Welcome, Guest. Please login or register.
May 22, 2024, 01:08:07 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  แนะนำตัวครับ บางแสน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: แนะนำตัวครับ บางแสน  (Read 9444 times)
Bmxz
Expert

ซักวันนึง ...

« Reply #15 on: February 28, 2012, 06:22:29 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน Grin Grin

พยาบาล ม.บูร ใสมาก  Shocked Shocked

เก็บเล็กผสมน้อย
Gimmie
B Pro

Old's Cool

Email
« Reply #16 on: March 12, 2012, 03:13:55 PM »

หวัดดีครับบ... Cheesy

BMX ให้มากกว่าคำว่าจักรยาน...
www.facebook.com/gimmie.chavin
KK
AA Pro

« Reply #17 on: July 19, 2012, 09:16:57 PM »

หวัดดีคุณ บิว ครับ ... ผม KK ป.ประมุก(มุกตลก) ดอนเมืองทีม คอกเดียวกับพี่ knuun ครับ..... ผมลูกสมุนพี่ knuun ครับ

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Bmxz
Expert

« Reply #18 on: July 19, 2012, 09:44:04 PM »

หวัดดีคุณ บิว ครับ ... ผม KK ป.ประมุก(มุกตลก) ดอนเมืองทีม คอกเดียวกับพี่ knuun ครับ..... ผมลูกสมุนพี่ knuun ครับ

สวัสดีครับ KK ป.ประมุก ดอนเมืองของดีเยอะจริงๆ  Cheesy Cheesy Cheesy พี่ knuun นี้เป็นที่ปรึกษาที่ดีมากเลยนะครับ อิจฉาเลยมีลูกพี่ด้วย  Cheesy Cheesy Cheesy

paba1
Intermediate

Email
« Reply #19 on: July 19, 2012, 10:11:38 PM »

สวัสดีฮะ  Grin Grin
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #20 on: July 20, 2012, 12:16:39 AM »

สวัสดีครับบิว ผม อายัง ณ.หนองตาเนิด เกิดแถบจังหวัดชายแดน ปัจจุบันย้ายรกรากมาพำนักพักพิงย่านพระราม9 แถวนี้ตลกเยอะ สระว่ายน้ำก็เยอะ พี่ๆหลายทั่นเลยชอบแวะเวียนมาย่านนี้ครับ Wink Grin

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
Bmxz
Expert

« Reply #21 on: July 20, 2012, 12:26:42 AM »

สวัสดีครับบิว ผม อายัง ณ.หนองตาเนิด เกิดแถบจังหวัดชายแดน ปัจจุบันย้ายรกรากมาพำนักพักพิงย่านพระราม9 แถวนี้ตลกเยอะ สระว่ายน้ำก็เยอะ พี่ๆหลายทั่นเลยชอบแวะเวียนมาย่านนี้ครับ Wink Grin

สวัสดี ครับพี่ ยัง สงสัยคนแถวนั้นต้องอารมณ์ดีแน่เลย ..... แต่สระว่ายน้ำเยอะนี้สิพี่ สระแถวนั้นคงจะเล็กมากเลยลงได้ทีละคน   Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #22 on: July 20, 2012, 12:37:27 AM »

สวัสดี ครับพี่ ยัง สงสัยคนแถวนั้นต้องอารมณ์ดีแน่เลย ..... แต่สระว่ายน้ำเยอะนี้สิพี่ สระแถวนั้นคงจะเล็กมากเลยลงได้ทีละคน   Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

สระใหญ่ก็มีนะ ลงได้เป็น10คนเลย Cheesy Cheesy Cheesy

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ชายเมืองศรี
B Pro

Email
« Reply #23 on: July 20, 2012, 12:43:44 AM »

พยาบาล ม.บูร ใสมาก  Shocked Shocked
สวัสดีครับ ผมชัย หัวใจมีครีบครับ ผมเป็นคนแพ้ความใสครับ อยากไปปั่นโชว์แถว ม.บูร มาก จะปั่นให้โซ่กระจายเลยครับ(ถึงตายก็ไม่กลัว) Grin Grin Grin

ที่อยู่ในการส่งของครับ
ดีชัย เจริญรุ่ง
1417/8 ซอยอุบล 3
ถ. อุบล
ต. เมืองใต้  อ. เมือง
จ. ศรีสะเกษ 33000  โทร. 081-9158922

https://www.facebook.com/horpaksansuk
Bmxz
Expert

« Reply #24 on: July 20, 2012, 12:56:40 AM »

สวัสดีครับ ผมชัย หัวใจมีครีบครับ ผมเป็นคนแพ้ความใสครับ อยากไปปั่นโชว์แถว ม.บูร มาก จะปั่นให้โซ่กระจายเลยครับ(ถึงตายก็ไม่กลัว) Grin Grin Grin

สวัสดีครับพี่ ชัย หัวใจมีครีบ หนังเรื่องนี้ก็มาถ่ายใน ม.บูรนะพี่ นางเอกน่ารักมากกก กก ก กกก .... ม.บูร ยินดีต้อนรับครับพี่ สาวตรึม  (แต่คุยเองนะครับ ผมยังไม่มีปัญญาเลย   Cheesy Cheesy Cheesy )

Bmxz
Expert

« Reply #25 on: July 20, 2012, 12:57:17 AM »

สระใหญ่ก็มีนะ ลงได้เป็น10คนเลย Cheesy Cheesy Cheesy

มันจะดีหรอครับพี่เจี๊ยบ ....   Cheesy Cheesy Cheesy

poommer
Novice
**

« Reply #26 on: July 20, 2012, 03:19:32 PM »

ผมภูมิ ครับผม อยู่บางแสน ไปปั่นด้วยกันได้นะครับ ชาวบางแสนเหมือนกัน ปั่นกันแทบทุกอาทิต มีเฟส เอาเฟสมาลิ้งหน่อยครับ
 Smiley Smiley

หลงเสน่ห์บันไดจานสลัก  รักรถกระโหลกเล็ก  !!!!!!!!
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length