« Reply #26 on: March 31, 2010, 08:56:28 PM »

มีมาเพิ่มนิด ๆ หน่อย ๆ ครับ

ภาพหมู่ รวมอายุ 1,000 ปี up นะเนี่ยะ

มารวมกันหน้าโพเดียม

มาดูว่ามีใครมากันบ้าง คู่หู ดูโอ พี่กร + พี่อู๊ด ไม่ยอมลงนะพี่ ถ้าลงมันส์แน่แน่เลย

คุณอุ๊ ลงรุ่นไม่เกิน 39 ปี

พี่ไก่ท่าพระ หรือ พี่ไก่ เรดบรารอน นั่นเอง ไม่ธรรมดา ลีลาเหลือ ๆ

พี่เด่น ub2 เบาหวิว

คนหน้านี่ พี่แวน แต่คนข้างหลังที่เห็นแต่ด้านข้าง น่าจะนักแข่งต่างประเทศ นักแข่งผิวสีครับ

พี่ธนิต + ป๋าวี เท่ทั้งคู่เลย

พี่หมึก เบอร์ 50 ของเรา แถตรงลูกระนาดก่อนเข้าเส้นตลอดเลย สนามหน้า จุดธูป บอกเจ้าที่หน่อยน๊ะพี่หมึก

พี่ขัยยุทธ พาลูกชายมาแข่ง รุ่นไม่เกิน 15 ปีด้วย

เอ๊า.... นึกว่าใคร คนขวา ว๊าย...ว๊าย ... ว๊าย นั่นมัน พี่ดำ นี่หว่า(แหม นึกว่านักแข่งผิวสี ต่างประเทศซะอีก) Speak กับพี่จำเนียรอยู่

พี่ตี๋ + พี่เจี๊ยบ yuttana มากับพลังข้าวบาร์เล่(ข้าวกระป๋อง)

พี่ดำเตาปูน + คุณท๊อป Jimjan(ใช่ป่าวหว่า ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ)

พี่ธนิต ให้เกียรติมอบถ้วยและเหรียญรางวัล น้องตง ลูกชายพี่ตี่ ได้อันดับ 2 และ น้องฉาย ลูกพี่เป็ด ได้อันดับ 3 ของรุ่นอายุไม่เกิน 8 ขวบ ล้อ 16 นิ้ว

พี่อู๊ด ให้เกียรติมอบรางวัล น้องตง ลูกพี่ตี๋ ได้อันดับ 3 รุ่นอายุไม่เกิน 8 ขวบ ล้อ 20 นิ้ว

พี่หมึก พี่เป็ด พี่ไก่ คุณนะ(เวปมาสเตอร์ของเรา) ให้เกียรติมอบรางวัล

4TbyTEE
Novice
**

MAHASIN_JR.BIKE@HOTMAIL.COM
Email
« Reply #27 on: March 31, 2010, 09:04:10 PM »

สุดท้าย น้องต๊ะ เด็กสร้าง พี่ตี่ ไล่เก็บส้ม เข้าที่ 1 ในรุ่น 15 ปี พี่ตี๋ ให้เกียรติมอบรางวัล

ความสุข ความมันส์ ความฮา เจอกันสนามหน้า เขาเขียวนะคร๊าบบบบบ
โพสโดย เอก 49ers

jimjan
AA Pro

« Reply #28 on: April 01, 2010, 12:02:52 AM »

ถูกต้อง ครับ ผมไม่ค่อยรู้จักใครเพราะเจอเป็นครั้งแรก ต้องขออภัย Grin

บางคนเจอก็ไม่ค่อย รู้จัก แต่พี่ๆน่ารักดีมันดี ฮาโคตร

เห็นรูปนี้แล้วคิดถึงพี่ดำ ยังไงไม่รู้ ไม่มีตัวฮาเหงา  Cry

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
49ers
Novice
**

www.4Tminibikeparts.com

eak49ers@hotmail.com
WWW Email
« Reply #29 on: April 01, 2010, 09:35:12 AM »

ถูกต้อง ครับ ผมไม่ค่อยรู้จักใครเพราะเจอเป็นครั้งแรก ต้องขออภัย Grin

บางคนเจอก็ไม่ค่อย รู้จัก แต่พี่ๆน่ารักดีมันดี ฮาโคตร

เห็นรูปนี้แล้วคิดถึงพี่ดำ ยังไงไม่รู้ ไม่มีตัวฮาเหงา  Cry

ครั้งแรก ผมก็ไม่รู้จักใครเหมือนกับคุณท๊อปแหล่ะครับ เห็นท่านอื่น ๆ คุยกันสนิทสนม แต่อย่าทำตัวเองให้เป็นส่วนเกินครับ เข้าไปทักทาย แนะนำตัว แป๊ปเดียวสนิทเลย อบอุ่นมากครับ เวปนี้ ขอบอก พี่พี่แม่บ้านแต่ละท่านก็น่ารักครับ จำผมได้ หลังจากเจอกันครั้งสองครั้ง ชวนผมกินนู้นกินนี่ด้วย ขอบคุณครับ คราวหน้ามะเกรงใจแระน๊า

Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length