Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 01:28:05 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 4 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 95 96 [97] 98 99 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727019 times)
DOMI88
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #1440 on: June 07, 2010, 08:53:43 AM »

.... Grin Cheesy Smiley...ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ.....บรรยากาศน่าสนุกมาก+ชื่นใจที่เห็นความสามัคคี ปรองดองครับ....จัดกิจกรรมแบบนี้บ่อยๆนะครับ วงการ BMX จะได้คึกคัก ................ Grin Grin Grin

"Ride For Life"
ped
Expert

Email
« Reply #1441 on: June 07, 2010, 09:50:04 AM »

ขอบคุณ...ทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมกับกิจกรรมในครั้งนี้....จากใจครับ Cheesy Cheesy
Jame
AA Pro

« Reply #1442 on: June 07, 2010, 10:01:07 AM »

*** เห็นเด็กๆ แข่งแล้วมีความสุข!!! (รักเด็ก)  Grin Grin Grin

เลิกโม้แล้วมาร่วมกิจกรรมกันบ้าง

+1 Grin

For Love Or Money
ped
Expert

Email
« Reply #1443 on: June 07, 2010, 10:10:25 AM »

และแล้ว....รถโอเอสก็มีตำแหน่งขึ้นโพเดียมจนได้ จากฝีมือ น้องอ็อฟ(ฉะ)รถเมอริด้า ชนะเลิศในรุ่นทั่วไปชายมือใหม่ /นุ่น โอเอส รถไพโอเนียร์ รองชนะเลิศอันดับ2(ที่3)รุ่น 30 ปี /แวน เรวดี18 รถเมอริด้า รองชนะเลิศอันดับที่ 1(ที่2)รุ่น 40ปี จะเห็นได้ว่าด้วยความสามารถเฉพาะตัว จึงนำรถโอเอส แหวกเหล่ารถสมัยใหม่ เพื่อมาขึ้นโพเดี้ยมจนได้ ผมขอตบมือให้กับผู้ที่ได้รับรางวัลในครั้งนี้ด้วย อย่างดังๆเลยครับ Cheesy Cheesy
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #1444 on: June 07, 2010, 10:18:19 AM »

มันมาก  Grin   Grin  Grin  Grin  Grin เลอะมากขอบอก  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #1445 on: June 07, 2010, 10:27:09 AM »

เสียดายครับไปไม่ได้...แต่เห็นภาพบรรยากาศแล้วก็มีความสุขไปด้วยมากๆครับ...ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ร่วมกันทำกิจกรรมดีๆมาณ.ที่ด้วยครับ  Kiss Kiss Kiss...สุดยอดครับ  Wink
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #1446 on: June 07, 2010, 10:48:18 AM »

Grin Grin ;Dรถของท่านแชมป์เปี้ยน..คุ้นๆน่ะครับ..แหล่มเลย..เยี่ยมมากกกกก.. Grin Grin Grin
มันมาก  Grin   Grin  Grin  Grin  Grin เลอะมากขอบอก  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
ped
Expert

Email
« Reply #1447 on: June 07, 2010, 11:00:26 AM »

ขอบคุณสำหรับบรรยากาศที่เป็นกันเอง และกิจกรรมสนุกๆในครั้งนี้...และขอบคุณสำหรับ เสื้อคอกลม 40Up ที่กรุณามอบให้ ผมและคุณจำเนียร มา ณ ที่นี้ด้วยครับ ไม่นึกว่าพวกเราสองคนจะมีโอกาสกับเขาด้วย ....

ขอบคุณอีกครั้งครับ

แหม..ทำไมจะไม่มีโอกาสล่ะ...เลยหลักสี่ไปตั้งนานแล้ว..ทำเป็น..วัยรุ่นไปด้ายยยยย... Grin Grin
bullterrier
A Pro

« Reply #1448 on: June 07, 2010, 11:15:21 AM »

Grin ขอปรบมือดังๆให้กับทุกๆท่านคับ.......................bmx is back!!!!!!!!!
ped
Expert

Email
« Reply #1449 on: June 07, 2010, 11:27:53 AM »

Grin ขอปรบมือดังๆให้กับทุกๆท่านคับ.......................bmx is back!!!!!!!!!
ทำไมไม่มา.....เค้าคิดถึงกันทุกคนแหละ Grin
Chaiyuth
Expert

« Reply #1450 on: June 07, 2010, 11:51:40 AM »

งานนี้แค่  แบบทดสอบที่ 1 ของเรา  ต้องนำข้อด้อยต่างๆของเรามาปรับปรุง  เพื่อที่จะ
จัดงานเต็มรูปแบบของเราในวันเปิดสนามอย่างเป็นทางการ(ขอแอบอ้างเอานะ)

ซึ่งสิ่งที่ผมอยากให้มีคือ 
1.การแข่งขันที่สนุก สูสี(ไม่ขาดจนเกินไป)                                                                                  2.ระบบจัดการแข่งขันที่กระชับลงตัว เป็นไปตามความต้องการของผู้แข่ง ผู้จัดและผู้ชม มีแยกรถใหม่-เก่า
3.มีเกมส์การแข่งขันแบบสนุกสนานเฮฮา  ซึ่งให้เด็กๆเขาจัดทีมกันเองโดยแต่และทีมต้องคละเพศคละวัย  เป็นเกมส์ซึ่งสร้างความสามัคคีในกลุ่ม  (มอบรางวัลเป็นทีมได้ทุกคนในทีม)
4.ส่วนรางวัลต้องระดมทุนจัดหามาให้ พอเพียง

ผมขอเท่านี้  โปรเป็ด......ทำได้สบายอยู่แล้ว อิอิ......... Cheesy Cheesy Cheesy

ped
Expert

Email
« Reply #1451 on: June 07, 2010, 11:58:42 AM »

งานนี้แค่  แบบทดสอบที่ 1 ของเรา  ต้องนำข้อด้อยต่างๆของเรามาปรับปรุง  เพื่อที่จะ
จัดงานเต็มรูปแบบของเราในวันเปิดสนามอย่างเป็นทางการ(ขอแอบอ้างเอานะ)

1.การแข่งขันที่สนุก สูสี(ไม่ขาดจนเกินไป)                                                                                  2.ระบบจัดการแข่งขันที่กระชับลงตัว เป็นไปตามความต้องการของผู้แข่ง ผู้จัดและผู้ชม มีแยกรถใหม่-เก่า
3.มีเกมส์การแข่งขันแบบสนุกสนานเฮฮา  ซึ่งให้เด็กๆเขาจัดทีมกันเองโดยแต่และทีมต้องคละเพศคละวัย  เป็นเกมส์ซึ่งสร้างความสามัคคีในกลุ่ม  (มอบรางวัลเป็นทีมได้ทุกคนในทีม)
4.ส่วนรางวัลต้องระดมทุนจัดหามาให้ พอเพียง

ผมขอเท่านี้  โปรเป็ด......ทำได้สบายอยู่แล้ว อิอิ......... Cheesy Cheesy Cheesy

จะเอาอีกแล้วเหรอ.... Roll Eyes Grin
Chaiyuth
Expert

« Reply #1452 on: June 07, 2010, 12:24:05 PM »

เก็บตกภาพค้างในกล้องผม

พี่ดำตอนแปลงร่าง

เบาจัง

Chaiyuth
Expert

« Reply #1453 on: June 07, 2010, 12:26:09 PM »

ชื่นมื่น

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1454 on: June 07, 2010, 12:42:42 PM »

จะเอาอีกแล้วเหรอ.... Roll Eyes Grin
พี่เป็ดสู้ๆ มีอะไรให้ช่วย บอกได้เลยนะพี่  Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Pages: 1 ... 95 96 [97] 98 99 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length