Welcome, Guest. Please login or register.
May 15, 2024, 11:22:06 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คืนนี้กับนอกรอบ(รั่วๆ นิดๆ)@เจียงใหม่
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: คืนนี้กับนอกรอบ(รั่วๆ นิดๆ)@เจียงใหม่  (Read 6096 times)
keak
Expert

Email
« on: October 30, 2011, 01:03:42 AM »

ติดไฟแดงก็ขอชักภาพหน่อย Grin Grin Grin Grin Grin

อ้ายโต้เจ้าพ่อแห่ง JY คร๊าบบบบบบ

จอดแวะเติมพลังกันหน่อย สเต็กขั้นเทพ กลับเจอฝนซะงั้น  Grin Grin Grin Grin Grin

อีกมุม จัดปายยยย

bmx คู่ใจ หนุ่มดิ่ง สายลุยยยยยย พร้อมซิ่งแล้นนนน  Grin Grin Grin Grin Grin

ป๊ากำลังอยากได้ PK อีกซักดอกเน้นๆ ขอแนะนำให้ป๊าอย่าคิดมาก รีบจัดปาย ยาวววว  Grin Grin Grin Grin Grin

ลูกรักผมเองคร๊าบบบบบ  Grin Grin Grin Grin Grin (งานนี้ตอนท้ายมีงอแง นิสนึง)

กองทัพเดินด้วยท้อง ทุกคนชนิดที่ว่า อย่างหิว

หลังจากอกหักจาก warm up ก็ทำใจพร้อมเดินหน้าไป กล้วย@เชียงใหม่

ถึงแล้น ร้าน กล้วย@เชียงใหม่ จอดหน้าร้านเลย  Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ทุกคนพร้อมกันมั้ยคร๊าบบบบบบ  Grin Grin Grin Grin Grin

เจ้าของร้านทำแปลกใจ เล่นมอบ น้ำมันหล่อลื่น ให้กับพวกเรา 1 เมา  Grin Grin Grin Grin Grin

พี่ๆน้องๆคนไหนว่างๆเชิญได้นะครับ กับ กล้วย@เชียงใหม่

พี่บอยไปส่งเอารถมาขน ลูกรักเพราะมันงอแงนิดหน่อย พร้อมกับ ขนตัวทีมของป๊าติ๊กกลับบ้านก่อน  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ส่งป๊าติ๊กที่หน้าบ้าน ป๊ารีบจัดการอาบน้ำทาแป้งให้น้อง พร้อมส่งนอน ทันที  Grin Grin Grin Grin Grin

จากนั้นผมก็พาลูกรักกลับบ้านคร๊าบบบบบ  Grin Grin Grin Grin Grin

Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #1 on: October 30, 2011, 01:35:37 AM »

ล้างด้วยสายยางได้ใจมากครับ  Grin
kr
AA Pro

« Reply #2 on: October 30, 2011, 02:51:44 AM »

คุณติ๊กเอาน้องไปอาบน้ำหยั่งงั้น ระวังน้องไม่สบายนะครับ Wink
kostattoo
AA Pro

ล้าๆๆๆล๋าๆๆ

Email
« Reply #3 on: October 30, 2011, 02:54:55 AM »

มันน่าดูครับ  :)ซักวันผมต้องไปด้วยให้ได้ Wink

Tel. 086-9241914  คอส

ชื่อบันชี  โมนิก้า. นุสเซ็น monika knutsen. ธ.กรุงเทพ 6150148465
อยากเห็นรูปใหญ่ คลิกที่รูปนะครับ
เน้นโทรนะครับ
Playboy
B Pro

I'm Teeravot

« Reply #4 on: October 30, 2011, 03:14:22 AM »

คุณติ๊กเอาน้องไปอาบน้ำหยั่งงั้น ระวังน้องไม่สบายนะครับ Wink
อาบให้รถ....คนอาบที่ไหนกัน...ช่วยกันใหญ่ Grin Grin
osbmx_tik
Expert

OLD SCHOOL BMX CHIANG MAI

Email
« Reply #5 on: October 30, 2011, 07:10:49 AM »

ล้างด้วยสายยางได้ใจมากครับ  Grin

Grin Grin Grin  จัดหนักไปเลยพี่.555 Grin Grin Wink Wink Wink

osbmx_tik
Expert

Email
« Reply #6 on: October 30, 2011, 07:12:15 AM »

Smiley Smiley Smiley Smiley  สงสารมันเหมือนกันครับพี่แต่ไม่รู้จะทำไงแล้วครับขี่ฝ่าฝนมาเลาะเต็มทีเลยจัดหนักเลย.555 Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy

osbmx_tik
Expert

Email
« Reply #7 on: October 30, 2011, 07:13:57 AM »

อาบให้รถ....คนอาบที่ไหนกัน...ช่วยกันใหญ่ Grin Grin

Grin Grin Grin  คนอาบที่ใหน..รู้ๆกันอยู่ถ้าไม่รู้ไปถามเสี่ยเกี๊ยกดิ..ขานี้หื่นมากๆๆ Cheesy Grin Grin Grin Wink

wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #8 on: October 30, 2011, 10:47:40 AM »

Shocked Shocked Shocked ทริปนี้เป็นทริป"ปลายฝนต้นหนาว"ครับ..เลยเจอน้องฝนด้วย..หมดช่วงนี้เข้าหน้าหนาว...ปั่นมันแน่ๆ.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
wow os
B Pro

Email
« Reply #9 on: October 30, 2011, 10:48:46 AM »

หนักหัวมาก ตื่นกันเช้าจังพวกนี้ Grin Grin

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #10 on: October 30, 2011, 10:52:56 AM »

Grin Grin Grin  คนอาบที่ใหน..รู้ๆกันอยู่ถ้าไม่รู้ไปถามเสี่ยเกี๊ยกดิ..ขานี้หื่นมากๆๆ Cheesy Grin Grin Grin Wink

ผมว่า หื่นทุกคนแหละ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #11 on: October 30, 2011, 11:46:13 AM »

น่าหนุกอะ Grin Grin ;Dรอน้ำลดก่อนนะ Cry Cry Cry Cry
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #12 on: October 30, 2011, 12:13:06 PM »

เจ๋งที่สูดดด Shocked Shocked

• ลาก่อย •
keak
Expert

Email
« Reply #13 on: October 30, 2011, 03:18:53 PM »

อะไรกันพี่ พาดพิงกันทุกทีเล้ยยยย  Grin Grin Grin Grin Grin
Oisher
AA Pro

★CHIANG - MAI★

801263600 puridat@hotmail.com oisher Oisher
Email
« Reply #14 on: October 30, 2011, 05:04:58 PM »

อดไปเลย  Grin Grin Grin
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length