Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 02:28:42 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 4 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727020 times)
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1095 on: May 24, 2010, 09:32:54 PM »

ขอเวลาทำสปาผิวก่อนนะ อย่าเพิ่งให้เขามาหละ  Grin Grin Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #1096 on: May 24, 2010, 09:34:28 PM »

Shocked Shocked Shocked มีข่าวมาแจ้งคร๊าบ......... Shocked Shocked Shocked

สำหรับสมาชิกชมรม 40 up bmx team...และผู้ก่อตั้งสนามศรีสมานพาร์คทั้งหลาย  Grin Grin Grin

พอดีเพื่อนผมซึ่งเป็นนักข่าวอยู่ช่อง 7 สี......
ต้องการที่จะมาถ่ายทำสนามของพวกเรา...(รวมพวกเราด้วยแหละ.....ตั้งแต่รุ่นจิ๋วยันโข่งเลย.... Cheesy)
ในหัวข้อเรื่อง"ลานกีฬา ต้านยาเสพติด"....เพื่อออกรายการสะเก็ดข่าวครับ  Grin

ไม่ทราบว่า...สมาชิกมีความคิดเห็นอย่างไรกันบ้าง... Huh
ขอฟังความคิดเห็นกันก่อนเบื้องต้นนะครับ...แล้วเราไปประชุมกันอีกทีที่สนามฯ...

ไม่รู้ว่าจะเป็นข่าวดีรึเปล่านะ....แต่จะดังไปกันใหญ่แล้ว...เกินและเกินและเกินฝันจริงๆ...
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด....ได้ออก ทีวี. กันก็คราวนี้ล่ะ  Grin Grin Grin

ดีเลยครับพี่ป้ำ Cheesy

ถามอีกเรื่องนึงครับว่าถ้าเกิดมาถ่ายจริงๆวันนั้นห้ามกินเหล้า เบียร์ ห้ามสูบบุหรี่ ด้วยมั้ยครับ Grin Grin Grin

หลังเลนส์ได้หมดครับ  Grin เพราะช่างภาพเพื่อนผม..ก็ครบเครื่องครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Chaiyuth
Expert

« Reply #1097 on: May 24, 2010, 09:34:54 PM »

ขอเวลาทำสปาผิวก่อนนะ อย่าเพิ่งให้เขามาหละ  Grin Grin Grin

ไปด้วยกันเลยพี่  ไปคุ้มพระรามกัน  เอาให้ขาวเลย..................

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1098 on: May 24, 2010, 09:36:09 PM »

ไปด้วยกันเลยพี่  ไปคุ้มพระรามกัน  เอาให้ขาวเลย..................
งั้นพรุ่งนี้เจอกัน Grin Grin Grin
aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #1099 on: May 24, 2010, 09:46:33 PM »

ใครมีตะเกียบ(1-1/8)เหลือบ้าง จะเอาไปใส่ให้เจ้าไบค์มัน ตะเกียบเดิมมันเป็นflatland หนักเกิน...
มีที่ติดรถ HARO เป้นโครโมลี่ได้เปลา
Grin มีให้เป็นตัวเลือกครับ gt แล้วแต่จะชอบนะครับ Grin
มีให้เลือก 2 ยี้ห้อ แต่HAro ไม่ขาย แต่เอาเงินมาทำสนามครับ  Grin Grin Grin
.
.
-ขอขอบคุณ น้าดำและท่านกบ มากนะครับ
ไหนๆ ก็มีตัวเลือกแล้ว ช่วยเอามาให้เลือกทั้ง 2 ยี่ห้อเลยนะครับ
จะลองเทียบดูว่าตัวไหนองศามันจะเหมาะกว่ากัน
-ส่วนค่าเสียหายเดี๋ยวคุยกันที่สนามนะครับ Lips sealed

HANAMI let's have fun

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1100 on: May 24, 2010, 09:51:05 PM »

ค่าเสียหายราคา คุยกับป๋าวี เหรัญญิกสนามครับ รายได้ยกให้สนามครับ  Grin Grin Grin
ตากบ

Email
« Reply #1101 on: May 24, 2010, 10:20:02 PM »

ค่าเสียหายราคา คุยกับป๋าวี เหรัญญิกสนามครับ รายได้ยกให้สนามครับ  Grin Grin Grin
Grin ความเห็นเหมื่อนพี่ดำครับ เอาไว้ปรับปรุงสนามครับ Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1102 on: May 24, 2010, 10:23:40 PM »

Grin ความเห็นเหมื่อนพี่ดำครับ เอาไว้ปรับปรุงสนามครับ Grin
แจ๋วเลย Grin Grin Grin
4TbyTEE
Novice
**

MAHASIN_JR.BIKE@HOTMAIL.COM
Email
« Reply #1103 on: May 24, 2010, 11:17:31 PM »

ใครมีตะเกียบ(1-1/8)เหลือบ้าง จะเอาไปใส่ให้เจ้าไบค์มัน ตะเกียบเดิมมันเป็นflatland หนักเกิน...
มีที่ติดรถ HARO เป้นโครโมลี่ได้เปลา
Grin มีให้เป็นตัวเลือกครับ gt แล้วแต่จะชอบนะครับ Grin
มีให้เลือก 2 ยี้ห้อ แต่HAro ไม่ขาย แต่เอาเงินมาทำสนามครับ  Grin Grin Grin
.
.
-ขอขอบคุณ น้าดำและท่านกบ มากนะครับ
ไหนๆ ก็มีตัวเลือกแล้ว ช่วยเอามาให้เลือกทั้ง 2 ยี่ห้อเลยนะครับ
จะลองเทียบดูว่าตัวไหนองศามันจะเหมาะกว่ากัน
-ส่วนค่าเสียหายเดี๋ยวคุยกันที่สนามนะครับ Lips sealed

ไม่ใช่2ครับแต่เป็น2รุม1ครับผมเสนอด้วย

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1104 on: May 25, 2010, 12:15:07 AM »

ว้าย................เขาหยุดกันทั้งนั้แหละตัวเอง  ตังเองไม่หยุดเหรอ ถ้าหยุดมาเลย เอาเรี่ยวเอาแรงมาเป้นกรรกรกัน ขนคนแถวลาดพร้าวมาด้วยละ เยอะๆหน่อย มีจอบมีเสียมพลั้ว เอาให้หมด  Grin Grin Grin Grin Grin
[/quote]
ตาเจี๊ยบ JR 101 จะกล้ามาหรือเปล่าเท่านั้นเหละ ถ้ามาหิ้วอะไรที่กินแล้วมีกำลังมาด้วยนะ สักกลม สองกลม อิอิ Grin Grin Grin
สรุปที่ไปสนาม จะมากินเหล้า เมายา กันใช่ปะเดี๋ยววันหน้า จะหิ้วไปให้ Roll Eyes

พี่ดำเอาพี่เจี๊ยบมาใช้แรงงานหน่อยสิจะได้แข็งแรงๆ Cheesy
[/quote]
พี่แข็ง...อยู่แล้ว ถ้ายิ่งใช้ ก็ยิ่งแข็ง... Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1105 on: May 25, 2010, 12:19:50 AM »

ว้าย................เขาหยุดกันทั้งนั้แหละตัวเอง  ตังเองไม่หยุดเหรอ ถ้าหยุดมาเลย เอาเรี่ยวเอาแรงมาเป้นกรรกรกัน ขนคนแถวลาดพร้าวมาด้วยละ เยอะๆหน่อย มีจอบมีเสียมพลั้ว เอาให้หมด  Grin Grin Grin Grin Grin
ตาเจี๊ยบ JR 101 จะกล้ามาหรือเปล่าเท่านั้นเหละ ถ้ามาหิ้วอะไรที่กินแล้วมีกำลังมาด้วยนะ สักกลม สองกลม อิอิ Grin Grin Grin
สรุปที่ไปสนาม จะมากินเหล้า เมายา กันใช่ปะเดี๋ยววันหน้า จะหิ้วไปให้ Roll Eyes

พี่ดำเอาพี่เจี๊ยบมาใช้แรงงานหน่อยสิจะได้แข็งแรงๆ Cheesy
[/quote]
พี่แข็ง...อยู่แล้ว ถ้ายิ่งใช้ ก็ยิ่งแข็ง... Grin Cheesy Wink
[/quote]
พูดอะไรก้อไม่รู้ นอนดีก่า
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1106 on: May 25, 2010, 02:01:49 AM »

[/quote]
[/quote]
ทำการบ้าน เสร็จแล้วสิ ถึงได้นอน Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1107 on: May 25, 2010, 07:14:19 AM »

[/quote]
ทำการบ้าน เสร็จแล้วสิ ถึงได้นอน Grin Cheesy Wink
[/quote]
การบ้านอยู่นอกบ้าน Grin Grin Grin Grin
aoodjumper

I Love BIKE

Email
« Reply #1108 on: May 25, 2010, 07:32:44 AM »

.
.

ไม่ใช่2ครับแต่เป็น2รุม1ครับผมเสนอด้วย
.
-ขอบคุณ ผู้จัดการ4TbyTEE ด้วยครับ น้ำใจล้นเหลือจริงๆ เลย
-ขอบคุณสำหรับ ภาพสวยๆ ครับคุณชัยยุทธ Lips sealed

HANAMI let's have fun

ped
Expert

Email
« Reply #1109 on: May 25, 2010, 08:29:08 AM »

.
.

.
-ขอบคุณ ผู้จัดการ4TbyTEE ด้วยครับ น้ำใจล้นเหลือจริงๆ เลย
-ขอบคุณสำหรับ ภาพสวยๆ ครับคุณชัยยุทธ Lips sealed
ปลื้มใจกับความมีน้ำใจของเพื่อนๆที่มีให้กัน แบ่งปันซึ่งกันและกันจังเลยครับ  :Dขอให้รักกันแบ่งปันกันแบบนี้ตลอดๆไปนะครับ ที่สำคัญอย่าให้ร้ายต่อกัน แค่นี้เราก็คบกันมีความสุขที่สุดแล้วครับ Grin Grin
Pages: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length