Welcome, Guest. Please login or register.
May 14, 2024, 07:06:13 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  อยากเห็นภาพงานแข่งวันนี้ที่สนามมีศักดิ์ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 4 Print
Author Topic: อยากเห็นภาพงานแข่งวันนี้ที่สนามมีศักดิ์ครับ  (Read 20840 times)
motocompo
Looking Over the Fence
*

Email
« on: June 28, 2009, 11:26:49 PM »

อยากเห็นภาพครับ ใครก็ได้ช่วยลงรูปหน่อย ไม่เอาตอนผมล้มนะครับ Grin
penny lane
Expert

- -
Email
« Reply #1 on: June 29, 2009, 12:33:37 AM »

ต้องขายกาแฟ เลยอดไปอ่ะดิ่พี่บูม อิอิ
ออมเองจ้า  Grin Grin

Live Forever
ออม 0815857329 นิด 0815519532
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #2 on: June 29, 2009, 09:10:46 AM »

หวัดดีครับบูม..ยังไงแล้งเดี๋ยวรอภาพจากกล้อง จารย์เชอรรี่ละกันนะครับ...รอดูอยู่เหมือนกัน  Wink
อยากเห็นภาพครับ ใครก็ได้ช่วยลงรูปหน่อย ไม่เอาตอนผมล้มนะครับ Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #3 on: June 29, 2009, 09:45:17 AM »

คงต้องรอจากพี่ประสิทธิ์ด้วย เพราะเมื่อวานเอาแต่เล่นเดินไปเดินมาไม่ค่อยได้ถ่ายอะไรเป็นชิ้นเป็นอันครับ อีกอย่างเวลาไปแบบนี้ผม ก็ถ่ายเล่นเรื่อยเปื่อย ถ่ายเอาขำๆ ไว้ว่างแล้วจะส่งมาลงให้ครับ Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
ped
Expert

Email
« Reply #4 on: June 29, 2009, 10:39:46 AM »

กล้องผมถ่ายไว้ได้นิดเดียว เพราะมัวแต่ระวังเจ้าลูกชายจอมซ่าคนโตที่พาเข้าร่วมกิจกรรมรุ่น 6 ขวบด้วย เพราะหลังจากแข่งเสร็จ หมอนี่เพิ่งรู้ถึงความมันส์ ก็เลยขี่ใหญ่เลย ห้ามก็ไม่ฟัง อาจไปเกะกะรุ่นพี่ๆในสนามบ้าง เนื่องจากไม่เคยรู้จักสนามแข่งเป็นอย่างไรมาก่อนเลย ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะ
Jame
AA Pro

« Reply #5 on: June 29, 2009, 10:50:36 AM »

ผมไม่ค่อยได้ถ่ยเลยมัวแต่ยืนดูเขาแข่งกันมันศ์ไปหน่อยเลยไม่ได้ถ่าย Grin

For Love Or Money
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #6 on: June 29, 2009, 11:25:50 AM »

รอชมด้วยคนครับ
ดีใจได้เจอ ตำนานเมืองไทย คือพี่เป็ดเมอริด้า และพี่จิ้ดเฟสสัน พี่ๆน่ารักมากๆครับ
ขอบคุณพี่หน่อยด้วยครับที่จัดงานแข่งนี้ อยากให้จัดบ่อยๆ ขอบคุณสำหรับเสื้อด้วยนะครับพี่หน่อย ที่นำมาแจกชาว os
ผู้คนน่ารัก สังคมน่าอยู่ครับ ชอบๆ
 Grin Grin Grin
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #7 on: June 29, 2009, 02:51:56 PM »

รูปบางส่วนจากงานครับ.....ขออภัยที่เน้นเฉพาะรถ OS ส่วนอื่นๆไม่ได้ถ่ายไว้....ยังไงแล้วจะทะยอยลงให้ชมกันครับ

ภาพ OS บางส่วน

คุณ PocH ปั่น DB คันสวย จากบ้านย่านรัชดา กำลังเสวนากับคุณ Jack และคุณ Tom

รถ Merida คันสวยของป๋าวี..งานนี้เป็นท่านเดียวที่ลงรุ่น OS  Grin Grin

หนึ่งในตำนานบ้านเรา พี่แม้ว คลองสี พี่เป็ด เมอริด้า และ พี่จำเนียร งานนี้ควบ KZ1 คันเก่งตามเคย  Grin

บรรกาศทั่วไปช่วงแรกๆ

งานนี้มีคุณปู่ Redline Squareback ของพี่ต้น ประชันกับ Kuwahara KE1 สภาพสวยมาก พร้อมกับ Redline Proline

พี่ต้นของเราเอง....กำลังเมามันคุยกับเพื่อนๆคอเดียวกัน

พี่วุฒิ บางแค อยู่ด้านหลังคุณหน่อยที่กำลังให้คะแนนรถ OS งานนี้ไม่พลาด..เห็นเร็วๆนี้จะเปิดตัว Araya คันงานให้ชมกัน

น้าเด่นอารมณ์ดีกับ GT คู่ใจ...ปั่นเสร็จแต่ละรอบเป็นอันนอนแผ่ทุกครั้งไป  Grin Grin Grin

เจ้าของงานรูปหล่อ หน่อยมีศักดิ์ กำลังให้ข้อมูลเกี่ยวกัยรถพร้อมให้คะแนน

ขอบคุณครับ
« Last Edit: June 29, 2009, 06:59:27 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
อั้น
AA Pro

« Reply #8 on: June 29, 2009, 03:05:56 PM »

ขอบคุณสำหรับภาพครับ
รอชมจากท่านอื่นๆอีกนะครับ
โดยเฉพาะ คุณโอ๋ โคราช   Grin Grin Grin
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #9 on: June 29, 2009, 03:20:18 PM »

รูปบางส่วนครับ

OS ที่ส่งเข้าประกวด

อีกมุม สองภาพบนยังไม่มีรูปแชมป์งานนี้ครับ เค้ามาทีหลังดังกว่า Grin

สัมภาษณ์เปิดงาน

เจ้าภาพกับคุณต้น collector ชั้นเทพ และ frame ตัวแชมป์จาก ebay

ดูกันชัดๆอีกที ถ้า complete จะเด็ดดวงขนาดไหน

ตัวนี้เป็นขวัญใจหลายท่าน ติดที่ปลอกแฮนด์ที่ทันสมัยไปหน่อย งานหน้าเปลี่ยนเป็น os ฟาดแชมป์แน่ๆ Kiss

ภาพตอนแข่งรุ่นใหญ่ ท่านพี่ผู้นี้ลีลาเทคนิคสุดๆครับ ต้องเป็นเซียนเก่าแน่นๆ(ชอบเป็นการสวนตัวครับ)

ตอนประชุมกฎกติกาเด็กครับ ซ้ายสุดพี่เป็ด merida(ลูกพี่น่ารักมากครับ อนาคตแชมป์เหมือนคณพ่อแน่ๆ)

ปิดท้ายด้วยภาพสนามครับ
งานนี้นอกจากได้ประสบการณ์ ความรู้และมุมมองใหม่ๆแล้วยังได้มิตรภาพอีกด้วยครับ ถึงแม้ส่วนตัวจะไม่ได้เข้าไปคุยกับท่านอื่นมากนัก(ผมหน้าใหม่หัดเล่นครับ)แต่ก็สามารถสัมผัสได้จากรอยยิ้มของทุกๆคน ขอบคุณครับ
Cheesy

Jame
AA Pro

« Reply #10 on: June 29, 2009, 03:29:39 PM »

คงต้องรอจากพี่ประสิทธิ์ด้วย เพราะเมื่อวานเอาแต่เล่นเดินไปเดินมาไม่ค่อยได้ถ่ายอะไรเป็นชิ้นเป็นอันครับ อีกอย่างเวลาไปแบบนี้ผม ก็ถ่ายเล่นเรื่อยเปื่อย ถ่ายเอาขำๆ ไว้ว่างแล้วจะส่งมาลงให้ครับ Grin

พี่เชอรี่ครับรูปพี่ในร้านอาหารไม่ทราบว่าให้ส่งให้มั้ยครับ Grin

Jame
AA Pro

« Reply #11 on: June 29, 2009, 03:33:51 PM »

P.K แดงอะไหล่ทองนี่ทีเด็ดครับ ผมชอบมากๆ Wink

ไดม่อน แบ็ค ของพี่ทอมก็เจ๋งสุดๆ หาสติ๊กเกอร์มาติดเร็วนะครับพี่  Cheesy

อั้น
AA Pro

« Reply #12 on: June 29, 2009, 07:15:16 PM »

ภาพเพิ่มเติมตามลิ้งค์ครับ  Grin Grin Grin
http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=55&t=76248
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #13 on: June 29, 2009, 07:23:45 PM »

Grin มิตรที่ยั่งยืน ไม่ฝืนใจ
      หลงใหล่ใน  การปั่น
 ต้องมาสัมผัสด้วยตัวเองครับว่า OS ของแท้เป็นอย่างไร เมื่อวานกลับผิดเวลาไปนิด (หุ้งข้าวเกีอบไม่ทัน)

« Last Edit: June 29, 2009, 07:26:02 PM by admin » Logged
อั้น
AA Pro

« Reply #14 on: June 29, 2009, 07:25:17 PM »

Grin มิตรที่ยั่งยืน ไม่ฝืนใจ
      หลงใหล่ใน  การปั้น
 ต้องมาสัมผัสด้วยตัวเองครับว่า OS ของแท้เป็นอย่างไร เมื่อวานกลับผิดเวลาไปนิด (หุ้งข้าวเกีอบไม่ทัน)

ดันแทบตาย ไม่ยอมแข่ง Grin Grin Grin
Pages: [1] 2 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length