Welcome, Guest. Please login or register.
May 14, 2024, 01:56:04 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 4 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 87 88 [89] 90 91 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727077 times)
Jame
AA Pro

« Reply #1320 on: June 01, 2010, 09:24:30 PM »

คับ ขอบ คุณ คับ

ช่วง ประมาณ กี่ โมง คับ เนี่ย .....

จะ ได้ เข้า ไป ถูก

สี่โมงเย็นเป็นต้นไปครับ Wink

For Love Or Money
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1321 on: June 01, 2010, 09:35:10 PM »

คับ ขอบ คุณ คับ

ช่วง ประมาณ กี่ โมง คับ เนี่ย .....

จะ ได้ เข้า ไป ถูก
ถ้ามาขี่ อย่าลืมความปลอดภัยนะครับ เสื้อยืดแขนยาว(แขนสั้นก้อได้ครับมีการด์ให้ยืมครับ) กางเกงขายาว ยีสน์ได้ยิ่งดี รองเท้าผ้าใบครับ ส่วนอื่นๆมีให้ยืมครับ ปลอดภัยไว้ก่อน Grin Grin Grin
Jong _bmx
Looking Over the Fence
*

« Reply #1322 on: June 01, 2010, 11:13:11 PM »

เข้าธนาคาร

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1323 on: June 01, 2010, 11:38:43 PM »

วันเสาร์ นี้ อยากให้ มาเยอะๆ นะครับ

ที รายการ อื่น ที่เขาปั่น จักรยานต่อแถวยาว เรายังไปช่วยเขาได้

แต่นี้ รายการ โอเอส เราเอง อยากให้ ช่วยกันเอารถ มาโชว์ บ้าง นะครับ

ช่วยๆ กัน นะครับ อยากให้ เอารถมาโชว์  มันเป็น โอกาส ที่จะเป็น Rockford  แล้วนะครับ

ที่ปั่นได้ ก็ปั่น ที่โชว์ ได้ ก็โชว์ ครับ   อยากเห็น สายฟ้า คันพี่เจี๊ยบ  Proline คัน พ่อเชาว์  อีที ของ พี่ต้น 

Pro styler ของพี่ โจ นพรัตน์   งูเฒ่า คุณหนุ่ย    รถไทย หลากหลาย   และ   คันอื่นๆ

อยากให้ มาครับ  อยากเจอ    นานแล้ว ไม่ได้ เจอกันนนนน Smiley

...กราบเรียน...Concept ของรายการนี้มิใช่งานโชว์รถน่ะครับ แต่เป็นเป็นเรื่องราวการใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์แก่เด็ก เยาวชนเป็นสำคัญ เป็นการสร้างสรรค์กิจกรรมเสริมเพื่อมุ่งเน้นให้เขาเหล่านั้นห่างไกลจากเกมส์คอมฯ เพื่อดึงเขาเหล่านั้นให้ห่างไกลจากยาเสพติด เพื่อให้เขาเหล่านั้นรู้จักวิถีแห่งกีฬา รู้จักมีสปิริต ชนะให้ได้ แพ้ให้เป็น Concept ของงานจะออกมาแนวเดียวกับลานกีฬาต้านยาเสพติด โดยมุ่งเน้นไปทีกีฬาเป็นสำคัญ....และจากการที่ได้พูดคุยแนวทางเบื้องต้นกับทีมงาน การถ่ายทำรายการนี้จะไม่เน้นถ่ายผู้ใหญ่น่ะครับ แต่จะเน้นไปที่เด็กๆเยาวชนลูกหลานของเราให้มากที่สุด..... Wink
อดโชว์เลยเรา  Grin Cheesy Wink แรงไม่มี เงินไม่ลง ขอโชว์อย่างเดียว คำขวัญ คนเห็นแก่ตัว Shocked

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1324 on: June 01, 2010, 11:47:53 PM »

ชม บั้นท้าย คั่นรายการ ก่อน  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin เขาเขียวสนาม 3 ผมว่าคนนี้ได้ขึ้นโพเดี้ยมแน่ๆ ( รถosด้วยน่ะ )
ชอบภาพนี้มากเลย เห็นบั้นท้ายย้อยๆ แล้วนึกถึงอดีตที่ ล้มลุกคลุกคลาน กี่ทีกี่ครั้ง ก็ไม่ท้อ จนหัวเข่าแตกนั่นแหละ ถึงได้หยุดพักไปเดือนก่าๆ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Jame
AA Pro

« Reply #1325 on: June 02, 2010, 03:42:28 PM »

ทำไมวันนี้มันเงียบดีจริงๆเลยย Undecided

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #1326 on: June 02, 2010, 07:08:24 PM »

มาแจ้งความคืบหน้าครับ.................. Cool Cool Cool

วันนี้ได้คุยกับเพื่อนนักข่าวแล้ว....ขอแจ้งรูปแบบการถ่ายทำเล็กน้อยครับ

คอนเซ็ปต์-ความสัมพันธ์ของครอบครัว
           -เด็กขี่ได้ ผู้ใหญ่ขี่ดี

การถ่ายทำ-จะเริ่มต้นด้วยวิวสนาม...ซุ้มเสบียงคลัง
             -ส่วนผู้ขับขี่...จะเริ่มตั้งแต่ขับรถมาจอด...นำรถลง...และแต่งตัว เข้าสู่สนาม
             -การขับขี่..ขอให้เป็นไปตามปกติที่เราขับขี่กันทุกๆครั้งนะครับ...ส่วนช็อตเด็ดๆ...อาจมีบ้างครับ
             -เวลาที่ใช้ในการถ่ายทำ...น่าจะประมาณไม่เกิน 15 นาทีนะครับ  Cheesy

สิ่งที่เน้น-การขับขี่ในสนามของเด็กๆ และผู้ใหญ่...ย้ำ..ผู้ใหญ่ด้วยนะครับ(อาจจะต้องมีการถอดหมวกถ่ายหน้ากันให้เห็นกันจะ-จะ...หลังโดดครับ)

เรื่องสำคัญ.....
การกำหนดวันถ่ายทำ....อาจจะไม่ใช่เสาร์-อาทิตย์นี้(อาจจะ..นะครับ)...เพราะช่วงนี้มีคิวถ่ายหลายรายการ...ช่างภาพไม่พอ...ต้องจัดคิวความสำคัญของรายการก่อนหลังในการออกถ่ายทำ...ดูสภาพอากาศด้วยครับ...
ฉะนั้นจึงยังระบุชัดแจ้งไม่ได้ว่าเป็นวันใด....ไม่เสาร์-อาทิตย์นี้...หรือไม่ก็เสาร์-อาทิตย์หน้า...แต่ถ่ายทำแน่นอน..ยังไงจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนมาถ่ายทำครับ  Smiley ส่วนเวลา...ก็จะเป็นช่วงประมาณบ่าย 4 โมงครับ  Grin

ยังไง...ขอให้พวกเราเตรียมตัวให้พร้อมไว้ตลอดนะครับ...ก็ถือว่าเล่นเกมวัดดวงกันนะครับ.....
ถ้าวันใดดวงใครจะได้เป็นดาราได้ออกทีวี...ก็...โป๊ะเช๊ะครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #1327 on: June 02, 2010, 07:33:24 PM »

พร้อมเป้นพระเอกช่อง 7 ทุกเวลา  งานนี้ดังกว่าเวียร์แน่ๆ น้องแพนเค๊ก มาหาพี่ดำแน่ๆ Grin Grin Grin
Seirogang
Expert

Don't Care Media

« Reply #1328 on: June 02, 2010, 07:47:39 PM »

พร้อมเป้นพระเอกช่อง 7 ทุกเวลา  งานนี้ดังกว่าเวียร์แน่ๆ น้องแพนเค๊ก มาหาพี่ดำแน่ๆ Grin Grin Grin

เพ้นเค้ก ไม่มา เอา ตุ๊ก กี้ ไปก่อนได้ มะ พี่ดำ Grin Grin Grin

ความ มันส์ ใน การ ปั่น มันอยู่ ที่แรง ดัน และ แรง ถีบ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #1329 on: June 02, 2010, 08:06:27 PM »

...เป็นพระเอกกว่าจะได้หอมนางเอกต้องรอตอนอวสาน....สู้เป็นพ่อพระเอกไม่ได้หรอกโก๋ดำ..เห็นทั้งกอด..ทั้งหอมแก้มนางเอกทั้งเรื่อง...แต่อย่างโก๋ดำนี้ต้องไปเล่นเป็นดาวร้ายจะเหมาะกว่า..อิ.อิ... Grin

Jame
AA Pro

« Reply #1330 on: June 02, 2010, 08:16:42 PM »

...เป็นพระเอกกว่าจะได้หอมนางเอกต้องรอตอนอวสาน....สู้เป็นพ่อพระเอกไม่ได้หรอกโก๋ดำ..เห็นทั้งกอด..ทั้งหอมแก้มนางเอกทั้งเรื่อง...แต่อย่างโก๋ดำนี้ต้องไปเล่นเป็นดาวร้ายจะเหมาะกว่า..อิ.อิ... Grin

555 Grin Grin Grin

Red-pio
AA Pro

« Reply #1331 on: June 02, 2010, 08:24:40 PM »

Grin Grin Grin
Chaiyuth
Expert

« Reply #1332 on: June 02, 2010, 08:48:20 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #1333 on: June 03, 2010, 08:03:05 PM »

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
meesak
Expert

meesak@thaimail.com
« Reply #1334 on: June 03, 2010, 08:07:10 PM »

Pages: 1 ... 87 88 [89] 90 91 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length