Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 12:17:40 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 5 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 46 47 [48] 49 50 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727018 times)
Jame
AA Pro

« Reply #705 on: May 04, 2010, 11:54:24 AM »

วันพุธๆ ไปหัดบินใหม่ Grin
ลดน้ำหนักลงซัก 10 กก. รับรองว่า บินได้สูงกว่านี้แน่นอน Grin Cheesy Wink

ซ้อมบินจากที่สูงลงที่ต่ำอ่ะพี่ Grin Grin Grin

For Love Or Money
khem
Intermediate

« Reply #706 on: May 04, 2010, 09:24:43 PM »

พรุ่งนี้เป็นวันหยุดมีใครไปเล่นไหมคับผมว่าจะไปอ่ะคับ
 Grin Grin Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #707 on: May 04, 2010, 09:51:26 PM »

วันพุธๆ ไปหัดบินใหม่ Grin
ลดน้ำหนักลงซัก 10 กก. รับรองว่า บินได้สูงกว่านี้แน่นอน Grin Cheesy Wink
อยากเห็นพี่เจี๊ยบ บินจังครับ  Roll Eyes Roll Eyes Grin Grin Cheesy Wink

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #708 on: May 04, 2010, 10:37:59 PM »

วันนี้ เข้าไปปั่นมาครับ  ดินนุ่ม มาก ปั่น อย่างหนึด

พรุ่งนี้    ถ้าฝนไม่ตก มาอีก   สนาม จะแห้งขึ้น รับรอง สนุกครับ  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
mekuto
B Pro

bmx die hard

« Reply #709 on: May 04, 2010, 10:40:03 PM »

ผมคนบ้านไกล Embarrassed Cry

พรหมเมรศ วันทานุ
728-2-46491-2
กสิกร ออมทรัพย์
I love the 90s
http://www.flickr.com/photos/28586879@N02/favorites/?view=lg
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #710 on: May 04, 2010, 11:12:51 PM »

อย่างมันส์ ครับ วันก่อนเอาแฮนด์ เรดไลน์ เอสทีอาร์ไปกระโดดมา มันนิ่ง มากครับ

แต่ กลัวพัง เลย เปลี่ยนแฮนด์ เรดไลน์ รุ่นทีได้จากพี่โก มานะครับ

ทดสอบแล้ว ว่ามันกว้างไปนิดนึง สำหรับผม เลยตัด  ข้างละ ครึ่งนิ้ว กับอีกครึ่งของครึ่งนิ้ว 

พรุ่งนี้ จะเอาไปทดสอบ  แต่ ลองปั่นแล้ว มันพอดี กว้างกว่าไหล่ นิดหน่อย พรุ่งนี้ รู้กัน  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #711 on: May 04, 2010, 11:27:49 PM »

อย่างมันส์ ครับ วันก่อนเอาแฮนด์ เรดไลน์ เอสทีอาร์ไปกระโดดมา มันนิ่ง มากครับ

แต่ กลัวพัง เลย เปลี่ยนแฮนด์ เรดไลน์ รุ่นทีได้จากพี่โก มานะครับ

ทดสอบแล้ว ว่ามันกว้างไปนิดนึง สำหรับผม เลยตัด  ข้างละ ครึ่งนิ้ว กับอีกครึ่งของครึ่งนิ้ว 

พรุ่งนี้ จะเอาไปทดสอบ  แต่ ลองปั่นแล้ว มันพอดี กว้างกว่าไหล่ นิดหน่อย พรุ่งนี้ รู้กัน  Cheesy

ไปทดสอบด้วย  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #712 on: May 05, 2010, 01:23:13 PM »

วันนี้ใครเข้าศรีสมานพาร์คบ้างครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
khem

« Reply #713 on: May 05, 2010, 09:10:54 PM »

วันนี้มันมากๆได้แผลกลับบ้านเช่นเคยคับ
ขอบคุณพี่ดำที่ช่วยทำล้อให้ผมคับ
และพี่แวนที่ให้ยืมถุงมือคับไม่งั้นมือผมคงแหกไปแล้วคับ
 Grin Grin Grin
 (ปล. ตอนออกมาจากสนามตกใจมากๆๆๆๆมีทหารถือM16ยืนเต็มซอยเลย Huh Huh)
Jame
AA Pro

« Reply #714 on: May 05, 2010, 09:16:27 PM »

วันนี้มันส์สุดๆครับ ได้เจอสองโปร์ในตำนานอีกด้วยครับ Cheesy

ped
Expert

Email
« Reply #715 on: May 05, 2010, 09:20:01 PM »

วันนี้มันมากๆได้แผลกลับบ้านเช่นเคยคับ
ขอบคุณพี่ดำที่ช่วยทำล้อให้ผมคับ
และพี่แวนที่ให้ยืมถุงมือคับไม่งั้นมือผมคงแหกไปแล้วคับ
 (ปล. ตอนออกมาจากสนามตกใจมากๆๆๆๆมีทหารถือM16ยืนเต็มซอยเลย Huh Huh)
เรามีอะไร ก็ต้องเอื้อ ให้กันและกันครับ ;Dส่วนเรื่องทหาร น้าป้ำกับน้องอั้นได้เคลียร์แล้ว ทราบว่ามาดูแลความปลอดภัยให้พวกเราครับ Grin ;Dและก็ต้องขอแสดงความยินดี กับสองตำนานนักแข่งของเมืองไทยในอดีต จอม หลานหลวงและติ๊ด สนามบินน้ำ ที่เข้ามาทดสอบสนามศรีสมาน...ครับผม Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #716 on: May 05, 2010, 09:36:23 PM »

มาปั่นบ่อยๆนะครับ Wink

ปล.มีอะไรกับเนินแรกหรือป่าวพี่ เห็นชอบ...เหลือเกิน Grin

khem

« Reply #717 on: May 05, 2010, 09:55:41 PM »

ปล.มีอะไรกับเนินแรกหรือป่าวพี่ เห็นชอบ...เหลือเกิน Grin

ผมก็ยังไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน ขึ้นเนินแรกมักจะกินฝุ่น
 Huh Huh Huh
ตากบ

Email
« Reply #718 on: May 05, 2010, 09:57:12 PM »

Grin เสียดายที่ไม่ได้ไปจริงๆครับโอกาศหน้าไม่พลาดครับ Grin
pum
AA Pro

Email
« Reply #719 on: May 05, 2010, 11:15:30 PM »

ผมก็ยังไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน ขึ้นเนินแรกมักจะกินฝุ่น
 Huh Huh Huh

เป็นเครื่องดูดฝุ่นรึเปล่าครับ...น้องเข็ม  Grin

วันนี้มีความสุขมากครับ...สนามหนืด..แต่ขี่มันส์ ได้แรงมาโขเลย  Cheesy
และได้เจออีก 2 ตำนานนักแข่งในอดีต....ซึ่งทักษะเก่าๆยังอยู่ครบ...ดูเพลินเลย  Grin

ฝากถึงน้องเจม..มีสิทธิ์เพิ่มจำนวนรถในค่ายแน่ๆ...เพราะน้องหญิงติดใจ...โดดเนินได้แล้ว....และคาดว่า...น่าจะมีนักแข่งหญิงเข้าสังกัดทีม 40 up...เพิ่มอีก 1 คน...ตามน้องดิวตี้มา... Grin Grin

วันนี้ได้เห็นพัฒนาการของหลานๆ...โดดเนินกันไม่ยั้ง..ทั้งเร็วและแรง....พาทั้งพ่อและอาๆลุงๆทั้งหลาย...หนาวเลย  Shocked

สำหรับเรื่องทหาร...ไม่รู้น้องอั้นไปเคลียร์อีท่าไหนครับ...เดินไปถ่ายของเสียใส่รถฮัมวี่เค้าซะงั้น  Tongue ต้องรอให้เจ้าตัวมาชี้แจงแถลงไขเองล่ะครับ  Grin

สรุป...มาศรีสมาน...ได้ทั้งกำลัง...ได้ทั้งมิตรภาพ....ได้ทั้งความสุข....ครบเครื่องครับ  Grin Grin Grin

Pages: 1 ... 46 47 [48] 49 50 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length