Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 11:30:04 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 4 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 36 37 [38] 39 40 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727069 times)
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #555 on: April 23, 2010, 08:20:10 AM »

อาทิตย์นี้ไปกันป่าวครับ  Wink
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #556 on: April 23, 2010, 08:24:43 AM »

อาทิตย์นี้ไปกันป่าวครับ  Wink

...ไปทั้งเสาร์และอาทิตย์ครับ..บ่ายสามโมงเป็นต้นไป... Wink

ped
Expert

Email
« Reply #557 on: April 23, 2010, 08:41:22 AM »

ติดงาน..ช่วงเช้า :Dส่งแวนและ ผบ.เข้าไปก่อนตามเข้าไป ช่วงเย็นถึงค่ำ Grin
Chaiyuth
Expert

« Reply #558 on: April 23, 2010, 09:37:00 AM »

ผมไปวันอาทิตย์ครับ.......  วันเสาร์ไปมิได้

ทางกลุ่มเครื่องบินเล็กที่ศรีสมานแจ้งมาว่า   เขาจะย้ายฐานกลับเข้ามาที่เดิม(ชั่วคราว)
ถ้าใครไปช่วงที่เขาบินกันอยู่  ก็ขอเชิญจอมรถด้านในก่อนนะครับ  ช่วงเย็นแดดล่มลมตกค่อยขยัยขยายกันออกมาจอดหน้าสนาม BMX นะครับ

ผมกำลังขอให้พวก ฮ. เขาปรับทิศทางการบินให้ไปเล่นด้านรันเวย์สนามบินเก่า  จะได้ไม่มีปัญหากันนะครับ
ขออภัยหากเดิดความไม่สะดวกขึ้น

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #559 on: April 23, 2010, 09:53:20 AM »

รับทราบ ครับ พี่ ชัยยุทธ

คนชอบ กิจกรรม เหมือนกัน ต้องแบ่งปัน กันครับ

อาทิตย์นี้ เข้าสนาม วันอาทิตย์ นะครับ

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #560 on: April 23, 2010, 10:02:44 AM »

เย็นย่ำวันอาทิตย์นี้ ถ้าไม่ติดอะไรจริง ๆ จะแวะเข้าไปเฮฮาด้วยคนนะครับ...
« Last Edit: April 23, 2010, 10:56:49 AM by Thanit » Logged

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #561 on: April 23, 2010, 10:27:03 AM »

วันเสาเข้าไปคับ Grin วันอาทิตไม่ติดอะไรก็เข้าไปอีกเพราะวันเสานอนกรุงเทพ Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #562 on: April 23, 2010, 10:29:53 AM »

อ้อ...ลืมไป

ผมเห็นด้วยกับป๋าวี เรื่องความปลอดภัย เรื่องแบบนี้ ต้องช่วย ๆ กันเตือนครับ
ฝึกให้เป็นนิสัย แล้วอีกหน่อยก็จะกลายเป็นความเคยชิน

ส่วนเรื่องเสบียงอาหารก็เช่นกัน เห็นด้วยและสนับสนุนความเห็น อ.เชอรี่ เต็มที่
เห็นคุณเป็ด กับ ผบ. จัดข้าวปลาอาหารไปเลี้ยงพวกเราทุกงานแล้ว บอกตรง ๆ ว่า เกรงใจมากครับ
เข้าใจดีว่าเป็นน้ำใจไมตรีจากครอบครัวคุณเป็ด แบบที่ไม่มีอะไรแอบแฝง
แต่ปล่อยไว้อย่างนี้ต่อไป ผมว่าคงไม่เหมาะ น่าจะต้องหาวิธี มาร่วมด้วย ช่วยกัน แบ่งเบาภาระตรงนี้

ไว้มีโอกาสค่อยคุยกันนะครับ / ธนิต

เห็นด้วยกับพี่วีครับปลอดภัยไว้ก่อน  และอยากให้เก็บค่าบำรุงสนามนิดหน่อย เพื่อเป็นค่า ใช้จ่ายต่างๆไม่ต้องมากครับ10-20ก็พอ ในแต่ละครั้งเป็นค่าน้ำ+น้ำแข็ง ค่ายาแดง ใครจะให้มากกว่านี้ก็ไม่เป็นไรครับ   หรือไม่เช่นนั้นก็ช่วยๆกันนำอาหารขนมน้ำดื่มไปช่วยๆกันหน่อยเพราะเห็นพี่เป็ดทำอาหารไปเลี้ยงทุกอาทิตย์ ให้เงินก็ไม่เอา เกรงใจครับ เลยอยากให้พวกเราช่วยกันหน่อย ไม่งั้นพี่เป็ดหนักอยู่คนเดียว สำหรับท่านที่ช่วยเหลืออยู่แล้วก็อย่าน้อยใจนะครับ สนามเป็นของชาวos bmx ทุกท่าน ช่วยๆกันจะได้มีที่มีทาง ไว้ชุมนุม สุมหัวกันขี่รถออกกำลังกายสนุกๆ ตอนนี้สนามศรีสมานยังขาดอะไรอีกหลายอย่าง เช่นป้ายชื่อสนาม (ไหนๆทำสนามแล้ว)ป้ายจุดสตาท์ ป้ายเส้นชัย ช่วยกันคิดช่วยกันทำครับ Grin Grin Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
ped
Expert

Email
« Reply #563 on: April 23, 2010, 10:48:27 AM »

เสาร์นี้ ผมเตรียม ส้มตำ ข้าวเหนียว น้ำแข็ง1ถัง โซดา1ลัง ;Dแว่วๆมาว่าทาง ผบ.น้าประศิษฐ์ จะเตรียมหมูทอด   Shocked เพื่อนท่านใดจะหิ้วอะไรเข้าไป ตามสะดวกนะครับ Cheesy
ped
Expert

Email
« Reply #564 on: April 23, 2010, 11:34:50 AM »

ผมไปวันอาทิตย์ครับ.......  วันเสาร์ไปมิได้

ทางกลุ่มเครื่องบินเล็กที่ศรีสมานแจ้งมาว่า   เขาจะย้ายฐานกลับเข้ามาที่เดิม(ชั่วคราว)
ถ้าใครไปช่วงที่เขาบินกันอยู่  ก็ขอเชิญจอมรถด้านในก่อนนะครับ  ช่วงเย็นแดดล่มลมตกค่อยขยัยขยายกันออกมาจอดหน้าสนาม BMX นะครับ

ผมกำลังขอให้พวก ฮ. เขาปรับทิศทางการบินให้ไปเล่นด้านรันเวย์สนามบินเก่า  จะได้ไม่มีปัญหากันนะครับ

รับทราบและจะได้แจ้งให้เพื่อนๆที่จะเข้าไปในช่วงนี้ร่วมมือกันครับ Wink Grin
aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #565 on: April 23, 2010, 12:30:41 PM »

.
.
รับทราบครับคุณ Chaiyuth Lips sealed

HANAMI let's have fun

moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #566 on: April 23, 2010, 01:13:22 PM »

ว่าจะต้มซุปเนื้อไปให้กินกัน เดี๋ยวดูก่อนว่าจะสะดวกมั้ย มีปัญหาเรื่องครัวนิดหน่อย พี่เป็ดถ้ามีเตาปิคนิคเอาไปด้วยก็ดีจะได้อุ่นกินกันร้อนๆแซ่บๆ

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
อั้น
AA Pro

« Reply #567 on: April 23, 2010, 02:32:00 PM »

เสาร์นี้ ผมเตรียม ส้มตำ ข้าวเหนียว น้ำแข็ง1ถัง โซดา1ลัง ;Dแว่วๆมาว่าทาง ผบ.น้าประศิษฐ์ จะเตรียมหมูทอด   Shocked เพื่อนท่านใดจะหิ้วอะไรเข้าไป ตามสะดวกนะครับ Cheesy

ไปวันอาทิตย์ อดเลย  Grin Grin Grin
อั้น
AA Pro

« Reply #568 on: April 23, 2010, 02:59:34 PM »

เมื่อไหร่จะวันอาทิตย์ คันๆ อยากลองรถใหม่ พังพอนสุดซิ่ง  Grin Grin Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #569 on: April 23, 2010, 03:09:56 PM »

...เสาร์นี่...บางทีอาจจะมีแชมป์แถวบางแสนไปเยี่ยมสนามศรีสมานด้วยน่ะ...... Grin Grin

...ส่วนเรื่องอาหารการกิน.....ไม่อยากให้ตระเตรียม...เป็นภาระอะไรกันให้มากมายน่ะครับ..เดี๋ยวมันจะกลายเป็นเรื่องยุ่งยาก....วุ่นวายกันซะเปล่าๆ....และอีกอย่าง...ถ้ามากันสัก 20 คน ของกิน 20 อย่าง...ดูมันจะวุ่นวายและข้าวของมันเหลือทิ้งซะเปล่าๆ..... เน้นมาปั่นจักรยานกันดีกว่าครับ.....เอาตามสบายๆ เอาสะดวกไว้ก่อนครับ....ไม่ติดอะไรมาก็ไม่เป็นไร....มาเล่นได้ครับ...แค่โผล่หน้ามาให้เห็นก็ดีใจกันน้ำตาร่วงแล้วครับ...... Cheesy

Pages: 1 ... 36 37 [38] 39 40 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length