Welcome, Guest. Please login or register.
May 13, 2024, 10:16:12 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน
0 Members and 8 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 140 141 [142] 143 144 ... 199 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน  (Read 727041 times)
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2115 on: June 23, 2010, 11:31:08 PM »

ป๋าพาวี วี วี วี ขอเมลลืด่วนๆๆๆๆๆ เด็กดอยตาจาปิดแล้วขอรับกระผม ๆๆๆๆ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2116 on: June 23, 2010, 11:33:19 PM »

ลุงพาวีขออีเมล์ด่วนๆๆๆ
จาส่งโลโก้ให้ เด้อ Grin
...เอ๊า...ลุงก็ลุง... Grin
555 ล้อเล่นนะป๋า เดะจัดส่งให้เลย ขอเมล์ด่วน อันนี้ เป่าphawee.k@hotmail.com

...แม่นแล้ว... Grin

Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2117 on: June 23, 2010, 11:34:54 PM »

ส่งให้และเด้อ  Grin เป็นไฟล์ avi ใช้ทามได้เลย ไม่ต้องทามไฟล์อาร์ตใหม่ ไห้ไปสองโลโก้เด้อ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #2118 on: June 23, 2010, 11:38:18 PM »

แฟนไม่อยากให้ปั่นจักรยาน ก็บอกแฟนไปว่า...

"เขาว่าถ้าใครได้ออกกำลังกายอย่างถูกวิธี โดยเฉพาะการปั่นจักรยาน bmx ซึ่งจะเป็นการออกกำลังนิ้วมือ มือ แขน ไหล่ ปอด สะโพก ขา และกล้ามเนื้อตา จะช่วยเสริมสร้าง และยกระดับสมรรถภาพทางเพศของเขาเหล่านั้นให้ดียิ่งๆขึ้นไปได้.."
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2119 on: June 23, 2010, 11:40:47 PM »

แฟนไม่อยากให้ปั่นจักรยาน ก็บอกแฟนไปว่า...

"เขาว่าถ้าใครได้ออกกำลังกายอย่างถูกวิธี โดยเฉพาะการปั่นจักรยาน bmx ซึ่งจะเป็นการออกกำลังนิ้วมือ มือ แขน ไหล่ ปอด สะโพก ขา และกล้ามเนื้อตา จะช่วยเสริมสร้าง และยกระดับสมรรถภาพทางเพศของเขาเหล่านั้นให้ดียิ่งๆขึ้นไปได้.."
แสดงว่าใช้บ่อนคริคริ Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2120 on: June 23, 2010, 11:42:02 PM »

ป๋าพาวี วี วี วี ขอเมลลืด่วนๆๆๆๆๆ เด็กดอยตาจาปิดแล้วขอรับกระผม ๆๆๆๆ

ตาจะปิด...แต่มือพิมพ์เป็นต่อยหอยเลย  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2121 on: June 23, 2010, 11:45:32 PM »

ตาจะปิด...แต่มือพิมพ์เป็นต่อยหอยเลย  Grin
แหม๋ก็ยังไม่อยากปิดตา สงสัยต้องไปถ่ำกระบอก ไปเลิกติดเว็บโอเอส กะ สนามสมานศรี ซะเเล้ว
แดะเด็กดอยก็ไม่เอาลูกน้าดำมาให้ดูหรอก 555
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2122 on: June 23, 2010, 11:49:58 PM »

แหม๋ก็ยังไม่อยากปิดตา สงสัยต้องไปถ่ำกระบอก ไปเลิกติดเว็บโอเอส กะ สนามสมานศรี ซะเเล้ว
แดะเด็กดอยก็ไม่เอาลูกน้าดำมาให้ดูหรอก 555

แตร่..แตร่..แตร่ ช้า แตร่  Cheesy อย่าเพิ่งงอน...

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Dek_Doi
Novice
**

Email
« Reply #2123 on: June 24, 2010, 12:06:53 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=_OBlgSz8sSM&feature=related
เอาเวอร์ชั่นเจ้าฉายกะน้อมมาให้ดู 555

แตร่..แตร่..แตร่ ช้า แตร่  Cheesy อย่าเพิ่งงอน...
pum
AA Pro

Email
« Reply #2124 on: June 24, 2010, 12:14:51 AM »

ดูแล้ว...เหมือนหม่ำกะโหน่งเลย....ฮา  Cheesy Cheesy Cheesy

4TbyTEE
Novice
**

MAHASIN_JR.BIKE@HOTMAIL.COM
Email
« Reply #2125 on: June 24, 2010, 01:15:43 AM »

หาแฟนใหม่ดีกว่า  Grin Grin Grin

หาที่เป็นนักปั่นเลยดิคราวนี้สบาย Grin เด็กดอยเป็นไง Grin Grin Grin
ไหงมาลงที่ตรูฟระเนี่ยะ ???555

หยวนๆมันไปเถอะหรือจะให้มันไปเอาฝรั่งในภาพเสียดุลหมด Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #2126 on: June 24, 2010, 09:40:33 AM »

ชึวิตคนเรานั้น มีทั้งสิ่งที่อยากทำ และสิ่งที่ต้องทำ (ไม่ว่าจะเต็มใจหรือไม่)

ต้องเรียงลำดับความสำคัญ และพยายามบริหารจัดการสิ่งเหล่านี้
ให้สมดุลย์กับต้นทุนในมือ (ครอบครัว, เวลา, ร่างกาย, จิตใจ และกำลังทรัพย์) ของตัวเองให้ได้

เมื่อไหร่ก็ตาม ถ้ารู้ตัวว่า ชีวิตกำลังเสียสมดุลย์ ต้องรีบปรับตัว ลดในสิ่งที่ควรลด เพิ่มในสิ่งที่ควรเพิ่ม
ชีวิตจะได้มีความสุขตามอัตภาพ เอาใจช่วยนะน้อง...

ไม่มีไรมากครับพี่อู้ด มีปัญหาที่บ้านน่ะครับ ผมต้องรับผิดชอบเยอะ(อย่างที่ใครนึกไม่ถึง  Grin ) แล้วก็มีปัญหาเรื่องที่บ้านว่าเรื่องการใช้เงินไปกับจักรยาน เวลาเดินทางขึ้นtaxiไปกลับ เสียแต่เงิน ไม่เห็นได้อะไรขึ้นมา พูดมาพักใหญ่ ผมก้เลยเอาใส่มอไซค์ไปเมื่ออาทิตย์ก่อนหน้า เค้าก็บอกว่าอยากตายหรอ บ้ารึป่าว เค้าก็พูดสอนอะไรบางอย่างบางเรื่องที่ผมก้มองว่ามันก็จริง ก็เลยมาคิดดูท้อๆ คนที่บ้านไม่สนับสนุน สถานะไม่เอื้อ ภาระมากมาย แฟนก็ไม่ชอบขนาดว่าแค่ขอไปขี่อาทิตย์ละวันยังบ่น เซ็ง เบื่อ หมดใจ คนใกล้ตัวไม่มีใครเข้าใจเลย มีแต่บอกให้ขายทิ้งไปเฮ้ออออออ ผมจะทำไงดีครับ  Tongue
[/quote]

ผมจะนำมาคิดและปฏิบัติครับพี่ ขอบคุณครับ  Wink
Chaiyuth
Expert

« Reply #2127 on: June 24, 2010, 02:55:36 PM »

บ่ายวันนี้ได้รับโทรศัพท์จากเจ้าหน้าที่ของสมาคมจักรยานฯ  แจ้งข่าวมาว่า  เรื่องการขอเพิ่มรุ่นทั่วไปชาย(มือใหม่)
มีความเป็นไปได้สูงมากที่จะดำเนินการให้  แต่ต้องมีนักกีฬาไม่น้อยกว่า 6 คนนะครับ   ในส่วนของสนามศรีสมานเราตอนนี้ได้กี่คนแล้วครับ  ช่วยยืนยันหน่อย

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #2128 on: June 24, 2010, 03:02:00 PM »

น่าจะมี ผม เจม กะอ็อฟ นะครับ   Wink
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #2129 on: June 24, 2010, 03:15:52 PM »

น่าจะมี ผม เจม กะอ็อฟ นะครับ   Wink
มาลงชื่อกันหน่อยนะครับ อายุเกิน 30 ก้อน่าจะได้นะ มาลงกันเยอะๆ สมาคมจะได้จัดให้พวกเราแข่งกันไงครับ รถใหม่รถเก่าลงได้หมดครับ สนุกสนาน
Pages: 1 ... 140 141 [142] 143 144 ... 199 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length