Welcome, Guest. Please login or register.
May 08, 2024, 10:23:57 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Product Review & Catalog (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  Magazine BMX ACTION BMX PLUS ในยุค 80 ครับ เลือก ชมหรือ Down Load ได้ตามสะดวก
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: Magazine BMX ACTION BMX PLUS ในยุค 80 ครับ เลือก ชมหรือ Down Load ได้ตามสะดวก  (Read 8502 times)
KB
AA Pro

« on: June 29, 2009, 08:29:50 PM »

ลองเข้าไปค้นดูครับ มี เรื่องราว BMX Racing ยุครุ่งเรืองระหว่าง ปี 1976-1988 มีทั้งบททดสอง  BMX อะไหล่แบบต่างๆ หลากหลายมากครับ   ในสมัยนั้นผมเคยซื้อมาอ่านเกือบทุกเล่ม แต่ปัจจุบัน ปลวกกิหมดเกลี้ยงเลยครับ  อ่านแล้วนึกถึงวันเก่าๆ ครับ
 Wink
http://oldschoolmags.com/Magazines.html

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
gunvespa~
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #1 on: July 01, 2009, 11:10:52 PM »

ขอบคุณครับ
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #2 on: July 02, 2009, 07:10:21 AM »

ดีครับพี่...เยี่ยมๆ...ใครสะดวกโหลดมาเยอะๆแล้ว copy แจกจะดีไม่น้อยเลยนะครับ  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #3 on: July 02, 2009, 03:32:26 PM »

ขอบคุณครับผม Shocked Shocked Shocked
guttsu
AA Pro

« Reply #4 on: July 02, 2009, 07:22:01 PM »

เปิดตั้งนานแล้วยังไม่ได้ดูซะที (เยอะมากเลยๆเลย)

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #5 on: July 06, 2009, 08:39:53 AM »

เคยแต่ไปเปิดดูที่เซนทรัลสีลมไม่มีตังค์ซื้อ ดูเสร็จก็ไปดูหน้าปกแผ่นเสียง พวก สกอเปี้ยน ยูเอฟ โอ ยูราฮีฟ แอ้บบ้า เอซี ดีซี ไออ้อนเมทัล เพียบดูได้ทุกอาทิตย์ จนคนขายจำหน้าได้ ใช้ผมไปซื้อข้าวให้ก็มี เพื่อแลกกับการเปิดดูได้เต้มที่ บางทีมีผู้ใหญ่ไปซื้อ แล้วเปิดแผ่นลอง ก็เลยได้ฟังเพลงดีๆแยะมาก มีผลทำให้ผมฟังเพลงได้ทุกแนวหลากหลาย ขอบคุณพี่เคบีมากครับที่เอาลิงค์ดีๆมาให้

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #6 on: July 06, 2009, 12:02:59 PM »

เคยแต่ไปเปิดดูที่เซนทรัลสีลมไม่มีตังค์ซื้อ ดูเสร็จก็ไปดูหน้าปกแผ่นเสียง พวก สกอเปี้ยน ยูเอฟ โอ ยูราฮีฟ แอ้บบ้า เอซี ดีซี ไออ้อนเมทัล เพียบดูได้ทุกอาทิตย์ จนคนขายจำหน้าได้ ใช้ผมไปซื้อข้าวให้ก็มี เพื่อแลกกับการเปิดดูได้เต้มที่ บางทีมีผู้ใหญ่ไปซื้อ แล้วเปิดแผ่นลอง ก็เลยได้ฟังเพลงดีๆแยะมาก มีผลทำให้ผมฟังเพลงได้ทุกแนวหลากหลาย ขอบคุณพี่เคบีมากครับที่เอาลิงค์ดีๆมาให้
  ใช่แล้วคัรบ อ.เชอร์รี่ ถ้าผมมีโอกาศเข้ามากรุงเทพจะเเวะเข้าไปดูหนังสื่อพวกนี้ทีเซ็นทรัล ชิดลม สมัยก่อนเล่มเป็นร้อยไม่มีตังส์เหมือนกัน ต้องหามีอ 2 ที่นามหลวง เปิดซะจนยุ่ยเป็นหน้าๆไปเลย
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #7 on: July 06, 2009, 08:21:18 PM »

ใช่แล้วคัรบ อ.เชอร์รี่ ถ้าผมมีโอกาศเข้ามากรุงเทพจะเเวะเข้าไปดูหนังสื่อพวกนี้ทีเซ็นทรัล ชิดลม สมัยก่อนเล่มเป็นร้อยไม่มีตังส์เหมือนกัน ต้องหามีอ 2 ที่นามหลวง เปิดซะจนยุ่ยเป็นหน้าๆไปเลย

Grin ขอบคุณครับ คุณ.KB ทีนำ link แบบนี้มาฝากพวกเรา
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #8 on: July 06, 2009, 09:30:07 PM »

555 พวกเดียวท่านพี่สุภา ไปดูหนังสือมือ2ตัดปกขาย(ขายไม่หมดต้องส่งคืนอเมริกา ก็เลยตัดแต่หัวหนังสือส่งคืนกลับไป) ที่สนามหลวง เจอ "โป๊มั้ยพี่"ทุกครั้ง ดูเสร็จข้ามไปกินน้ำบ๊วยตลาดนัดสนามหลวง แถมดูกลขายกุมารทอง  อับดุลเอ้ย ตามพ่อมา หญิงรู้จัก ชายรู้จัก ทุกชาติ ทุกศาสนารู้จัก ที่พ่อชี้นี่อะไร.......คนท้อง กลับบ้านขี่bmxไปจับจิ้งหรีดสวนลุมพินีต่อ

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
Teeravot_boy
Expert

Email
« Reply #9 on: July 07, 2009, 12:15:30 AM »

ขอบคุณครับ คุณ.KB  Cheesy
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #10 on: July 07, 2009, 12:03:17 PM »

ขอบบุณพี่ KB ครับ..ดูเพลินเลยครับ.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Jame
AA Pro

« Reply #11 on: July 07, 2009, 12:11:07 PM »

เยียมไปเลยครับ ขอบคุณครับ Cheesy

For Love Or Money
moo_adisak
AA Pro

Email
« Reply #12 on: August 26, 2009, 11:48:04 PM »

ขอบคุณมากครับ
bm...x
B Pro

คิดถึงพ่อ

Email
« Reply #13 on: August 27, 2009, 12:01:28 AM »

ขอบคุณครับ Smiley

พ่อผมขอโทษ...ผมอยากได้รถคันนั้นกลับคืนมา (T_T)
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #14 on: August 29, 2009, 03:10:08 PM »

ขอบคุณครับ Cool
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length