Welcome, Guest. Please login or register.
May 14, 2024, 12:49:33 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 6 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 71 72 [73] 74 75 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727075 times)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1080 on: May 24, 2010, 06:27:19 PM »

ใครมีตะเกียบ(1-1/8)เหลือบ้าง จะเอาไปใส่ให้เจ้าไบค์มัน ตะเกียบเดิมมันเป็นflatland หนักเกิน...
มีที่ติดรถ HARO เป้นโครโมลี่ได้เปลา
Jame
AA Pro

« Reply #1081 on: May 24, 2010, 06:30:31 PM »

วันศุกร์นี้จะเข้าไปแต่งเติมเนินรับของเนินแรกและปรับองศาแบงค์ ใครว่างเชิญนะครับ บ่ายโมงเป็นต้นไป

ถ้าฝนไม่ตกเจอกันครับพี่เป็ด   อั้น taxi bmx    Wink

ไปด้วยถ้าฝนไม่ตกนะครับ

งานการ ไม่ทำกันเลยเหรอ Grin Cheesy Wink
ว้าย................เขาหยุดกันทั้งนั้แหละตัวเอง  ตังเองไม่หยุดเหรอ ถ้าหยุดมาเลย เอาเรี่ยวเอาแรงมาเป้นกรรกรกัน ขนคนแถวลาดพร้าวมาด้วยละ เยอะๆหน่อย มีจอบมีเสียมพลั้ว เอาให้หมด  Grin Grin Grin Grin Grin

พี่ดำเอาพี่เจี๊ยบมาใช้แรงงานหน่อยสิจะได้แข็งแรงๆ Cheesy

For Love Or Money
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1082 on: May 24, 2010, 06:35:11 PM »

วันศุกร์นี้จะเข้าไปแต่งเติมเนินรับของเนินแรกและปรับองศาแบงค์ ใครว่างเชิญนะครับ บ่ายโมงเป็นต้นไป

ถ้าฝนไม่ตกเจอกันครับพี่เป็ด   อั้น taxi bmx    Wink

ไปด้วยถ้าฝนไม่ตกนะครับ

งานการ ไม่ทำกันเลยเหรอ Grin Cheesy Wink
ว้าย................เขาหยุดกันทั้งนั้แหละตัวเอง  ตังเองไม่หยุดเหรอ ถ้าหยุดมาเลย เอาเรี่ยวเอาแรงมาเป้นกรรกรกัน ขนคนแถวลาดพร้าวมาด้วยละ เยอะๆหน่อย มีจอบมีเสียมพลั้ว เอาให้หมด  Grin Grin Grin Grin Grin
ตาเจี๊ยบ JR 101 จะกล้ามาหรือเปล่าเท่านั้นเหละ ถ้ามาหิ้วอะไรที่กินแล้วมีกำลังมาด้วยนะ สักกลม สองกลม อิอิ Grin Grin Grin

พี่ดำเอาพี่เจี๊ยบมาใช้แรงงานหน่อยสิจะได้แข็งแรงๆ Cheesy
ตากบ
Intermediate

Email
« Reply #1083 on: May 24, 2010, 06:56:08 PM »

Grin ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับคุณประสิทธิ์และคุณอั๋น ขอบคุณครับ Grin
ตากบ
Intermediate

Email
« Reply #1084 on: May 24, 2010, 07:14:07 PM »

ใครมีตะเกียบ(1-1/8)เหลือบ้าง จะเอาไปใส่ให้เจ้าไบค์มัน ตะเกียบเดิมมันเป็นflatland หนักเกิน...
มีที่ติดรถ HARO เป้นโครโมลี่ได้เปลา
Grin มีให้เป็นตัวเลือกครับ gt แล้วแต่จะชอบนะครับ Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1085 on: May 24, 2010, 07:34:57 PM »

Grin มีให้เป็นตัวเลือกครับ gt แล้วแต่จะชอบนะครับ Grin
มีให้เลือก 2 ยี้ห้อ แต่HAro ไม่ขาย แต่เอาเงินมาทำสนามครับ  Grin Grin Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #1086 on: May 24, 2010, 08:32:46 PM »

เย็นนี้ เข้าไปปั่นมา เจอ เพื่อนๆ เต้ย BMX 025  ด้วย

มี โดด เนิน แรก พร้อมกัน  ลงมา เลี้ยว มาชนกันด้วย  ฮาดี ครับ

วันหลัง ปั่นกันอีกครับ  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Jame
AA Pro

« Reply #1087 on: May 24, 2010, 08:36:10 PM »

เย็นนี้ เข้าไปปั่นมา เจอ เพื่อนๆ เต้ย BMX 025  ด้วย

มี โดด เนิน แรก พร้อมกัน  ลงมา เลี้ยว มาชนกันด้วย  ฮาดี ครับ

วันหลัง ปั่นกันอีกครับ  Cheesy

ไม่รู้ว่ามีคนเข้ารู้อย่างนี้เข้าไปด้วยดีกว่า Smiley

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #1088 on: May 24, 2010, 08:50:01 PM »

...แสดงว่าระบบระบายน้ำของสนามดีมาก..ตากแดดวันเดียวแห้ง... Grin

knuun
AA Pro

Email
« Reply #1089 on: May 24, 2010, 08:54:42 PM »

วันนี้ ลองโดดเนินแรก ดู มันส์ ดี จริงๆ เลย เจม  แต่ก็กลัวคว่ำ อยู่เหมือนกัน  Cheesy Cheesy

จริงๆ สนามแห้งจริงๆ ครับป๋า ไม่หนืดเลย ครับ

แต่พรุ่งนี้ เย็นไม่ได้เข้านะ เจม ติด ดินเนอร์   Cool

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #1090 on: May 24, 2010, 09:16:53 PM »

Shocked Shocked Shocked มีข่าวมาแจ้งคร๊าบ......... Shocked Shocked Shocked

สำหรับสมาชิกชมรม 40 up bmx team...และผู้ก่อตั้งสนามศรีสมานพาร์คทั้งหลาย  Grin Grin Grin

พอดีเพื่อนผมซึ่งเป็นนักข่าวอยู่ช่อง 7 สี......
ต้องการที่จะมาถ่ายทำสนามของพวกเรา...(รวมพวกเราด้วยแหละ.....ตั้งแต่รุ่นจิ๋วยันโข่งเลย.... Cheesy)
ในหัวข้อเรื่อง"ลานกีฬา ต้านยาเสพติด"....เพื่อออกรายการสะเก็ดข่าวครับ  Grin

ไม่ทราบว่า...สมาชิกมีความคิดเห็นอย่างไรกันบ้าง... Huh
ขอฟังความคิดเห็นกันก่อนเบื้องต้นนะครับ...แล้วเราไปประชุมกันอีกทีที่สนามฯ...

ไม่รู้ว่าจะเป็นข่าวดีรึเปล่านะ....แต่จะดังไปกันใหญ่แล้ว...เกินและเกินและเกินฝันจริงๆ...
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด....ได้ออก ทีวี. กันก็คราวนี้ล่ะ  Grin Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
knuun
AA Pro

Email
« Reply #1091 on: May 24, 2010, 09:19:58 PM »

Shocked Shocked Shocked มีข่าวมาแจ้งคร๊าบ......... Shocked Shocked Shocked

สำหรับสมาชิกชมรม 40 up bmx team...และผู้ก่อตั้งสนามศรีสมานพาร์คทั้งหลาย  Grin Grin Grin

พอดีเพื่อนผมซึ่งเป็นนักข่าวอยู่ช่อง 7 สี......
ต้องการที่จะมาถ่ายทำสนามของพวกเรา...(รวมพวกเราด้วยแหละ.....ตั้งแต่รุ่นจิ๋วยันโข่งเลย.... Cheesy)
ในหัวข้อเรื่อง"ลานกีฬา ต้านยาเสพติด"....เพื่อออกรายการสะเก็ดข่าวครับ  Grin

ไม่ทราบว่า...สมาชิกมีความคิดเห็นอย่างไรกันบ้าง... Huh
ขอฟังความคิดเห็นกันก่อนเบื้องต้นนะครับ...แล้วเราไปประชุมกันอีกทีที่สนามฯ...

ไม่รู้ว่าจะเป็นข่าวดีรึเปล่านะ....แต่จะดังไปกันใหญ่แล้ว...เกินและเกินและเกินฝันจริงๆ...
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด....ได้ออก ทีวี. กันก็คราวนี้ล่ะ  Grin Grin Grin

ต้องรีบไปตัด ชุดใหม่ แว้ว  เรามันแนว โอสคูล ต้องเอาให้ จี๊ดดดดดด   Cheesy Cheesy Cheesy

Jame
AA Pro

« Reply #1092 on: May 24, 2010, 09:27:06 PM »

ดีเลยครับพี่ป้ำ Cheesy

Jame
AA Pro

« Reply #1093 on: May 24, 2010, 09:28:57 PM »

ดีเลยครับพี่ป้ำ Cheesy

ถามอีกเรื่องนึงครับว่าถ้าเกิดมาถ่ายจริงๆวันนั้นห้ามกินเหล้า เบียร์ ห้ามสูบบุหรี่ ด้วยมั้ยครับ Grin Grin Grin

Red-pio
AA Pro

« Reply #1094 on: May 24, 2010, 09:29:32 PM »

*** จัดมิตติ้ง...โลดดดดด!!!!  Grin Grin Grin
Pages: 1 ... 71 72 [73] 74 75 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length