Welcome, Guest. Please login or register.
May 20, 2024, 10:03:40 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Product Review & Catalog (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  Elina Ads แค่เรื่องเบาะๆรึเปล่า
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: Elina Ads แค่เรื่องเบาะๆรึเปล่า  (Read 6489 times)
kr
AA Pro

« on: September 12, 2011, 06:18:04 PM »

ชอบAdsภาพแรก Smiley

Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #1 on: September 12, 2011, 09:24:10 PM »

ว้าววว Shocked Shocked

• ลาก่อย •
bear blur
A Pro

Email
« Reply #2 on: September 12, 2011, 09:39:31 PM »

บั้นท้ายรูปขวาสุดงามมากครับ Shocked
kr
AA Pro

« Reply #3 on: September 12, 2011, 09:47:20 PM »

ผมขอตั้งข้อสังเกตุที่เบาะใบแรกในadsที่หนึ่ง Grin
หนึ่งว่าผิวของเบาะมันเหมือนเปลือกส้มต่างจากที่เห็นทั่วไป สองสีของสายฟ้าเหมือนพวกแคนดี้โทน พี่ๆท่านอื่นมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ Smiley
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #4 on: September 12, 2011, 09:52:07 PM »

ผมขอตั้งข้อสังเกตุที่เบาะใบแรกในadsที่หนึ่ง Grin
หนึ่งว่าผิวของเบาะมันเหมือนเปลือกส้มต่างจากที่เห็นทั่วไป สองสีของสายฟ้าเหมือนพวกแคนดี้โทน พี่ๆท่านอื่นมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ Smiley
เพิ่งสังเกตุเหมือนกันว่า เบาะในภาพแรก ไม่เหมือน เบาะในภาพที่สองกับสาม ผมไม่มีความรู้พอที่จะเสนอความเห็นรอชั้นเซียนมาตอบแล้วกาน Grin Grin

• ลาก่อย •
kr
AA Pro

« Reply #5 on: September 12, 2011, 09:56:58 PM »

เพิ่งสังเกตุเหมือนกันว่า เบาะในภาพแรก ไม่เหมือน เบาะในภาพที่สองกับสาม ผมไม่มีความรู้พอที่จะเสนอความเห็นรอชั้นเซียนมาตอบแล้วกาน Grin Grin

นั่นสิครับ มันเป็นผิวส้มทั้งใบเลย Shocked ส่วนใบล่างๆเหมือนที่พบเห็นกันทั่วไป ต้องรอเซียนเฉลยอย่างเดียวเลยครับ Smiley
cranker
A Pro

Email
« Reply #6 on: September 13, 2011, 09:51:10 PM »

นั่นสิครับ มันเป็นผิวส้มทั้งใบเลย Shocked ส่วนใบล่างๆเหมือนที่พบเห็นกันทั่วไป ต้องรอเซียนเฉลยอย่างเดียวเลยครับ Smiley
ผมเคยได้รุ่นนี้สีดำจาก eBay มาใบนึงครับ แต่ไม่มีสายฟ้า ไม่แน่ใจว่ามันลอกออกไปหมดแล้วหรือปล่าว ผิวเปลือกส้มจะมีพื้นที่มากกว่าเบาะสายฟ้าที่เราเห็นกันอยู่ตอนนี้ ใต้เบาะพิมพ์ว่าผลิตเมื่อปี 80 ครับ ส่วนตัวโครงเหล็กด้านล่างจะมีน็อตยึดอยู่ตัวนึงที่หัว น้ำหนักโดยรวมหนักกว่าสายฟ้าปี 82-83

ใครซื้อของผม :
โอนเงินมาที่ เฉลิมพล ทัศนนาวิน
กสิกรไทย บางซื่อ 020-2-37735-1
โอนแล้วช่วย SMS ที่ 081-8590318

ผมซื้อของใคร :
ส่งของมาที่ เฉลิมพล ทัศนนาวิน
               บ.เหล็กสยามยามาโตะ จำกัด
               เลขที่ 1 ถ.ปูนซิเมนต์ไทย
               บางซื่อ กทม. 10800
kr
AA Pro

« Reply #7 on: September 13, 2011, 09:59:48 PM »

:oใบสีดำนี่ดูเหมือนเลยครับพี่ รุ่นเก๋าเลย Smiley
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #8 on: September 13, 2011, 10:14:39 PM »

ผมได้เบาะแบบใบนี้มาใบหนึ่งครับ เชื่อว่าเดิมเป็นสีเหลืองแต่ตอนซื้อมาเป็นสีดำ แบบไม่รู้ว่าย้อมมาครับ มาสงสัยตอนสายฟ้ามันลอกออกเห็นข้างใต้ผิวเป็นสีเหลืองเลยใช้มีดกรีดเนื้อพลาสติกออก จึงรู้ว่าโดนต้มมา ซื้อเบาะดำต้องระวังมากๆครับบางครับรู้ไม่บอกหรือไม่รู้จริง ก็มี  Embarrassed
cranker
A Pro

Email
« Reply #9 on: September 13, 2011, 10:37:54 PM »

ผมได้เบาะแบบใบนี้มาใบหนึ่งครับ เชื่อว่าเดิมเป็นสีเหลืองแต่ตอนซื้อมาเป็นสีดำ แบบไม่รู้ว่าย้อมมาครับ มาสงสัยตอนสายฟ้ามันลอกออกเห็นข้างใต้ผิวเป็นสีเหลืองเลยใช้มีดกรีดเนื้อพลาสติกออก จึงรู้ว่าโดนต้มมา ซื้อเบาะดำต้องระวังมากๆครับบางครับรู้ไม่บอกหรือไม่รู้จริง ก็มี  Embarrassed
ขอความรู้ด้วยครับ....เบาะสายฟ้านี่ต้มแล้ว สายฟ้ายังอยู่ด้วยเหรอครับ  Shocked

ถ้าหยั่งงั้น เวลาจะซื้อคงต้องศึกษาสีของสายฟ้าในเบาะแต่ละสีให้ดี แต่สายฟ้าของเบาะน้ำเงินกับดำดันเหมือนกันอีก (แต่คงไม่มีใครเอาน้ำเงินไปต้มดำ หรือ ดำต้มน้ำเงินหล่ะมั้ง)  Tongue

จะได้ทันเล่ห์เหลี่ยมพ่อค้านะครับ อยากรู้จังพี่โดนใครต้มมา ช่วย PM บอกได้มั้ยครับ เป็นวิทยาทาน Grin

ใครซื้อของผม :
โอนเงินมาที่ เฉลิมพล ทัศนนาวิน
กสิกรไทย บางซื่อ 020-2-37735-1
โอนแล้วช่วย SMS ที่ 081-8590318

ผมซื้อของใคร :
ส่งของมาที่ เฉลิมพล ทัศนนาวิน
               บ.เหล็กสยามยามาโตะ จำกัด
               เลขที่ 1 ถ.ปูนซิเมนต์ไทย
               บางซื่อ กทม. 10800
kr
AA Pro

« Reply #10 on: September 13, 2011, 11:11:30 PM »

งั้นก็แสดงว่าสีเหลืองเหมือนในadsภาพแรกเลยนะครับพี่ Smiley   ฝรั่งมันก็ต้มเบาะเหมือนกันนะครับ Shocked
kostattoo
AA Pro

ล้าๆๆๆล๋าๆๆ

Email
« Reply #11 on: September 13, 2011, 11:26:52 PM »

คอ et เจ๋งเนาะ .................... Grin Grin     คิดงั้นมั้ยคับ kr Wink

Tel. 086-9241914  คอส

ชื่อบันชี  โมนิก้า. นุสเซ็น monika knutsen. ธ.กรุงเทพ 6150148465
อยากเห็นรูปใหญ่ คลิกที่รูปนะครับ
เน้นโทรนะครับ
kr
AA Pro

« Reply #12 on: September 16, 2011, 12:14:01 AM »

คอ et เจ๋งเนาะ .................... Grin Grin     คิดงั้นมั้ยคับ kr Wink

หาคอแนวๆนี้มา แกะกระดาษกาวไว้เป็นบล็อคแล้วเจอกับสีสเปรย์น่าจะได้อยู่พี่ Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #13 on: September 16, 2011, 08:24:23 AM »

ดูตรงรูนะครับ พอจะเห็นสีเก่าลางๆบ้างนะครับ ผมเอาจากัวร์เขียวต้มดำ คาชิแม๊กน้ำเงินต้มดำ ครับ ส่วนสายฟ้ากับตัวหนังสือไม่หลุดครับ
james
B Pro

old school อยู่ในกล่อง

name_james@hotmail.com
WWW Email
« Reply #14 on: September 16, 2011, 12:39:49 PM »

แต่ที่แน่ๆ ผมไม่รู้เลย ว่า stem จาก elina จะมีรุ่น ET ด้วย
ถ้ามีขายในอ่าวคงแพงมากๆๆๆๆ
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length