Welcome, Guest. Please login or register.
May 14, 2024, 12:40:36 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  อยากเห็นภาพงานแข่งวันนี้ที่สนามมีศักดิ์ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 Print
Author Topic: อยากเห็นภาพงานแข่งวันนี้ที่สนามมีศักดิ์ครับ  (Read 20839 times)
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #15 on: June 29, 2009, 07:34:32 PM »

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ...ดูแล้วมีความสุขจริงๆครับ  Grin
ขอบคุณชาว os ที่ยังอบอุ่นเหมือนเดิม  Cheesy
ขอบคุณนักแข่งรุ่นเก่าระดับเทพ...ที่มาเพิ่มสีสัน..."เล่าเรื่องเก่า เคล้าของขม ชมบีเอ็มเอ็กซ์"  Grin
ขอบคุณคุณหน่อย...ที่จัดงานนี้ครับ  Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Jame
AA Pro

« Reply #16 on: June 29, 2009, 09:04:17 PM »

ขอบคุณทาง TCA กับพี่หน่อยมากๆนะครับที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้พวกเราได้มาออกกำลังกายแล้วมาสนุกกัน ของแจกสำหรับ osbmx สวยถูกใจมากๆครับ Cheesy

For Love Or Money
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #17 on: June 29, 2009, 09:26:37 PM »

..บรรยากาศงานเป็นกันเอง สบายๆ เรียบง่าย เป็นความรู้สึกที่แตกต่างกับการแข่งขันสนามใหญ่ๆ สนุกสนานไปอีกแบบ....ผมว่าการจัดแข่งรุ่นเด็กๆเป็นอะไรที่ดูแล้วมันชื่นใจดีจริงๆ....ขอบคุณทุกๆฝ่ายครับ ที่เสียสละเวลา....ทุนทรัพย์ แรงกาย แรงใจ โดยเฉพาะสปอร์นเซอร์ TCA คุณหน่อยและทีมงาน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่มาร่วมงาน ขอบคุณอีกครั้งครับ.... Grin Grin Grin

OoJeMMyoO
Novice
**

jujames_1999@hotmail.com
Email
« Reply #18 on: June 29, 2009, 10:38:37 PM »

เท่าที่มีในกล้องนะค่ะ

เก็บมาฝากค่ะ

คันนี้รถของลูกพี่มีศักดิ์

คันนี้พี่บอยเคยบ่นว่าอยากได้

คันนี้ของคุณเจม

นักปั่นอาวุโส555++

ไว้มีภาพอีกจะมาเพิ่มเติมนะค่ะ
OoJeMMyoO
Novice
**

Email
« Reply #19 on: June 29, 2009, 10:45:15 PM »

ลืมไปได้ไงเนี่ย
OoJeMMyoO
Novice
**

Email
« Reply #20 on: June 29, 2009, 10:52:41 PM »

แถมรถเด็กให้อีกคันค่ะ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #21 on: June 29, 2009, 11:09:29 PM »

Grin ผมไม่เคยได้อยู่ถ่ายรูปซักที กลับก่อนเพราะวีซ่าหมดพอดี Grin Grin สังเกตุคลื่นลูกใหม่ของ คุณ.เป็ด ใหมครับใส่เสื้อDB สวยจริงอนาคตดังพอๆกับพ่อแน่
Jame
AA Pro

« Reply #22 on: June 29, 2009, 11:17:57 PM »

ชอบสไตล์การแต่งตัวและbmxของพี่จำเนียรมากๆครับ old school สุดๆ Wink

For Love Or Money
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #23 on: June 29, 2009, 11:31:18 PM »

มาแล้วครับ ทำการย่อ และ อัพโหลด อยู่เสียนาน ว่า จะโหลดรูปตอนเช้า เราก้ใจร้อน นอนไม่หลับ จัดซะเลยดีกว่า  สภาพแสงอาจไม่ค่อยเป็นใจเท่าใหร่นักครับ  งาน นี้ มีความสุข สนุกมากครับ แม้ไม่ได้ลงขี่ด้วย
ขอบคุณพี่หน่อย มากเลยครับ สำหรับเสื้อสวยๆ และ งานจักรยานดีๆอย่างนี้ มีโอกาส อีก จะพยายาม ไม่ให้พลาดแน่นอนครับ

และตำนาน บีเอ็มเอ็กซ์ อีกท่าน พี่เป็ด เมอริด้า ให้เกียรติมาเจิมรถกระผมให้เป็นของขวัญถือเป้นบุญ ขอบคุณอย่างสูงครับ
 น้องๆนักปั่นรุ่นใหม่ ที่มีแวว อนาคตใกล ขอให้สมหวังในความตั้งใจครับ
 พี่ๆ ที่เรี่ยวแรง การปั่นจักรยานยังเหลือเฟือ โดยเฉพาะ พี่จำเนียรและ คุณธนากร ที่คว้ารางวัลมาได้  เยี่ยมจริงๆครับ
 พี่ต้นสุดหล่อ ที่พาญาติๆ บรรพบุรุษ ของเรดไลน์ มาให้ได้ชื่นชมกัน สุดยอดจริงครับ
โอกาส คงได้เจอกันอีกครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #24 on: June 29, 2009, 11:39:27 PM »

ผมก้คิดว่า งานนี้ พี่สุภา ลงแหง่มๆเลย คราวหน้า เราไปปั่นชลบุรีกัน พี่สุภา อย่าลืมเอารูป แผนผังทริป โดยสังเขป ลงด้วยนะครับ จะได้โหวตกันว่า พวกเราส่วนใหญ่จะสะดวกกันช่วงวันเวลาใหนกันบ้างครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #25 on: June 29, 2009, 11:45:04 PM »

ลีลาน้องๆ ที่ทำให้รุ่นพี่ๆ ดูเขินไปเลย

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #26 on: June 29, 2009, 11:45:37 PM »

ชมเพิ่มเติมใด้ตามนี้เลยครับ..... Grin

http://www.bmxracingthailand.com/forum/index.php?topic=64.0

http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=55&t=76248

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #27 on: June 29, 2009, 11:50:22 PM »

อนาคตเด็กไทย ไปใกลแน่นอน อย่าท้อ หนทางข้างหน้า คงไม่ไกลเกินเอื้อมสู้ต่อไปครับ

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #28 on: June 29, 2009, 11:54:39 PM »

รุ่นใหญ่ ใจไม่เล็ก ลีลาแต่ละคน ไม่น้อยหน้าใครเช่นกัน

prasith_p
AA Pro

Email
« Reply #29 on: June 30, 2009, 12:11:10 AM »

การแข่งขัน ของนักปั่นรุ่นเดอะ ที่ไม่น้อยหน้ารุ่นเล็ก บอกได้คำเดียว มันสสสส หยด Grin  Grin

Pages: 1 [2] 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length